Sishauri Forker 50 na Forker 28 ziwe 'Branded' kama Ndege za Kibiashara za ATCL

Sishauri Forker 50 na Forker 28 ziwe 'Branded' kama Ndege za Kibiashara za ATCL

Uamuzi wa kuzifanyia biashara ni mzuri tu kuliko kukaa pale bila matumizi, hao viongozi watatumia madege yetu mapya kuliko kuziacha zinachacha na kupitwa na wakati

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kichekesho ni kwamba wao wanamuona jamaa kama vile mshamba fulani kumbe wao ushamba upo akilini, hauwezi kuwatoka kirahisi.

JPM anao upande ambao sio mzuri kama ile utani aliomtania Kassim lakini kwa ujumla wake jamaa ni mzalendo wa viwango vya juu sana.

Kaongelea ile pesa ambayo hawa wacanada wameirudisha, ile dola milioni moja, ingekuwa enzi za mkwere ingepigwa juu kwa juu, mawaziri na makatibu wangeihamishia kwenye akaunti zao za Switzerland.
phillipo.
Na zitto angetonywa issue na prof hansard alafu angepiga mkwara ili naye atulizwe halafu mambo yangeisha kimya kimya na ndio maana hawa washkaji wana mmiss sana JK

Sent using Jamii Forums mobile app
 
phillipo.
Na zitto angetonywa issue na prof hansard alafu angepiga mkwara ili naye atulizwe halafu mambo yangeisha kimya kimya na ndio maana hawa washkaji wana mmiss sana JK

Sent using Jamii Forums mobile app
JK walimchukulia kama Babu anavyochezewa kidevu na mjukuu mpaka analala kifuani kwake. Hiki chuma cha chattle hakitaki kabisa mambo ya kipuuzi.
 
Kwa hiyo unashauri zipaki tu?
Haswa. Si zilikuwa zimepaki sisi walipa kodi hatujalalamika.
Ebu tutumie kwanza hizo zilizonuniliwa kwanza tujiridhishe hitaji Kama ATCL wataona hitaji lipo basi hapo sawa.
Hizo ndege zilinunuliwa mahsusi kwa viongozi wa juu.na kila baada ya miaka 5 uchaguzi ndani ya vyama na uchaguzi mkuu. Watu wakula jalamba ndani na nje ya vyama.tusiingizane gharama miaka 10 au 5 ijayo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haswa. Si zilikuwa zimepaki sisi walipa kodi hatujalalamika.
Ebu tutumie kwanza hizo zilizonuniliwa kwanza tujiridhishe hitaji Kama ATCL wataona hitaji lipo basi hapo sawa.
Hizo ndege zilinunuliwa mahsusi kwa viongozi wa juu.na kila baada ya miaka 5 uchaguzi ndani ya vyama na uchaguzi mkuu. Watu wakula jalamba ndani na nje ya vyama.tusiingizane gharama miaka 10 au 5 ijayo.

Sent using Jamii Forums mobile app
umeandika mashudu ya pumba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inasikitisha sana...

Vitu vya serikali na viheshimiwe jamani... hizo ndege zilikuwepo kwa ajili ya waliyopita na zinatakiwa ziendelee kuwepo kwa ajili ya atakayokuja...

Tusipoangalia tutaanza kupangisha mpaka jumba jeupe...


Cc: mahondaw
Halafu pesa siyo kwamba atafanyia jambo la maana.

- Atalipa fidia watakaokamata mali kutokana na hasara aliyoleta

- Atahonga wabunge, wanaharakati, majaji, polisi na JWTZ pamoja na kugawa mabarabarani kama njugu kwa wanaomfurahisha.

- Nyingine atawagawia kumdi lake kina DOTTO, BASHITE, NDUGAI, TULIA, JAJI wa LEMA, PENGO, MABEYO na SIRO.
 
Wakati DG wa ATCL anasoma hotuba alisema kuna Bombardier moja imesimama muda mrefu kwenye Hanger ni ndege ipi hiyo?
 
Pia zitto akikwambia wewe ni shoga pia muelewe tu.
Akishakuwa jogoo anakuwa na sifa za kuwa dune sasa jogoo dume inawalakini. Kuna uwezekano mkubwa wa ww bila kujali jinsi yako n "marindaless" yan huna kabisa thoda mirinda
 
usitake
Hii ni ' dharau ' kubwa kwa Marais waliopita kuanzia Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere, Mzee Mwinyi, Mzee Mkapa na Mzee Kikwete kwa Mtu mmoja leo kuamua kwa ' Kukurupuka ' tu kuwa Ndege za Rais Forker 50 na Forker 28 ziwe ' Branded ' kama ' Commercial Planes ' za ATCL.

Hili halipo na halijawahi kutokea nchi yoyote ile duniani na naamini hata tungekuwa Mbinguni Kwake Mwenyezi Mungu hata Yeye pia asingefanya hiki ' Kituko ' ambacho GENTAMYCINE nakiita ni cha Kufungulia mwaka huu ambao bado ni mbichi kabisa wa 2019.

Hoja kwamba zipakwe rangi kisha zichuke Abiria kwakuwa huwa zinakuwa ' grounded ' tu na kwamba hata mwenye Kuhusika nazo huwa hazitumii kwakuwa hasafiri mara kwa mara kutolewa na ' PhD Holder ' kidogo ni kutaka Kuwadhalilisha ' Intellectuals ' wote nchini Tanzania.

Wasaidizi wa Rais hebu fanyeni Kazi zenu vyema Kwake kwa Kumshauri mnaogopa nini? Hivi Sekta ya Anga ya leo au ATCL ya leo inahitaji kweli hadi hata Ndege za Marais nazo ziwe ' branded ' na zijumuishwe kama Ndege za Biashara na Kubeba Abiria? Je kuna hilo hitaji kweli?

Ningeambiwa au ningesikia Hoja kwamba labda Ndege hizo ziuzwe na ibaki moja kisha hizo Hela zitumike Kuimarisha Sekta ya Kilimo au nyinginezo ambazo zinahitaji msaada na ungalizi mkubwa ningemwelewa Mheshimiwa Rais na ningekubaliana nae kwa 100% ila kwa hii Hoja yake ya leo nampinga na naona ni kama vile ' Tusi ' kwa Watangulizi wake.

Wengine tumeumbwa kuwa wakweli na wawazi hivi hivyo mtusamehe tu na tuvumiliane. Tuache Kukurupuka na kuwa na ' Mihemko ' isiyo na Tija wala Mantiki. Halafu akina Donald Trump ' wakitutukana ' Waafrika huwa tunalalamika na kuona labda anatuonea wakati kumbe huwa yuko sahihi tena kwa 100% zote kutokana na ' Madhaifu ' yetu ya asili.

Nimesikitika!

Nawasilisha.
Usitake mawazo ya mh Raisi yafanane na mawazo yako , name wazo lako la kusema tuziuze then pesa tupeleke kwenye kilimo sio sahahi, naomba ukae utulie mzee baba atawale,
 
Inasikitisha sana...

Vitu vya serikali na viheshimiwe jamani... hizo ndege zilikuwepo kwa ajili ya waliyopita na zinatakiwa ziendelee kuwepo kwa ajili ya atakayokuja...

Tusipoangalia tutaanza kupangisha mpaka jumba jeupe...


Cc: mahondaw
Nasikia ziwa victoria limeshapangishwa
 
Hii ni ' dharau ' kubwa kwa Marais waliopita kuanzia Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere, Mzee Mwinyi, Mzee Mkapa na Mzee Kikwete kwa Mtu mmoja leo kuamua kwa ' Kukurupuka ' tu kuwa Ndege za Rais Forker 50 na Forker 28 ziwe ' Branded ' kama ' Commercial Planes ' za ATCL.

Hili halipo na halijawahi kutokea nchi yoyote ile duniani na naamini hata tungekuwa Mbinguni Kwake Mwenyezi Mungu hata Yeye pia asingefanya hiki ' Kituko ' ambacho GENTAMYCINE nakiita ni cha Kufungulia mwaka huu ambao bado ni mbichi kabisa wa 2019.

