Simu ya Hawa Ghasia yatumia Sh. 25 milioni

Simu ya Hawa Ghasia yatumia Sh. 25 milioni

Unajuwa Kiingereza gaidi ni terrorist, sasa kama kuna polisi halafu awe kum terrorize mwizi huyo atakuwa si Polisi.

Waislam ni makhalifa hapa duniani, mkituona mnatuogopa "we terrorize you", hivyo ndivyo anatakiwa khalifa awe. Lazima umuogope.

Ni kweli kabisa hata ghadafi alikua muislam tena ni Halifa mwenyewe, mwisho wa siku watu wakala tigo afu Alisokomezwa vijiti matakoni na u Halifa wake, mnaogopeka sana nyie
 
Posted by: Mwandishi Maalum 1 day ago

KUNA mchwa ndani ya Serikali ya Rais Jakaya Kikwete. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (TAMISEMI), Hawa Abdulrahman Ghasia (49), ni miongoni mwa wanaotafuna fedha za umma serikalini, mithili ya mchwa.


Anaripoti Mwandishi Maalum … (endelea).
Katika kipindi kisichozidi siku 52, Ghasia ametumia kiasi cha Sh. 25.8 milioni kwa matumizi yake ya simu ya mkononi, tena kupitia kampuni moja ya Airtel.
​

Taarifa hizi za waziri kutumia kiasi cha Sh. 25.8 milioni kwa matumizi ya simu moja ya mkononi, ndani ya muda usiofikia miezi miwili, zinafichuka katika kipindi ambacho serikali imekuwa ikitumia nguvu kukusanya michango kutoka kwa wananchi.


Michango mingi ambayo serikali imekuwa ikikusanya, ni ile ya maabara kwenye shule za kata, madawati, ununuzi wa vitabu, madaftari na ujenzi wa nyumba za walimu na madarasa.


Taarifa zinasema, katika maeneo mengi, maagizo ya serikali, yaliambatana na vitisho, huku baadhi ya walioshindwa kutoa michango hiyo wakifikishwa mahakamani na kufungwa.


Kwa mujibu wa taarifa kutoka ndani ya serikali na kampuni ya Aitel Tanzania Limited, waziri Ghasia ametumia mamilioni hayo ya shilingi kwa mawasiliano kati ya tarehe 1 Februari na 21 Machi mwaka huu.


“Kuna mambo ya ajabu sana ndani ya serikali hii. Taifa masikini kama hili, kuna viongozi wanaotumia kiasi cha Sh. 25 milioni kwa simu. Kwa kweli, umasikini tulionao ni wa kujitakia,” ameeleza Juma Said, mkaazi wa Kinondoni na mchambuzi wa masuala ya kisiasa na kijamii.


Nyaraka (Invoice) kutoka Aitel inamuonyesha Ghasia alipewa ankara ya malipo ya tarehe 1 Februri 2015, yenye Na. 29906000001374, ikielekeza serikali – Tamisemi – kulipa kwa kampuni hiyo, jumla ya Sh. 25,878,335.86.


Kwa mujibu wa nyaraka hizo, Ghasia amejitambulisha kuwa ni waziri wa Tamisemi. Anatumia anuani ya S.L.P 23, jijini Dar es Salaam; huku namba ya mteja – Customer Id – ikitajwa kuwa 1219937034.


Ghasia anatumia namba ya mlipa kodi (TIN) TIN: 100-961.520.


-----------Online linaweza kuripoti kuwa kila mwaka serikali inatumia mabilioni ya shilingi kwa njia za anasa, ikiwamo malipo ya simu, usafiri, nguo na fenicha za ndani, badala ya fedha hizo kuwekezwa kwenye maendeleo.

[/COLOR]
'

Hakuna kitu kama hicho Hata akiwa anapiga Nje ya nchi.hizi ni siasa chafu tu
 
Jee, zimelipwa au ni Invoice iliyoletwa kimakosa? maana haiingii akilini.

Sitoshutumu mpaka nisikie 2nd and 3rd party (Airtel na Hawa Ghasia) wakitoa ufafanuzi.

Hiyo hela italipwa penda tusipende na taarifa tutakayoletewa ni hii "Tunafanya upembuzi yakinifu kupata mchakato halisia wenye tija na tumeunda tume kuchunguza jambo hili"
 
milioni 25,ina maana yeye hatumii yatosha?.maana kwa pesa hiyo,ina maana anaongea mda wote wala hana mda wa kulala hata sekunde
Mimi pia nilifikira hivyo ikabidi nicheki gharama za kupiga simu nje ya nchi kwenye tovuti ya airtel. Nimekuta kuna nchi kupiga simu ni zaidi ya sh 12000 kwa dakika. Kwa nchi kama hizo ukiwa na kidumu huko ukapiga simu kwa masaa 2 kwa siku kwa siku 50 hesabu ya jumla ni 12000 x 60 x 2 x 50 = 72,000,000/-. Kwahiyo hiyo 25+ Milioni isikutishe inawezekana kabisa.
 
Hivi simu, furniture zote serikali inawalipia? Sasa mshahara wanalipwa wa nini? Watanzania tuache upuuzi hatuwezi lea ujinga, hili duniani sijaona, unalipwa mshahara mrefu alafu bado unalipiwa matumizi yako yote, hadi starehe, maisha mepesi namna hiyo, kweli mwafrika atabaki mwafrika, Leo nimeamini tutakua wa mwisho hadi siku dunia inaisha... kama Kuna mwenye ndoto Tz kugeuka ulaya ziondoe Sasa hivi
 
Jee, zimelipwa au ni Invoice iliyoletwa kimakosa? maana haiingii akilini.

Sitoshutumu mpaka nisikie 2nd and 3rd party (Airtel na Hawa Ghasia) wakitoa ufafanuzi.

Mchanganuo wa hiyo invoice:-
Bili halisi ...............Tsh 2,000,000/-
Wafanikishaji........Tsh 1,000,000/-
Mwandika Chq......Tsh 800,000/-
Jumla ............................3,800,000/-

Inayobaki Hawa ataitumia kumlipa Carpenter ambaye ni kaka yake kiukoo anayemtengenezea madawati hamsini ya kwenda kuwadanganyia wapigakura mazuzu ya CCM kumchagua tena uchaguzi ujao. KIGUMU Chama cha mapinduzi.
 
Labda kama alienda roaming india Kwa mume wake akajiachia data ikawa on na voice on hapo week tu bill 20mil sio hata mwezi😨
 
Hiyo hela italipwa penda tusipende na taarifa tutakayoletewa ni hii "Tunafanya upembuzi yakinifu kupata mchakato halisia wenye tija na tumeunda tume kuchunguza jambo hili"

Kwa hiyo haijalipwa bado.

Good. Tutapata ufumbuzi, kwanini bill imekuwa kubwa kiasi hicho.

There must be a good reason.
 
Mimi pia nilifikira hivyo ikabidi nicheki gharama za kupiga simu nje ya nchi kwenye tovuti ya airtel. Nimekuta kuna nchi kupiga simu ni zaidi ya sh 12000 kwa dakika. Kwa nchi kama hizo ukiwa na kidumu huko ukapiga simu kwa masaa 2 kwa siku kwa siku 50 hesabu ya jumla ni 12000 x 60 x 2 x 50 = 72,000,000/-. Kwahiyo hiyo 25+ Milioni isikutishe inawezekana kabisa.[/

Issue iko Kwenye mobile data ikiwa on maana 1 Meg ni 12$ , ukikaa week tu Kila Kitu on Unatumia data kama Uko Tz 20 mil inafika Ndani Ya siku 5 tu!!
 
Jee, zimelipwa au ni Invoice iliyoletwa kimakosa? maana haiingii akilini.

Sitoshutumu mpaka nisikie 2nd and 3rd party (Airtel na Hawa Ghasia) wakitoa ufafanuzi.

Unadhani Airtel ni wajinga kiasi hicho wakaandaa invoice iliyokosewa?
 
Mchanganuo wa hiyo invoice:-
Bili halisi ...............Tsh 2,000,000/-
Wafanikishaji........Tsh 1,000,000/-
Mwandika Chq......Tsh 800,000/-
Jumla ............................3,800,000/-

Inayobaki Hawa ataitumia kumlipa Carpenter ambaye ni kaka yake kiukoo anayemtengenezea madawati hamsini ya kwenda kuwadanganyia wapigakura mazuzu ya CCM kumchagua tena uchaguzi ujao. KIGUMU Chama cha mapinduzi.

Porojo za usiku wa kiza.
 
wezi wameshiriana kutufanya tusiseme huku. kwa sheria zao za kipuuzi.
 
Posted by: Mwandishi Maalum 1 day ago

KUNA mchwa ndani ya Serikali ya Rais Jakaya Kikwete. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (TAMISEMI), Hawa Abdulrahman Ghasia (49), ni miongoni mwa wanaotafuna fedha za umma serikalini, mithili ya mchwa.


Anaripoti Mwandishi Maalum … (endelea).
Katika kipindi kisichozidi siku 52, Ghasia ametumia kiasi cha Sh. 25.8 milioni kwa matumizi yake ya simu ya mkononi, tena kupitia kampuni moja ya Airtel.
​

Taarifa hizi za waziri kutumia kiasi cha Sh. 25.8 milioni kwa matumizi ya simu moja ya mkononi, ndani ya muda usiofikia miezi miwili, zinafichuka katika kipindi ambacho serikali imekuwa ikitumia nguvu kukusanya michango kutoka kwa wananchi.


Michango mingi ambayo serikali imekuwa ikikusanya, ni ile ya maabara kwenye shule za kata, madawati, ununuzi wa vitabu, madaftari na ujenzi wa nyumba za walimu na madarasa.


Taarifa zinasema, katika maeneo mengi, maagizo ya serikali, yaliambatana na vitisho, huku baadhi ya walioshindwa kutoa michango hiyo wakifikishwa mahakamani na kufungwa.


Kwa mujibu wa taarifa kutoka ndani ya serikali na kampuni ya Aitel Tanzania Limited, waziri Ghasia ametumia mamilioni hayo ya shilingi kwa mawasiliano kati ya tarehe 1 Februari na 21 Machi mwaka huu.


“Kuna mambo ya ajabu sana ndani ya serikali hii. Taifa masikini kama hili, kuna viongozi wanaotumia kiasi cha Sh. 25 milioni kwa simu. Kwa kweli, umasikini tulionao ni wa kujitakia,” ameeleza Juma Said, mkaazi wa Kinondoni na mchambuzi wa masuala ya kisiasa na kijamii.


Nyaraka (Invoice) kutoka Aitel inamuonyesha Ghasia alipewa ankara ya malipo ya tarehe 1 Februri 2015, yenye Na. 29906000001374, ikielekeza serikali – Tamisemi – kulipa kwa kampuni hiyo, jumla ya Sh. 25,878,335.86.


Kwa mujibu wa nyaraka hizo, Ghasia amejitambulisha kuwa ni waziri wa Tamisemi. Anatumia anuani ya S.L.P 23, jijini Dar es Salaam; huku namba ya mteja – Customer Id – ikitajwa kuwa 1219937034.


Ghasia anatumia namba ya mlipa kodi (TIN) TIN: 100-961.520.


-----------Online linaweza kuripoti kuwa kila mwaka serikali inatumia mabilioni ya shilingi kwa njia za anasa, ikiwamo malipo ya simu, usafiri, nguo na fenicha za ndani, badala ya fedha hizo kuwekezwa kwenye maendeleo.

[/COLOR]
'

Mshamba kweli ww kaa ufikiri ni namna gani utajiongezea kipato ili ukomboe familia yako na taifa kwa ujumla. Upekepeke haufai nyakati hizi
 
Umbea wa kuambiawa changanya na akili zako! hv kweli mil 25 kwa simu anaiweka labda hewani wala hakati miez 2? ata ikiwa ni hvyo haiwez kufika mil 25 embu toa umbea wako hapa? afu unakuta we ni mwanaume afu unaongea umbea umbea dah!
 
Kuna waziri Belgium alifukuzwa kazi simple kwa kuwa auditor alikuta kwenye kadi yake ya huduma zinazolipiwa kwa STAHIKI yake ya uwaziri ie usafiri wa treni...simu etc ...alikuwa kwa kujisahau amelipia watoto wake manunuzi ...ikibidi ajiuzulu kwa kutumia vibaya pesa Za umma kwa mambo Binafsi .....kwenye pochi yake ilitakiwa awe makini kutoa kadi yake Binafsi kwa manunuzi Binafsi ...na kadi ya Serikali kwa manunuzi ambayo ni STAHIKI yake Kama waziri

X Gavana wa Virginia kafungwa jela kwa kutumia kadi ya Jimbo lake kununulia zawadi binafsi za mke wake ikiwemo perfume alipokuwepo madarakani

Obama akiwa kwenye safari zake binafsi anatumia kadi yake binafasi ya bank na kuna kipindi iligoma walipokuwa restaurant na mkewe akaokoa jahazi

Bills kama hizi lzm zitenganishwe!Serikali haipaswi kumlipia Waziri Ghasia kama anatumia simu hii kwa masuala yake binafsi na ya kifamilia
 
Kweli Dada yangu hata Mimi ilishakujaga report kuwa nimetumia simu ya ofisi makadirio yake yalikuwa zaidi malaki sikumbuki na wakat sikuwah piga hats senti makosa huwa yapo

ulitumia wewe ni mwizi
 
Jee, zimelipwa au ni Invoice iliyoletwa kimakosa? maana haiingii akilini.

Sitoshutumu mpaka nisikie 2nd and 3rd party (Airtel na Hawa Ghasia) wakitoa ufafanuzi.
Hebu tuwaze pamoja.
Mume anafanya kazi nje ya nchi,watoto wawili wanasoma Ulaya pamoja na ndugu mmoja (nawaza tu).
Ana marafiki wa nje na ndani na inawezekana na biashara za kimataifa.
Naamini kwa siku 52 inawezekana kutumia kiasi hiki,tusiangalie local calls tu.
Tupate ushahidi wa kina lakini ni kitu kinachowezekana ila tumhurumie Hawa Ghasia ameumia sana kwa nyumba zake kuchomwa moto Mtwara.
 
Back
Top Bottom