Mkuu asije akawa ni yuleyule tuliyeachana kwa style hii! Ni mwalimu nini?Wakuu kwema?
Huu uzi ninauandika huku nikiwa na maumivu makali ya nafsi yaliyosababishwa na (single mother) Miezi kama 7 iliyopita kuna (single mother) nilimpenda na nikajua sasa hapa nimefika mwisho wa safari yangu ya kusaka mke. Kiukweli mwanzoni hata yeye alikuwa haamini kama kweli nimempenda na nia ya kumuoa.
Alifurahi na kunionyesha upendo. Kama mwezi mmoja hivi umepita ndo kaanza kutia supu nazi. Mawasiliano yamekuwa shida na pia kanipa taarifa rasmi kwamba tuwe kwanza marafiki kabla ya kuoana maana hayupo sawa kisaikolojia kwa sasa. Nikashtuka na kujiuliza hii kuwa marafiki si ni sawa na kurudi mwanzo maana tulishafikia hatua ya kupanga tuoane lini?Kuna wazo linanijia kwamba labda jamaa aliyemzalisha karudisha majeshi. Nimemuuliza kakana na kudai ni mambo yake mengine tu.
Wakuu nionavyo mimi hawa (single mother) kuwa nao kimahusiano lolote laweza hasa kurudiana na jamaa yake wa mwanzo. Ukiwa na (single mother) jua suala la gia kubadilishwa angani sio geni.
Nishaurini huyu mwanamama nimvumilie hadi hapo atakapokuwa sawa kisaikolojia au nipite zangu hivi?
Kumsaidia karo ya mwanae nakadhalika pia hawapendi kubwana wakijisikia kuchepuka sawa tu.Mkuu huwa wanapewa vitu kama gari, viwanja, shamba, kulipiwa kodi ya nyumba, hela za matumizi, n.k hawezi japo kukwambia.......kama bado waawasiliana ujue ni changa utapigiwa tu
Sio wewe. Huyu bado sijampa taarifa rasmi za kumwacha kupisha shamrashamra za sikukuu ya Idd el fitr. Baada ya Eid uteuzi wake utatenguliwa na nafasi yake kuwa wazi.Mkuu asije akawa ni yuleyule tuliyeachana kwa style hii! Ni mwalimu nini?
Nyie majamaa kila siku tunasema na hamtaki kusikia...Usije kuthubutu kusomesha mwanamke au kuingia mapenzini na Singo mother
Kama anakaa dsm wilaya ubungo mbezi mwalimu nimemtosa mwezi wa 12 kicheche afu anapenda starehe! Tanga moja..Sio wewe. Huyu bado sijampa taarifa rasmi za kumwacha kupisha shamrashamra za sikukuu ya Idd el fitr. Baada ya Eid uteuzi wake utatenguliwa na nafasi yake kuwa wazi.
Pole sana bro.Kama anakaa dsm wilaya ubungo mbezi mwalimu nimemtosa mwezi wa 12 kicheche afu anapenda starehe! Tanga moja..
Point nzuri sana. SAA nyingine huwa single mother wanaonewa tuubado hujanielewesha uhusianio wa single mother hapa kwenye hili bandiko....
kwanini asikae na mwenzie akamuuliza kisa nin nini anakimbilia kusema single mother ?
huenda kilichomsababisha akaachana na mwenzie huyu jamaa anakirudia kinachotakiw ahapa ni kukaa chini kuulizana kulikoni kwa upendo mtafika sio kuanza kusema singo mom hapo ukishaifanya akili yako iwaze hivyo hutakaa upate ufumbuzi boss...unaanza kujengea akili yako mambo mengine yasiyohusika kwenye mahusiano yako
anza na kumuuliza mwenzio asee wacha hizo ujue labda alitarajia mambo tofauti na anakuta yaleyale please consider this just slowly
Kweli mkuu wanatumia kigezo cha kusaidiwa majukumu....anakuaga anampeleka mtoto kwa baba yake au baba yake anakuja kumuona mtoto kumbe kapeleka papuchi inafumuliwa haswaaKumsaidia karo ya mwanae nakadhalika pia hawapendi kubwana wakijisikia kuchepuka sawa tu.
Umeshaacha kutembea na wake za watu mkuu?Ni ujinga kudate na single mother
Acha madharau mkuuusingle mother wa nini wewe bwana?!! yaani papuchi zilizojaa hapa duniani kote umekosa mpaka uende kwa single mother
Acha madharau mkuuu
Wewe Dada unadhani single mothers wote wanazaa tu unaolewa unazaa Kisha Ndoa inaisha Hilo agano lako kalirudie upyaHehee mkuu! Nitake radhi!
Nilishaapa no marriage no child! Nilishaweka agano na Mungu na ndivyo itakavyokuwa!
Yaani hapa no kuolewa sijui na tumbo cjui kuzaa kwanza!
[emoji37] [emoji37] [emoji37] [emoji37] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]single mother wa nini wewe bwana?!! yaani papuchi zilizojaa hapa duniani kote umekosa mpaka uende kwa single mother
wee sii ulisema ulishaolewa wewe?
Mulize mleta Mada mie si husiki n WV swali hilipima tabia ya mtu kama yeyw bila kuihusisha na hali flani. watu wote wasio na maimamo ni single mothers?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]mie nakumbushia tuu mdogo.....mzima lakini?
We ulishaachwa kitaambo hahaha unajikanyaga tu hapaSio wewe. Huyu bado sijampa taarifa rasmi za kumwacha kupisha shamrashamra za sikukuu ya Idd el fitr. Baada ya Eid uteuzi wake utatenguliwa na nafasi yake kuwa wazi.
Kula papuchi ya single mother sio tatizo ila usizame jumla
We ni Mwanaume?!baelezeeee hawa majamaa .....hawa wanatembea na migodi yao katikati ya mapaja unabwagwa wakati wowote
Hahaha mnajidhalilisha.... Na kuwen wanaumeKama anakaa dsm wilaya ubungo mbezi mwalimu nimemtosa mwezi wa 12 kicheche afu anapenda starehe! Tanga moja..