Sipendi Bush ampe "idea" JK!


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Suala la Kenya, serikali yetu ilikuwa haina msimamo na haikuwa na nia ya kuingilia kati au hata kutoa tamko la kulaani uvunjwaji haki wa binadamu nchini mle kwa kile ambacho kilionekana kutokuingilia kati mambo ya nchi nyingine. Ndipo JK kama aliyepigwa funguo na akawa kama energizer bunny akaruka kwenda Nairobi na masaa machache ujumbe ukafika!

Msimamo huo hata hivyo ulikoma masaa machache baada ya Ikulu ya Marekani kuzungumza na Ikulu yetu na kutoa "pendekezo" na ushauri kwa Rais wetu kupeleka ujumbe wa wazi kwa Kibaki kuhusu "fimbo na karoti"...

Likaja suala la Zimbabwe ambapo serikali yetu haikutaka kujihusisha kabisa na kumuacha Rais wetu aendelee na misafara yake ya ki Vasco Da Gama hadi pale alipokuwa Uchina alipopata simu nyingine toka kwa Bush iliyomtaka (kama kiushauri wa kirafiki) afuatilie suala la Zimbabwe na Marekani iko nyuma yake. Zaidi ya yote wakaamua kufuta ziara ya Waziri Mkuu na kuona ni bora aje yeye mwenyewe ili "wazungumze". Kwa mara nyingine tena JK akakatisha ziara yake ndefu huko Ulaya na Asia na kugeuza ili kujiandaa kwenda US huko Makamu wake akienda kule UK na Scandinavia kuziba pengo na hivyo kwa mara ya kwanza kumuachia Pinda "kufanya vitu vyake" huku nyuma.

Sasa kama Rais wetu hawezi au hataki kupima uzito wa mambo ya bara letu yeye mwenyewe na kuona umuhimu wa kuonesha uongozi basi ajiandae kuongozwa na wanoona uongozi! Sipendi kabisa Rais wetu asubiri simu na ahadi toka DC ili aweze kuamua nini cha kufanya next.

Well, on the other hand yawezekana kuwa this is the best thing to happen to Kikwete kuwa angalau ana mtu/watu wa kumuongoza! Sasa Bush akiondoka itakuwaje?
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Well, on the other hand yawezekana kuwa this is the best thing to happen to Kikwete kuwa angalau ana mtu/watu wa kumuongoza! Sasa Bush akiondoka itakuwaje?
hahaha,

Obama atachukua nafasi ya Bush
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Kama mambo ndivyo hivyo ulivyoyaelezea, na mwelekeo mkubwa ni kuwa ndivyo yalivyo, ninakubali moja kwa moja kwamba sisi Tanzania ni "Banana Republic per Excellence." Oooh, my dear country Tanzania, what an amazing transformation in just a few years! From a proud, independent minded, a bastion of liberation struggle to a puppet state?

Sasa yametimia, tusubiri zamu yetu kuchafuana.
 
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
386
Likes
15
Points
35
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
386 15 35
Well, on the other hand yawezekana kuwa this is the best thing to happen to Kikwete kuwa angalau ana mtu/watu wa kumuongoza! Sasa Bush akiondoka itakuwaje?
Heshima mbele Mkuu, usiwe na shaka hata chembe,Mimi ninauhakika kabisa akitoka tu huyo Bush,basi JK ataendelea kupata "idea" hapa JF kama ilivyo siku zote anagalau kwa huo mwaka Mmoja ulio baki.
 
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Messages
291
Likes
7
Points
35
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2007
291 7 35
Kuna ubaya gani kwa Rais wetu kupata mashauri kutoka kwa viongozi wengine? Naona mnataka kumfanya Rais ajifungie Ikulu tu na asizungumze na mtu yeyote, halafu akiboronga muwe wa kwanza kulaumu.

asante.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Kuna ubaya gani kwa Rais wetu kupata mashauri kutoka kwa viongozi wengine? Naona mnataka kumfanya Rais ajifungie Ikulu tu na asizungumze na mtu yeyote, halafu akiboronga muwe wa kwanza kulaumu.

asante.
Kuna simu na njia za mawasiliano ambazo ni rahisi na safe zaidi kuliko kuwa kiguu njia kila mara! Nchi masikini hiyo bi senti ina maana hulioni hili wewe?!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Kuna simu na njia za mawasiliano ambazo ni rahisi na safe zaidi kuliko kuwa kiguu njia kila mara! Nchi masikini hiyo bi senti ina maana hulioni hili wewe?!
Hanaliona sana hilo, ila hawa nao ndo walewale
Kwani swala la kutetea haki ya kenya au zimbabwe nalo linaitaji JK mpaka kuambiwa sio?
Kama kuna ukweli kuwa JK maswala kama haya anaitaji kuambiwa na yeye mwenyewe hawezi kuona umuhimu wake, basi hata haya ya ufisadi tukae tukiomba mungu Bush akimwambia labda anaweza kuyaangalia, lakini hivi hivi naona itakuwa ndoto, na ataendelea kula raha tu na kukata mitaa kama kawa
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
labda tumuombe Bush amuambie JK awachukulie mafisadi hatua labda atafanya hivyo.
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Jamani hata ili nalo wanapinga, Kenya Raisi amekaa kimya mpaka wamekufa watu zaidi ya 1000 kitu ambacho angeweza kukemea mapema, ndo maana wakenya wamechora katuni inayomuonyesha akimwakilisha Bush kwao.
Vilevile anasubiri na zimbabwe wafe kidogo halafu anakwenda kukemea.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Kama mambo ndivyo hivyo ulivyoyaelezea, na mwelekeo mkubwa ni kuwa ndivyo yalivyo, ninakubali moja kwa moja kwamba sisi Tanzania ni "Banana Republic per Excellence." Oooh, my dear country Tanzania, what an amazing transformation in just a few years! From a proud, independent minded, a bastion of liberation struggle to a puppet state?

Sasa yametimia, tusubiri zamu yetu kuchafuana.


hahahahahaaaa,kicheko cha uchungu. Ah kazi ipo.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Inaoneka hilo ndilo linasubiriwa kufanyika! hatari tupu
Kwani bila kuambiwa wanajishughulisha hawa jamaa, si wanajua watawadanganya tu watanzania, yaani yapo kama majitu fulani, lakini ukiyasikia yakijisifia utawara bora utasema hapa kweli tunao viongozi kumbe pumba tu, na wizi kibao.

Huyu inaonekana anapelekwa sana tena sana na huyo Bush, ngoja aje kuweka ngome ya Jeshi lake Bongo na kuchimba Uranium ndo mtajua
 

Forum statistics

Threads 1,238,019
Members 475,830
Posts 29,309,909