Facts1
JF-Expert Member
- Dec 23, 2009
- 307
- 28
Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya ulinzi ya Knight Support akitishia kuondoka kikaoni kwa ghadhabu
baada ya kutofautiana na Kamishna Mkuu wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji.
Ukiangalia hapa Mkurugenzi wa Knight Support yuko serious wakati mkurugenzi wa zima moto akijichekelesha sijui ni kwa dharau au hajali yanayotokea au anajifanya kucheka kujenga urafiki wa kinafiki aonekane yeye muungwana machoni mwa watu kuliko mwenzake.
Nasema sipendi kabisa tabia hii ni unafiki mtupu.