Simba wahaha kufukia kichwa cha mbuz taifa


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,638
Likes
13,100
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,638 13,100 280
Aman iwe nanyi wapendwa

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu

Watalam wa uloz kutoka asha fc usiku wa leo wamehaha kufukia kichwa cha mbuz bila mafanikio

Walinz wanaolinda uwanaja wa taifa wamedai wamekuwa wakisumbuliwa sana na kamati ya uloz kutoka matopen fc ili wapate kufukia kichwa cha mbuz lakin wamewazuia

Simba logen sana

Lakin lazima mle kichapo cha kutosha jumamos

Yanga nguvu moja


LONDON BABY
 
Natafuta kiki

Natafuta kiki

Senior Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
158
Likes
139
Points
60
Age
38
Natafuta kiki

Natafuta kiki

Senior Member
Joined Dec 27, 2016
158 139 60
Weka picha mkuu
 
ruralofficer

ruralofficer

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
1,257
Likes
1,286
Points
280
ruralofficer

ruralofficer

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
1,257 1,286 280
Baadhi maada znamvuta mtu kwa kuamini kwamba lazima picha itakuwepo tu...
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,110
Likes
1,901
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,110 1,901 280
Aman iwe nanyi wapendwa

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu

Watalam wa uloz kutoka asha fc usiku wa leo wamehaha kufukia kichwa cha mbuz bila mafanikio

Walinz wanaolinda uwanaja wa taifa wamedai wamekuwa wakisumbuliwa sana na kamati ya uloz kutoka matopen fc ili wapate kufukia kichwa cha mbuz lakin wamewazuia

Simba logen sana

Lakin lazima mle kichapo cha kutosha jumamos

Yanga nguvu moja


LONDON BABY
Lofa. Uwanja wa taifa mechi gani. Mechi uwanja wa uhuru
 
sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
4,141
Likes
2,158
Points
280
sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
4,141 2,158 280
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,636
Likes
4,738
Points
280
Age
48
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,636 4,738 280
Mtoa mada jina lako la kwanza linataka kafanana na official name yangu dah
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,110
Likes
1,901
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,110 1,901 280
Lofa kabisaa. Mchawi wewe! Hata hujui uwanja gani? Jiniiiii
Duh! Sasa kichwa cha mbuzi taifa na wakati mechi itachezewa uwanja wa uhuru wapi na wapi mkuu!
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,536
Likes
926
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,536 926 280
Yaani simba kwa ushirikina tuu hawajambo, ila jmosi kipigo cha mbwa mwizi kipo pale pale j
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,348
Likes
21,217
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,348 21,217 280
Huyu mleta mada ni punga achachen nae
Huyu hapa

Amani iwe nanyi wapendwa katika bwana

Ilikuwa ni siku ya Jumapili asubuhi saa nne kama na nusu vile. Bibi yangu aliniita Kafuku njoo hapa upesi nilienda upesi kumusikiliza bibi anataka nini.

Baada ya kufika alinikalisha kitandani na kuanza kunambia anataka anitume mbali sana lakini niwahi kurudi kufikia saa moja jioni niwe nisharudi.

Nilimuuliza ni wapi huko bibi si unajua mimi huwa naendesha baisikeli kama kichaa. Akanambia hapana ni mbali sana kwa baskeli huwezi fika, nikamuuliza ni wapi sasa akanambia ni Tanga. Nikashituka kidogo nikamwambia sasa mbali kote huko nitawezaje kurudi leo leo, akasema nitakupa usafiri wa ajabu ambao ni wa haraka kufika.

Nikamuuliza usafiri gani huo akasema nakupa fisi mjukuu wangu lakini iwe siri yako usimwambie mtu. Nilikubali maana sikupenda kumubishia bibi yangu.

Alinielekeza sehemu ya kuongeza speed na kupunguza speed. Sikio la kushoto ni la kuongeza speed halafu la kulia ni la kupunguza speed.

Muda ulifika saa tano na nusu nikaanza safari kutoka Simiyu kwenda Tanga. Nilimpanda yule fisi na bibi alinipaka dawa watu wasinijue wala kuniona.

Safari ikaanza nilikuwa namkimbiza yule fisi kama sina akili aisee niliwahi sana kufika Tanga yaani saa saba nilikuwa nishafika zamani sana na kupewa ule mzigo niliokuwa nimeagizwa nikageuka, aisee ule muda wa kurudi kidogo tu nipate ajali maeneo ya Kondoa nikiwa narudi.

Lakini ile ajali niliweza kusevu na kusepa zangu nilifika Simiyu saa kumi na moja. Nilikabidhi mzigo wa bibi kama kawaida.

ZAMANI PALIKUWA PANAITWA SHINYANGA KWA SASA SIMIYU

This is true story

LONDON BQBY
 

Forum statistics

Threads 1,215,821
Members 463,428
Posts 28,560,784