Simpendi faizafoxy...sijui kwanini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simpendi faizafoxy...sijui kwanini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by only83, Dec 11, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    ...Kuna watu wengi humu JF ambao kwa hakika mtazamo wa mawazo unatofautiana na mimi kwa kiasi kikubwa kama Malaria Sugu,Rejao nk..lakini kuna huyu mmoja anaitwa FAIZAFOXY lol!!

    Yaani simpendi mpaka nashindwa nifanyaje.Nikiona comments zake au threads zake yaani akili yangu inatamani hata kuvunja PC yangu..sijui kwanini.
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    sio wewe.
    Umeshajiuliza anapataga mda saa ngapi japo kusafisha injini yake?

    Mwanamke gani hana mipaka.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Kujipendekeza kuko kwa aina nyingi, hii nayo ni mojawapo
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unahitaji MAOMBI......
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,699
    Likes Received: 3,203
    Trophy Points: 280
    mimi nampenda sana huyu mwana-JF.................................ningelikuwa badi zile enzi zangu ningemfuatilia kwa khali na mali...........................bahati mbaya sana sasa nimezeeka sana............................lol endeleza mawimbi yako faizafoxy.......................it is free World with almost zero censorship.............
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,909
    Likes Received: 3,583
    Trophy Points: 280
    Agree to disagree,haina haja ya kumchukia mtu
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,716
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    huyu madame ni hatari kama messi wa barcelona.
     
  8. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kha! Wewe una lako jambo. Au ulipigwa kibuti?
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I like everything about FF but her religious faith.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hiyo nyekundu sio mahala pake hapa.
     
  11. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,806
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    ACHA HIZO MKUU, MPENDE ADUI YAKO NDIYO KANUNI KUU, ZINGINE BLABLA. badilika kifikra utampenda. fahamu yy kuna vitu anaviamini ambavyo kwa wengine ni ngumu, lkn sio 7bu ya kumchukia tafadhali ukubali uwe na amani moyoni/rohoni mwako, sina maana awe mwokozi wako no. Kama huwezi nakushauri mtafute umwambie tatizo fasce to face, kisha mpatane au mhamishe ajiunge na kambi yako
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata yeye HAKUPENDI... Hajasema tu.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    umeonaee!! mijitu mingine sijui ikoje!!
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    faizafoxy hapendi anachokifanya'ni kazi na analipwa'nataka ujue ff sio mtu bali kikundi cha watu wengi'ndio maana walijisahau wakaonyesha ile kitu ya kuwa online 24hrs'hakuna haja ya kuwachuukia
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ukimzoea hana tabu kabisa, lakini unaweza mweka kwa ignore list yako ili usije pata hasara ya kuvunja pc yako bure, teh teh
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Ni kichwa cha ukweli...I think FaizaFoxy na AshaDii hawashikiki! Mi napenda kila kitu kutoka kwao!:peace:
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,295
    Likes Received: 4,264
    Trophy Points: 280
    hamuonani mnachukiana mkionana je?
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hapa unachukua nafasi ya ff kumjibu au unaungana na huyo mbeba box kushangaa kwamba mtoa mada anajipendekeza!?!!
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hawashikiki kwenye nini??
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    kwa kila kitu!!!
     
Loading...