Sipati picha speed hii Ingekuwa hapa bongo

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,859
2,000
hapo sidhan kama sekunde itaisha

dakika ina sec 60
kila sek unapakua 91GB
Dakika utakua umepakua muvi yenye ukubwa wa

5460GB

sawa na MEGABYTES(MB)
5460000

kitanzania MB 1000(1Gb) ni swa na sh elfu moja
je MB 5460000 ITAKUA SH. NGAPI?

1000X5460000=?

hizo zote ukung'ute kwa dakika.

ndukiiiii
kwa hyo hata sekunde mbili haziishi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom