mdukuzi JF-Expert Member Joined Jan 4, 2014 Posts 22,327 Reaction score 56,075 Feb 7, 2025 #1 Mliacha kuandaa timu,mkavalishwa madera ya kijani na njano rangi xa timu ya Chasambi Sisi ni wekundu jamani rangi za matunda na mbogamboga wapi na wapi
Mliacha kuandaa timu,mkavalishwa madera ya kijani na njano rangi xa timu ya Chasambi Sisi ni wekundu jamani rangi za matunda na mbogamboga wapi na wapi
G Gusa achia twende kwao JF-Expert Member Joined Jan 3, 2025 Posts 916 Reaction score 1,031 Feb 7, 2025 #2 sahivi tutawaandama mpaka waseme