Duka la maiti


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana


Soma kichwa cha habar vizur ili twende sawa

Sitak maneno meng wazee ngoja nisonge nayo tu


Sikumbuk tarehe lakin ilikuwa ni jumapili jion mda wa saa 12 kamili pale bibi aliponambia twende tukatembee


Tulitoka kweli kuelekea mtoni lakin baada ya kufika mton bibi alibadilika sana na kunambia nahitaji kuwa jasiri maeneo haya, sikuelewa anamanisha nikamuuliza bibi una manisha nini? Akanambia naomba uwe jasiri maeneo haya mwanangu

Alinipaka dawa zake machon ghafula pale palibadilika nikaanza kuona watu wengine kabisa wachafu wachafu wasiooga na wenye nywele ndefu

Alinitembeza maeneo mengi sana

Alinitembeza had kwenye duka la maiti ambapo tulikuta mait weng sana ambao washaga kufa


Kwenye duka la mait tulikuta watu wengi sana wakimusubili bibi maana yeye ndo alikuwa mtunza funguo za pale dukan

Watu hao walikuwa ni wateja wa kununua maiti ili wakafanyie mambo yao wanayo yajua wao

Kuna wengine walikuwa wanataka maiti ile wachukue viungo vya mait kuna mwingine anataka macho mwingine makalio kuna mwingine anataka kikwapa mwingine anataka kichwa kulingana na matumiz yake mwenyewe

Wengine walikuwa wanachukua mait mzima mzima

Bei za mait zinatofautiana kulingana na mait yenyewe

Maiti ya mtoto mdogo ndo inabei zaid hasa huyo mtoto akiwa wa kike

Mait za wanawake hazina bei sana kama za wanaume

Bibi alitoa yaan aliuza mait kama 7 then akafunga tukarud home

Nilishangaa sana aisee

Kwahiyo bas ujue kila kitu ni mali na kila kitu kina kaz yake ndugu yang



LONDON BABY
 
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,065
Likes
1,317
Points
280
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,065 1,317 280
Sawa sema kiongozi jinsi unavyoelezea yaani kama kweli,unaweza kutunga tamthilia nzuri sana na kutunga kitabu kizuri coz unaweza kupangilia vizuri matukio.sema kiongozi kuna ndoto naiota sana na siipendi kwani hua naiota katika kipindi ambacho mambo yangu ya kiuchumi yamevurugika katika hali mbaya sana.

Hua naota nalala chumba alichokua analala marehemu bibi yangu na nikweli alivyokufa miongoni mwa watu waliokitumia kulala ni mimi.lakini kinachonishangaza ni kwamba nyumba yenyewe ilishauzwa na chumba kilishabomolewa lakini mara kwa mara mambo yangu yakiwa magumu yaani biashara zinaenda ovyo na kazini mara nimesimamishwa ndio naota.

Kwavile umekaa sana na bibi unaweza kujua kwanini inakua hivi
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
SAWA SEMA KIONGOZI JINSI UNAVYOELEZEA YAANI KAMA KWELI,UNAWEZA KUTUNGA TAMTHILIA NZURI SANA NA KUTUNGA KITABU KIZURI COZ UNAWEZA KUPANGILIA VIZURI MATUKIO.SEMA KIONGOZI KUNA NDOTO NAIOTA SANA NA SIIPENDI KWANI HUA NAIOTA KATIKA KIPINDI AMBACHO MAMBO YANGU YA KIUCHUMI YAMEVURUGIKA KATIKA HALI MBAYA SANA.
HUA NAOTA NALALA CHUMBA ALICHOKUA ANALALA MAREHEMU BIBI YANGU NA NIKWELI ALIVYOKUFA MIONGONI MWA WATU WALIOKITUMIA KULALA NI MIMI.LAKINI KINACHONISHANGAZA NI KWAMBA NYUMBA YENYEWE ILISHAUZWA NA CHUMBA KILISHABOMOLEWA LAKINI MARA KWA MARA MAMBO YANGU YAKIWA MAGUMU YAANI BIASHARA ZINAENDA OVYO NA KAZINI MARA NIMESIMAMISHWA NDIO NAOTA.KWAVILE UMEKAA SANA NA BIBI UNAWEZA KUJUA KWANINI INAKUA HIVI
Pole sana mkuu

Hata mimi kuna kipindi mambo yangu yalisimama yote nikawa sina A wala B

Sikujua sababu ni nini au ni kitu gan

Lakin baada ya kufatilia niliambiwa babu yangu ndo ananisumbua maana simujali na huyo babu yangu ashakufa

Sasa nikauliza simujal kivipi wakati hayupo ashakufa? Ndo nikawa nimeelekezwa


Labda nikuulize

Ni lin mara yako ya mwisho ya kupalilia kabur la bibi yako?

Je umeenda lin kuliona kabur la bibi yako japo kulishika mkono au kukaa juu ya kabul au kulilalia kabisa?
 
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
1,731
Likes
1,683
Points
280
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
1,731 1,683 280
Uzi wa kumi leo mkuu, zimefutwa ngapi Kati ya zote ulizo. post hapa?
 
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,065
Likes
1,317
Points
280
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,065 1,317 280
lin mara yako ya mwisho ya kupalilia kabur la bibi yako?
Daah sijawahi coz amezikiwa nyumbani Tabora nikiwa mdogo,halafu haya mambo mimi siyapendi coz naona ni shirki na hakuna zambi kubwa kama kumshirikisha muumba mbingu na ardhi.Vipi nikimuombea bila kwenda makaburini inatosha?
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
Daah sijawahi coz amezikiwa nyumbani Tabora nikiwa mdogo,halafu haya mambo mimi siyapendi coz naona ni shirki na hakuna zambi kubwa kama kumshirikisha muumba mbingu na ardhi.Vipi nikimuombea bila kwenda makaburini inatosha?
Kama unataka aman nenda kwenye kabul la bibi yako kapige magot na upalilie na ukae kwa juu yake wala siyo zambi mkuu hakuna zambi ya kupalilia kabur la bibi MUNGU sio mjinga wa kukupa zambi kisa et umepalilia kabur la bibi,


Kuna vitu vingine ni lazima uvifanye hata kama ukiwa askofu au shekh, mimi baba yangu mdogo ni padre lakin ni lazima kila mwaka aje kabulin kwa baba yake apige magot na apalilie
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
Daah sijawahi coz amezikiwa nyumbani Tabora nikiwa mdogo,halafu haya mambo mimi siyapendi coz naona ni shirki na hakuna zambi kubwa kama kumshirikisha muumba mbingu na ardhi.Vipi nikimuombea bila kwenda makaburini inatosha?
Kumbuka dunian kuna mamlaka mbili kuu
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
Hujalia?aliefuta nani joseveret ee
Hahaaaaaa mama sabrina bhana et hujalia

kuna uz nilifungua jose akanambia naufuta huu uz nikamupuuza aisee akaufuta kweli bhana, nimesiktika sana
 
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,065
Likes
1,317
Points
280
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,065 1,317 280
Kama unataka aman nenda kwenye kabul la bibi yako kapige magot na upalilie na ukae kwa juu yake wala siyo zambi mkuu hakuna zambi ya kupalilia kabur la bibi MUNGU sio mjinga wa kukupa zambi kisa et umepalilia kabur la bibi,


Kuna vitu vingine ni lazima uvifanye hata kama ukiwa askofu au shekh, mimi baba yangu mdogo ni padre lakin ni lazima kila mwaka aje kabulin kwa baba yake apige magot na apalilie
Sawa kiongozi ntaufanyia kazi ushauri wako,halafu embu niulizie bei ya maiti ya mtoto wa kike wa miezi sita coz nina hamu ya supu :D:D:D:D:D:D
 
puttin

puttin

Senior Member
Joined
May 17, 2015
Messages
167
Likes
209
Points
60
puttin

puttin

Senior Member
Joined May 17, 2015
167 209 60
Deo kisandu kaja na Akaunti mpya inaitwa Beira baby boy
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
Sawa kiongozi ntaufanyia kazi ushauri wako,halafu embu niulizie bei ya maiti ya mtoto wa kike wa miezi sita coz nina hamu ya supu :D:D:D:D:D:D
Hahahaaa mkuu unataka supu ya mtoto mdogo utaweza kweli bei?
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,841
Likes
9,281
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,841 9,281 280
Duka liko wapi nikaombe kazi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,789
Members 475,220
Posts 29,268,246