Hoja kwamba zipakwe rangi kisha zichuke Abiria kwakuwa huwa zinakuwa ' grounded ' tu na kwamba hata mwenye Kuhusika nazo huwa hazitumii kwakuwa hasafiri mara kwa mara kutolewa na ' PhD Holder ' kidogo ni kutaka Kuwadhalilisha ' Intellectuals ' wote nchini Tanzania.

Wasaidizi wa Rais hebu fanyeni Kazi zenu vyema Kwake kwa Kumshauri mnaogopa nini? Hivi Sekta ya Anga ya leo au ATCL ya leo inahitaji kweli hadi hata Ndege za Marais nazo ziwe ' branded ' na zijumuishwe kama Ndege za Biashara na Kubeba Abiria? Je kuna hilo hitaji kweli?

Ningeambiwa au ningesikia Hoja kwamba labda Ndege hizo ziuzwe na ibaki moja kisha hizo Hela zitumike Kuimarisha Sekta ya Kilimo au nyinginezo ambazo zinahitaji msaada na ungalizi mkubwa ningemwelewa Mheshimiwa Rais na ningekubaliana nae kwa 100% ila kwa hii Hoja yake ya leo nampinga na naona ni kama vile ' Tusi ' kwa Watangulizi wake.

Wengine tumeumbwa kuwa wakweli na wawazi hivi hivyo mtusamehe tu na tuvumiliane. Tuache Kukurupuka na kuwa na ' Mihemko ' isiyo na Tija wala Mantiki. Halafu akina Donald Trump ' wakitutukana ' Waafrika huwa tunalalamika na kuona labda anatuonea wakati kumbe huwa yuko sahihi tena kwa 100% zote kutokana na ' Madhaifu ' yetu ya asili.

Nimesikitika!

Nawasilisha.
ikiletwa ile kitu huku uraiani mimi naipanda
 
Hao ndiyo baadhi ya ' Think Tanks ' wa CCM Mkuu. Acheni tu CCM ya sasa idharaulike na ipuuzwee kwani imejaza ' Mijitu ' ya ' hovyo hovyo ' kabisa kama huyo uliyemjibu.

Cc: commonmwananchi , retweeted , idawa , narumuk
Wengine si hata CCM man, Bali n utashi wa mtu kuchambua mambo. Wanajikita katika kusifu tu pasipo kua hata na uelewa finyu ya mambo kadhaa wa kadhaa.. Na wengine ndo mamluki wafia chama wao n kussuport uzwazwa.
 
Umeeleza pumba tupu mkuu kabla ya kuanzisha uzi kwanza ujichunguze uwezo wako wa kuchambua mambo.

MAGUFULI4LIFE.
 
Nyama ya mbuzi ilikuwa mzigo kama mizigo mingine @GENTAMYCINE

Kama mbuzi zilikuwa ni mzigo kama mzigo mwingine sawa hiyo DREAMLINER zaidi ya mzigo wa mbuzi ilibeba mizigo gani mingine na walibeba abiria wangapi? Na DREAMLINER wakati inarudi ilibeba nini kama cargo na ilikuwa na passengers wangapi? Kuweni wakweli ndio mtalisaidia Taifa hili badala ya KUWA kama chiriku!!
 
Kama mbuzi zilikuwa ni mzigo kama mzigo mwingine sawa hiyo DREAMLINER zaidi ya mzigo wa mbuzi ilibeba mizigo gani mingine na walibeba abiria wangapi? Na DREAMLINER wakati inarudi ilibeba nini kama cargo na ilikuwa na passengers wangapi? Kuweni wakweli ndio mtalisaidia Taifa hili badala ya KUWA kama chiriku!!
Una matatizo, hivi upate taarifa zote ili iweje? Hivi mtu baadala ya kusaka noti unapoteza ubongo wako katika hili?
 
Back
Top Bottom