princemikazo JF-Expert Member Joined Jan 10, 2019 Posts 2,194 Reaction score 2,063 Mar 11, 2019 Thread starter #41 MICHUTZ said: Ulikuwa domo zege nini Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Nop Dad,Nimezoea mamanzi kunitokea wanaji-format,wanaji-download wenyewe.
MICHUTZ said: Ulikuwa domo zege nini Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Nop Dad,Nimezoea mamanzi kunitokea wanaji-format,wanaji-download wenyewe.
Bulaya001 JF-Expert Member Joined Dec 21, 2018 Posts 6,136 Reaction score 6,922 Mar 11, 2019 #42 Sawa[emoji16][emoji16][emoji16] Sent using Jamii Forums mobile app
Jimmie Gatsby JF-Expert Member Joined Mar 7, 2013 Posts 3,581 Reaction score 7,288 Apr 30, 2019 #43 Shunie said: Huyo sio mm nimeiba picha ya watu tu Click to expand... huu uongo nilijuaga naambiwa mimi tu....[emoji23] akati mamiloo white kabisa kwa fasi ya mgongo na kishundu yeche yeche ukikatiza kwa fasi ya skani hakuna chaliii isiyo geuka kuchek haga
Shunie said: Huyo sio mm nimeiba picha ya watu tu Click to expand... huu uongo nilijuaga naambiwa mimi tu....[emoji23] akati mamiloo white kabisa kwa fasi ya mgongo na kishundu yeche yeche ukikatiza kwa fasi ya skani hakuna chaliii isiyo geuka kuchek haga
Shunie JF-Expert Member Joined Aug 14, 2016 Posts 157,403 Reaction score 465,266 Apr 30, 2019 #44 Jimmie Gatsby said: huu uongo nilijuaga naambiwa mimi tu....[emoji23] akati mamiloo white kabisa kwa fasi ya mgongo na kishundu yeche yeche ukikatiza kwa fasi ya skani hakuna chaliii isiyo geuka kuchek haga Click to expand... [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mecheka mm ndio unavyojidanganyaga eenh
Jimmie Gatsby said: huu uongo nilijuaga naambiwa mimi tu....[emoji23] akati mamiloo white kabisa kwa fasi ya mgongo na kishundu yeche yeche ukikatiza kwa fasi ya skani hakuna chaliii isiyo geuka kuchek haga Click to expand... [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mecheka mm ndio unavyojidanganyaga eenh
Jimmie Gatsby JF-Expert Member Joined Mar 7, 2013 Posts 3,581 Reaction score 7,288 Apr 30, 2019 #45 Shunie said: [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mecheka mm ndio unavyojidanganyaga eenh Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kweli bhana
Shunie said: [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mecheka mm ndio unavyojidanganyaga eenh Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kweli bhana
Mlamba Chumvi JF-Expert Member Joined Oct 29, 2016 Posts 417 Reaction score 433 Apr 30, 2019 #46 MZEE RAZA said: Mmh!!ni kiswahili cha wapi hiki mbona sielewi hata kidogo! Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Inaonekana jamaa ni wa Arusha msamehe tu, naamin hata wengine wamesoma kwa tabutabu tu.
MZEE RAZA said: Mmh!!ni kiswahili cha wapi hiki mbona sielewi hata kidogo! Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Inaonekana jamaa ni wa Arusha msamehe tu, naamin hata wengine wamesoma kwa tabutabu tu.
Nyoka mwenye makengeza JF-Expert Member Joined Aug 20, 2018 Posts 870 Reaction score 780 Apr 30, 2019 #47 ivi apo kijenge pamekuja kuwa pa kidunya ivo?