Sioni matumaini mbele yangu, nataka kujiua...

Sioni matumaini mbele yangu, nataka kujiua...

Status
Not open for further replies.
Ipe nafasi siku inayofuata,pengine muujiza wako uko katika siku hiyo.Kila siku ipe nafasi siku inayofuata wakati huo ukitafakari kiini cha matatizo yake pia usisahau kubuni suluhu mbalimbali.Unaweza ukawa unawalaumu watu pasipo kujua wewe ni kiini cha matatizo yako, pia kuna uwezekano wengine wakawa kiini cha matatizo yako
Wengi tumepitia magumu na tutapitia magumu,tumewahi kuwa na mawazo kama yako lakini tukawa tunazipa nafasi siku zijazo pengine suluhu itapatikana.Je kama wewe unaona tatizo lako ni kubwa je vipi kuhusu yule mfungwa aliyevalishwa jezi ya blue(jezi ya waliohukumiwa kufa) yeye anaionaje dunia?
 
People do care, that is why they are sharing ideas with you! You need not hang your self rather love yourself, your spouse if at all you are married, your kids if you have some, love your parents, relatives , neighbour and friends. Reduce ego and Love GOD!
 
Pambana na hali yako mkuu.....kujiua ni nidhamu ya uoga na kukwepa majukumu ila kama unadhani ni sawa unaweza kwenda kujaribu na huko kuzimu labda maisha ni nafuu

Sent from my TECNO L9 Plus using JamiiForums mobile app
 
Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi.I see no future mbele yangu.

Nilipitia majaribu tangu nazaliwa.Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.

Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Ukiona giza nene jua kunamwanga unakaribia,neema iko karibu yako kama unajua kuna zambi basi unamjua MUNGU, lkn nini faida ya kujiua,jibu hakuna faida ila kuna hasara kubwa sana je ni binadam huyu mwenye zambi ndo anakufanya ukate tamaa? MUNGU anasema ole wake yule amtegemeaye mwanadam badala ya kumtegemea yy aliyewaumba,hatma ya mwanadam aijuaye ni mungu wala c mama yako baba yako au ndgu yeyote yule wote hao walitumika kama chombo tu ili ww ufike hapa duniani lkn pia wala sizani kama ww unamatatizo wako watu wanamatatizo haswa tena hawana namnayaweza kuwa ni viwete wasiojua wp waendako lkn hawana wazo kama hilo mwisho mshirikishe MUNGU kupitia viongozi wa dini kwani hao ni wawakilishi wa MUNGU hapa duniani tumia muda mwingi kuongea na MUNGU kupitia biblia kwani ndio neno lake kama unasamehe basi jifunze pia kusahau utaona mkono wa MUNGU na yote utaachana nayo.

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
ww bado ni binti mdogo sana majaribu changamoto ni semu ya maisha tuu ebu kabiliana nayo...Mungu yu mwena atakusaidia tu usijiuwe...

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
Pole sana kwa unayoyapitia.
Usikate Tamaa ipo muda wimbi litageuka. Usipoteze tumaini kamwe.
Tabua una umuhimu sehemu fulani na kwenye maisha pia

"If your heart is still beating, God is not done with you yet."
 
Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi.I see no future mbele yangu.

Nilipitia majaribu tangu nazaliwa.Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.

Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
unahitaji psychological treatment waone hata wachungaji watakusaidia
 
usijiue sisi ndugu zako tupo hauko peke yako usiogope

Sent from my SM-A800F using JamiiForums mobile app
 
Una hadi kifaa cha kuandikia,muda wa kuandika haya!! jiue kuna watu wana matatizo zaidi yako na hata hawawazi kujiua...wanaenjoy maisha.
 
Ndugu wekeza maisha yako kwa Bwana YESU nawe hautakaa ujute.Yeye atakufariji na kukuondolea iyo hali unayohisi.Hakuna aliye mkimbilia yeye na hakupata pumziko la milele.Pole sana
 
Mimi naamini kujinyonga kunatokana na uwezo mdogo wa kufikiri na kutoshirikisha wenzako unapopata changamoto.Mimi naamini duniani hakuna matatizo,kuna changamoto tu.
Mkuu acha uvivu,fight for survival
Kwahiyo ukijiua shida zitaisha?
Unakujua utakako kwenda? Huko kuna starehe?
 
Every dark night is followed by sunshine!

Don't give up yet, we don't know what the future holds.

Kesho ni siku mpya dadaangu, pambana tu!

Hata hili litapita kama mengine yalivyopita!

- KANA -
 
Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi.I see no future mbele yangu.

Nilipitia majaribu tangu nazaliwa.Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.

Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Kujiua ni uoga,udhaifu na ujinga.Unaogopa kupambana na kitu fulani kwa kuhofia kitakushinda>Its better to die fighting than to die begging for pardon
 
upweke mbaya sana..pole my dia jaribu kwenda kwenye nyumba za ibada,utapata matumaini.
 
Inaonekana haupo serious linapokuja suala la kufariki...anyway ni jambo la kushukuru umeahirisha.

Uhai ni zawadi inatakiwa kupambana kuitunza, jifunze kwa mtoto Bradley wa miaka sita aliyefariki last week ambaye alipambana kishujaa na kiharusi maisha yake yote hadi muumba alipoamua kumtwaa rasmi.

Usipende kujitenga, kuwa marafiki wengi wanaokujenga. Kila la kheri katika mpambano wa kuilinda zawadi hii kubwa tuliyopewa na muumba....Amen
 
Dah aiseee hayo yaliokukuta hayana tofauti na yanayonitokea katika maisha yangu Binadamu wamekuwa na roho mbaya sana

Sent from my TECNO R7 using JamiiForums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom