Siri kubwa sana ya Squid Game, kuna kitu kilitokea

Siri kubwa sana ya Squid Game, kuna kitu kilitokea

Unashauri tusiangalie squid game wakati wewe umeshaimaliza yote.

Mkuu acha hofu kuna movie nyingi tu za kutisha za mauaji ya kikatili na nyingine zina maudhui ya ngono, kwanini uikemee Squid game pekee?

Cha msingi ni kuwa makini wakati wa kuchagua movie ya kuangalia.
 
You watch too many movies
C3988F91-C7D3-4282-99D5-682F6E2581A0.jpeg
 
Mod usichange chochote tafadhali
Ndugu uko sahihi asilimia 100 na ngoja nikuelezee ndoto moja coz hii hali ndio inanitokea sana kwenye maisha yangu.
Kuna siku nikiwa nimelala nikawa katika hali fulani ya nusu ndoto nusu uhalisia,nilikuwa natembea njia mfano wa handaki au tunnel nikawa napishana na watu wananishangaa sana lakini wale watu walikuwa mfano wa mwanga yaani unapishana nao lakini hamgusani.Watu ni wengi lakini hatugongani wakati njia ni nyembamba.
Nikaenda we ikafika sehemu kukawa na kuna mwinuko kidogo nikaona mbele yaani bado ni njia ya handaki au tunnel.Basi mbele nikaona makaburi yaani kumbe wale niliokuwa napishana nao wanaamka kutoka kwenye yale makaburi halafu wanaenda kule ambapo mimi nimetoka.Kilichofuata ilikuwa ni mimi kuhangaika ntatokea wapi,kwabahati nzuri nikaona vitundu vidogo kama vya msumali kwenye bati nikatoka kuangalia niko juu ya makaburi.Katika safari nzima kwenye ile njia ya handani au tunnel nilikuwa nasoma AYAT KURSIY bila kuacha sekunde hata moja
 
Back
Top Bottom