Simba wanamtangaza Diadora bure, viongozi hawajui thamani yao

Simba wanamtangaza Diadora bure, viongozi hawajui thamani yao

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,795
Reaction score
39,495
Nimeshangaa kuona Simba wanaweka nembo ya diadora kifuani kwenye jersey, wakati diadora hakuweka hata ah 100 pale Simba

Tukumbuke aliyeshinda zabuni ya kutengeneza jezi ni jayrutty na sio diadora,
Jayrutty ndo alienda nae kumsaka diadora amtengenezee jersey, kwaiyo mwenye haki ya kuonekana kwenye jersey ni jayrutty tu

Ni sawa na pale Yanga mzabuni wa kutengeneza jersey ni GSM, lakini GSM alimtafuta Sheria Ngowi amtengeneze, na hatujawahi kuona jersey ya Yanga ikiwa na nembo ya Sheria Ngowi

Simba wanazidiwa na Ali Kiba anatambua thamani yake aligoma kuvaa jersey ya Simba yenye nembo ya betway, anataka betway atow pesa ndo avae chata yake

Jezi ya Simba imejaa matangazo kama gazeti la sani
markup_1000180434.png
Screenshot_20250901-205627.png
 
Nimeshangaa kuona Simba wanaweka nembo ya diadora kifuani kwenye jersey, wakati diadora hakuweka hata ah 100 pale Simba

Tukumbuke aliyeshinda zabuni ya kutengeneza jezi ni jayrutty na sio diadora,
Jayrutty ndo alienda nae kumsaka diadora amtengenezee jersey, kwaiyo mwenye haki ya kuonekana kwenye jersey ni jayrutty tu

Ni sawa na pale Yanga mzabuni wa kutengeneza jersey ni GSM, lakini GSM alimtafuta Sheria Ngowi amtengeneze, na hatujawahi kuona jersey ya Yanga ikiwa na nembo ya Sheria Ngowi

Simba wanazidiwa na Ali Kiba anatambua thamani yake aligoma kuvaa jersey ya Simba yenye nembo ya betway, anataka betway atow pesa ndo avae chata yake

Jezi ya Simba imejaa matangazo kama gazeti la saniView attachment 3461686View attachment 3461687

Ndo Hersi amekuambia hivyo? Anyway hiyo inawahusu wao .. tuendelee na yetu. Hersi anasemaje msimu huu? Ubingwa wa ligi sina shaka je huko Kimataifa tumejipanga? Maana wewe huwa unapata za ndaaani kabisa 😀
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom