Simulizi Ya Kahaba

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,519
2,000
FaizaFoxy anavyokomaa kupinga mapenzi nje ya ndoa wengi humuona nuksi humu, sasa tazameni hata Shy tuliekuwa nae JF miaka na miaka na yeye yuko kweny kundi la huyo dada na katajwa jina.

Jamani, wacheni huu upuzi, Jamii inawahitaji. Tena bora uumwe ufe, lakini ile sasa ya kukaaa kuhangaisha ndugu, jamaa na marafiki kukushughulikia kwa maradhi ya kujitakia? bora uumwe magonjwa ambayo hukujitakia na hayako kwenye uwezo wako kuyazuwia, lakini haya ya ngono yanazuilika jamani na njia ni moja tu "abstinence".

Nakumbuka jamaa yetu mmoja alikuwa akiumwa sana kwa muda mrefu, "complications" za UKIMWI na neno lake kila tukienda kumuona ni "nisameheni jamani", nna uhakika alikuwa anaona vibaya anavyotutesa kwa raha zake.
 

Mkomandaa

Member
Mar 14, 2011
58
95
Sote tukapime afya zetu mara tatu au nne. Tukishajijua, tujipangie maisha salama zaidi yasiyo na maambukizi ya ukumwi. Inawezekana. Tusiambukize wengine kwa makusudi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom