Sitoisahau siku hii.!!! Soo embarrassed


tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,999
Likes
2,145
Points
280
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,999 2,145 280
Ndo nakuambia that is not your problem. Mwili wa kwake, kauweka wazi mwenyewe. Achana nae na ukichaa wake. Kuna wehu mjini na wanahitaji msaada. Stop feeling bad. Usiwe kama watu ambao wakiwa cheated na wenza wao ama kupigwa wanajisikia kuwa wamefanyiwa hivyo kwa sababu fulani. Nooo...amekupiga kwa sababu ni mwoga wa kukuface, hajui kuwasiliana na wewe and he is simply useless. Amekucheat kwa sababu hana uwezo wa kukupenda na kukutamani, na hiyo ni problem yake na haikuhusu.

Hebu enjoy maisha bwana. Jitu lenyewe mkonga mbaya hata haukukuvutia, sio?
Hahahaha
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,999
Likes
2,145
Points
280
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,999 2,145 280
hata kusema 'weka mbali na watoto ulishindwa?'
anyway itakubidi uanze kujenga mazoea yakutokuwaza waza just jikeep busy
Nimeacha kuwaza..leo asubuhi nimeikumbuka after a yeae..nikaona nishare na nyie
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
205
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 205 160
Nimeacha kuwaza..leo asubuhi nimeikumbuka after a yeae..nikaona nishare na nyie
vema!

Waswahili wasema dunia hadaa ....ulimwengu shujaa jamaa alikua ni muathirika huyo!
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,999
Likes
2,145
Points
280
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,999 2,145 280
Watch ur language!! Sio vyema kusema muokota makopo, ni vyema ukasema Ana matatizo ya akili, remember he's just a human being regardless of his mental status.
Ok nimefuta kauli yangu....cz naweza kuwa victim siku moja ht mimi....
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,999
Likes
2,145
Points
280
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,999 2,145 280
kiri kwamba uliupenda huo mpini...bado uko kichwani hadi leo..!!.?
Nooo sijaufagilia..wala kuupenda..mimi ninavyojua duniani km ukipatwa na tukio ambalo hukulitarajia...la kukushangaza...si rahisi kupotea akilini..ipo siku utakumbuka hilo tukio..ss mm ndo nimelikumbuka leo...wewe huna tukio.??
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,594
Likes
589
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,594 589 280
Ilikua ni bahati yako kuona pini jeusi kwenye gari tena public transport ...hahaha just kidding.
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
Ukistaajabu ya Musa...........
Lijamaa kama hilo ndio wale kwenye daladala ukisimama mbele yake huku mmebanana kidogo anamaliza haja zake nyuma yako...
Almaarufu kama dungA dunga...
Pole sana best....
a.k.a babu toa
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
149
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 149 160
Ndo nakuambia that is not your problem. Mwili wa kwake, kauweka wazi mwenyewe. Achana nae na ukichaa wake. Kuna wehu mjini na wanahitaji msaada. Stop feeling bad. Usiwe kama watu ambao wakiwa cheated na wenza wao ama kupigwa wanajisikia kuwa wamefanyiwa hivyo kwa sababu fulani. Nooo...amekupiga kwa sababu ni mwoga wa kukuface, hajui kuwasiliana na wewe and he is simply useless. Amekucheat kwa sababu hana uwezo wa kukupenda na kukutamani, na hiyo ni problem yake na haikuhusu.

Hebu enjoy maisha bwana. Jitu lenyewe mkonga mbaya hata haukukuvutia, sio?

kwa wale wanaopenda kupiga wake/wapenzi wao siwaelewi kabisa , mi naona akikupiga na ikiwa unaweza kumwonyesha adabu unampa kichapo fresh from there on heshima itarudi. kwa nini akupige? mi swala la kupigana kwa kweli sitaki kulilea kabisa.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,904
Likes
5,265
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,904 5,265 280
nilitamani nimshautie..ila nikawaza hakawii kunigeuka...airudishe kwa suruali..halafu me nidhalilike..na ushahid nikose....sikutaka makelele...
Pole bi tofali, lakini umejifunza nini....?
 
Last edited by a moderator:
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,608
Likes
5,109
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,608 5,109 280
Pole sana, huyo atakuwa ana matatizo ya akili.
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
149
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 149 160
Nooo sijaufagilia..wala kuupenda..mimi ninavyojua duniani km ukipatwa na tukio ambalo hukulitarajia...la kukushangaza...si rahisi kupotea akilini..ipo siku utakumbuka hilo tukio..ss mm ndo nimelikumbuka leo...wewe huna tukio.??
pole mamii mimi nakuelewa kwa kawaida lazima utakuwa disturbed. what you need to do now, stop thinking on why he did that, how he did it, just take it easy consider you met a person with mental problems.
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
piga magoti nikuombee tofali
 
Last edited by a moderator:
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
21
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 21 135
Lol pole sana

Huna sababu yoyote ya kuwaza ukizingatia huyo kaka ni tahira hana akili kabisa

Kwann uumize kichwa na kitendo cha tahira kama huyo

Yaani hadi kinyaa,,lolz!!!!!
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,999
Likes
2,145
Points
280
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,999 2,145 280
kwa wale wanaopenda kupiga wake/wapenzi wao siwaelewi kabisa , mi naona akikupiga na ikiwa unaweza kumwonyesha adabu unampa kichapo fresh from there on heshima itarudi. kwa nini akupige? mi swala la kupigana kwa kweli sitaki kulilea kabisa.
Unaweza kupigana na mwanaume. .au unamrushia vitu
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,999
Likes
2,145
Points
280
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,999 2,145 280
Pole bi tofali, lakini umejifunza nini....?
Nimejifunza kuwa duniani kuna mambo ya ajabu...na watu wa ajabu ajabu..cha muhimu ni kuwa karibu na Mungu ili akuepushe na tabia km hizo... hana hofu na Mungu ndo maana amethubutu kudhihirisha ushetan wake hadharani.....!!!!
 
Last edited by a moderator:
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
34
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 34 145
Ndo nakuambia that is not your problem. Mwili wa kwake, kauweka wazi mwenyewe. Achana nae na ukichaa wake. Kuna wehu mjini na wanahitaji msaada. Stop feeling bad. Usiwe kama watu ambao wakiwa cheated na wenza wao ama kupigwa wanajisikia kuwa wamefanyiwa hivyo kwa sababu fulani. Nooo...amekupiga kwa sababu ni mwoga wa kukuface, hajui kuwasiliana na wewe and he is simply useless. Amekucheat kwa sababu hana uwezo wa kukupenda na kukutamani, na hiyo ni problem yake na haikuhusu.

Hebu enjoy maisha bwana. Jitu lenyewe mkonga mbaya hata haukukuvutia, sio?
mbona kama una mix mada? Mtoa mada hajasema mbaya ila rangi ndo mbaya!
Nway wanaume wenye tabia hizo please tupeni kule bana! kidogo Dada yetu hapa apate Orgasm, Achen Bhana! sipati picha na mngurumo wa engine plus imaginations kichwani kwa mdada like niliiona wapi hii...inafanya kazi gani vile....???
halafu bi mdada kanichekesha sana kumbe hautubiagi kabisa ndo maana hajui rangi zake!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,671
Likes
2,763
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,671 2,763 280
Kwa hiyo rangi ikiwa mbaya yenyewe inaendelea kuwa nzuri? Acha hizo wewe.
Kwa mwanamke kumuona uchi mwanaume ambae hana feelings nae actually inakera na kutia kinyaa.
mbona kama una mix mada? Mtoa mada hajasema mbaya ila rangi ndo mbaya!
Nway wanaume wenye tabia hizo please tupeni kule bana! kidogo Dada yetu hapa apate Orgasm, Achen Bhana! sipati picha na mngurumo wa engine plus imaginations kichwa kwa mdada!
 

Forum statistics

Threads 1,262,306
Members 485,543
Posts 30,120,398