Simba kukata rufaa goli la chirwa wadai aliotea


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,958
Likes
13,904
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,958 13,904 280
Aman iwe nanyi wapendwa

Wale mezan fc, wa kupakatwa fc, fifa fc wamedai wanataka kukata rufaa kwa gol la kusawazisha wa chirwa et aliotea


Mezan fc mna bahat sana pambanen na hali zenu hakuna point za bure hapa


LONDON BABY
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,299
Likes
20,339
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,299 20,339 280
Aman iwe nanyi wapendwa

Wale mezan fc, wa kupakatwa fc, fifa fc wamedai wanataka kukata rufaa kwa gol la kusawazisha wa chirwa et aliotea


Mezan fc mna bahat sana pambanen na hali zenu hakuna point za bure hapa


LONDON BABY
weka clip tuone
 
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,052
Likes
263
Points
180
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,052 263 180
zilikuwa 3basi tu simba wanabahati
 
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,297
Likes
697
Points
280
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,297 697 280
Sio kukata rufaa kwa ajili ya goli, bali kwa ajili ya ule mkono wa Yondani ile ni penati iliyo wazi.
Tafuta video za azam tv zinaonyesha.
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,354
Likes
856
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,354 856 280
Aishi salum manula (cheza maridadi Sana Leo)
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,685
Likes
6,754
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,685 6,754 280
Watu bwana, eti mara ya mwisho Yanga kuifunga Simba mabasi ya mwendokasi yalikuwa hayajaanza kazi
Na mara ya mwisho Simba kuchukua ubingwa Rais alikuwa ni Jakaya Kikwete. Sasa Magufuli anaelekea mwaka wa tatu.
Wanasubiri JPM amalize muda wake
 
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2015
Messages
1,247
Likes
3,099
Points
280
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2015
1,247 3,099 280
Aman iwe nanyi wapendwa

Wale mezan fc, wa kupakatwa fc, fifa fc wamedai wanataka kukata rufaa kwa gol la kusawazisha wa chirwa et aliotea


Mezan fc mna bahat sana pambanen na hali zenu hakuna point za bure hapa


LONDON BABY
Sare imewatoa kimasomaso! Inaelekea mlitegemea kifo, Maana kila chura anatabasamu usoni.
 
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2015
Messages
1,247
Likes
3,099
Points
280
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2015
1,247 3,099 280
Yaan pamoja na volleyball aliyocheza yondan bado mnapiga kelele tu?!!
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,548
Likes
9,946
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,548 9,946 280
Watu bwana, eti mara ya mwisho Yanga kuifunga Simba mabasi ya mwendokasi yalikuwa hayajaanza kazi
Mara ya mwisho simba kuchuķua ubingwa mabasi ya mwendokasi bado hayajaundwa na wala wachina waliķuwa hawana mpango huo
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,690
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,690 280
Kaendelee na uzi wa intaviuuuu kule!
Droo naona kwa ndala imefirahiwa sanu wakati simba ni majonzi..
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,256
Likes
2,407
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,256 2,407 280
Aman iwe nanyi wapendwa

Wale mezan fc, wa kupakatwa fc, fifa fc wamedai wanataka kukata rufaa kwa gol la kusawazisha wa chirwa et aliotea


Mezan fc mna bahat sana pambanen na hali zenu hakuna point za bure hapa


LONDON BABY
mzee wa misukule usiku huu imeamka nini misukule yako.
simba-chura-jpg.619594
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,242