ledada


  1. princemikazo

    Sitarudia tena kutongozewa mwanamke

    Habarini za muda huu wakuu Leo saa3 asubuhi nikiwa kitandani mara simu yangu ikaita "Bwii bwii,bwii bwii" nikashtuka kupokea chaliangu mmoko ananiambia kuna manzi kaniandalia. Khaa!! What a fcuk!! Kaniandalia mamiloo kivipi tena? Ikabidi nimwambie anipe michapo vyedi, ndo akanipa full mkanda...
  2. princemikazo

    Jamaa akamatwa kwa kufanya ngono na kichaa

    Pichani ni chalii mwenye miaka29 amenyakwa na polisi nchini Zambia kwa kumnyandua mdada ambae ni mgonjwa wa akili. Kwa mujibu wa shuhuda ambae ni jirani wa hiyo njemba amesema sio mala ya kwanza ni kawaida yake iyo njemba kila siku usiku huwa inaenda kumdownload manzi huyo ambae dishi lake...
  3. princemikazo

    Napenda dem mhuni

    Habarini zenu wakuu,hopeful mko vizuri,,Naam nimekua na tabia ya kuwaelewa kinyama ma'manzi ambao ni ma gangstar,wahuni,,Leo On ma way road to Sinoni daraja bee fas ya chuganian kwa chalii angu mmoko ambae sijamuona siku mingi joh tangia enzi za oldskul pale Arusha sec.picha linaanza kipande...
  4. princemikazo

    Dem ananishangaa tabia yangu.

    Oy oy it'z another beautiful day,,by the way kidhungu ni kisanga acha nikaushe nirudi kwenye Lugha ya taifa,,Mko vyema wanajamvi?!....Bac aikatai,,,Kuna mamiloo tunapiga nae book apa chuo,asa uyu mamdii amekua akikimbiza kinyama class kwa kila medani iwe ya kimataifa hadi ya tarafa,Obvious hana...
  5. kenny trump

    Kwa Nilichomfanyia Huyu Dada Kajifunza Mengi

    Wanawake Mnaopenda Kutupiga Mizinga Msije Mkajaribu Kwa Konk Masta Kenny Trump Mtaumia Kama Mwenzenu Pumbavu, Jana Demu Wangu Kanipigia Cm Akaanza Kuniambia Kuwa Ameibiwa Cm Yake Ya Laki8 Na Vibaka Mjini, Hivyo Basi Ananiomba Nimpe Laki4 Na Yeye Ana Laki4 Aongezee Ili Anunue Cm Nyingine, Mimi...
  6. Papaa Mobimba

    Mbunge Jacqueline Ngonyani (CCM): Ifungwe mitambo ya kukagua wabunge wa kiume ambao hawajatahiriwa

    Mbunge wa Viti Maalumu, Jacquline Ngonyani (CCM), ametaka ifungwe mashine maalumu bungeni ya kukagua wabunge wa kiume ambao hawajatahiriwa. February 7, 2019 Mbunge wa viti maalum CCM Jacqueline Ngonyani amemshauri Spika wa Bunge Job Ndugai kufunga mashine maalum Bungeni ambayo itakuwa na uwezo...