Simba wanamtangaza Diadora bure, viongozi hawajui thamani yao

Simba wanamtangaza Diadora bure, viongozi hawajui thamani yao

Hata diadora ana mkataba wa kutengeneza jezi za simba kupitia mzabuni

SIjakuelewa. Elezea kwa evidence huo mkataba wa diadora na simba
Screenshot_20250901-222857.png
 
Italian sportswear company Diadora is the official kit manufacturer for Tanzanian giants Simba SC under a partnership with local company Jayrutty Investment Company Limited. Jayrutty signed a five-year deal with Simba SC and subsequently entered into a separate agreement with Diadora to produce the club's official kits and merchandise for the upcoming season
 
Ninachoona kila msimu Simba inatakiwa tu kutangaza tarehe ya jezi halafu mambo ya marketing waachane nayo.
 
Ao Diadora na Simba wote ni pipa na mfuniko maana milage zao zipo sawa.
Diadora haipo Tena katika kampuni za ushindani katika watengenezaji wa kits za michezo.
Uko Duniani Diadora ni kama Sido, hawana nguvu katika soko la Dunia ya michezo.
Hakuna timu yoyote kubwa Duniani kwa Sasa anaye vaa bidhaa za Sido (Diadora).
Ni wahuni wamekuja kuwadanganya Mbumbumbu fc kwamba wao ni wakubwa uko Duniani katika uzalishaji wa kits za michezo.
Ata uchukue klabu maarufu 100 Duniani hakuna zinazo vaa Diadora kits.
 
Kiba ni kati ya vijana wa hovyo na wasiojielewa ,
,tena viongozi wa Simba wanapaswa wakemee juu ya hilo,,

Kama kaziba betway mbona Mo cola inaonekana kwahyo kalipwa sh ngp kuitangaza Mo cola?

-Simba wameingia mkataba na Jeirut na hyo kampuni inadeal na kampuni ya kutengeneza vifaa vya michezo ya brand ya Diadora,
kwahyo ulitaka Simba wavae jezi ambazo zilipotengenezwa hazijulikani?
Simba ni timu kubwa na hawezi kuvaa jezi bila brand tushavuka huko..
Duniani kote watu hawajivalii tu kitu watu wanavaa BRAND..
Nike, Adidas,Puma, Diadora, ,Assics, Reebok,New balance,under Armour,Fla, sketcher,Nautika, Columbia nk.

Jezi zako zimetengenezwa brands ipi?
 
Kiba ni kati ya vijana wa hovyo na wasiojielewa ,
,tena viongozi wa Simba wanapaswa wakemee juu ya hilo,,

Kama kaziba betway mbona Mo cola inaonekana kwahyo kalipwa sh ngp kuitangaza Mo cola?

-Simba wameingia mkataba na Jeirut na hyo kampuni inadeal na kampuni ya kutengeneza vifaa vya michezo ya brand ya Diadora,
kwahyo ulitaka Simba wavae jezi ambazo zilipotengenezwa hazijulikani?
Simba ni timu kubwa na hawezi kuvaa jezi bila brand tushavuka huko..
Duniani kote watu hawajivalii tu kitu watu wanavaa BRAND..
Nike, Adidas,Puma, Diadora, ,Assics, Reebok,New balance,under Armour,Fla, sketcher,Nautika, Columbia nk.

Jezi zako zimetengenezwa brands ipi?
We kweli mbumbumbu
Kwa akili zangu kubwa nilizojaliwa na Mungu na kuongeza maarifa mengine ni aibu kwangu kuendelea kujizana na wewe mbumbumbu
 
We kweli mbumbumbu
Kwa akili zangu kubwa nilizojaliwa na Mungu na kuongeza maarifa mengine ni aibu kwangu kuendelea kujizana na wewe mbumbumbu
Huo ukubwa wa akili zako ni za kuingilia na kutoka chooni wakati wa kujisaidiia lakini si kingine.
Unahoji Simba kuvaa brands?
Hao ni watengenezaji vifaa vya michezo na ndy watengenezaji wa hizo jersey.
ni sawa na nguo yako iandikwe made in China,
kwahyo unawatangaza wachina biashara?
 
Huo ukubwa wa akili zako ni za kuingilia na kutoka chooni wakati wa kujisaidiia lakini si kingine.
Unahoji Simba kuvaa brands?
Hao ni watengenezaji vifaa vya michezo na ndy watengenezaji wa hizo jersey.
ni sawa na nguo yako iandikwe made in China,
kwahyo unawatangaza wachina biashara?
Ndo maana nikamwambia awali kabisa huna akili
Simba inatakiwa ilipwe pesa ili wavae nembo ya diadora. Simba ni brand kubwa.
Ndo maana Ali Kiba anajua thamani yake aligoma kuvaa betway anataka wakae mezani wampe pesa avae awatangaze.
Acha umbumbumbu
 
Ndo maana nikamwambia awali kabisa huna akili
Simba inatakiwa ilipwe pesa ili wavae nembo ya diadora. Simba ni brand kubwa.
Ndo maana Ali Kiba anajua thamani yake aligoma kuvaa betway anataka wakae mezani wampe pesa avae awatangaze.
Acha umbumbumbu
Alikiba anajuwa thamani yake Kwa Diadora pekee?
mbona Mo cola hajaiziba?

Amelipwa nn?
 
Utapingwa ila hoja Yako imewarudisha tayari boardroom Sasa ni vita ya kubandua hizo diadora(in muhaya's voice)
 
Endeleeni kuzitangaza jezi za mnyama....
Jopo la Simba lina akili kuliko ukoo wako wote...
Timu zetu zinatakiwa zobadilike haiwezekani sehemu ya kukaa jina la kampuni iliyotengeneza jezi anaichukua MO cola ambaye siyo aliyetengeneza jezi, Duniani kote jezi zote upande wa kushoto juu inakua nembo ya timu na upande wa kulia kuna newbie ya kampuni iliyotengeneza jezi mfano Nike, Puma, Adidas, Diadora. Na lazima kampuni iingie mkataba na Timu wakutengeneza jezi na siyo mawinga ndiyo anaingia mkataba na timu kisha wings anaenda China kutafuta jezi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom