Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Ungekuwa unawajibika kujibu hivi na kwenye mambo ya msingi labda tungekutofautisha kidogo na JK, lakini yale yale...mambo madogo madogo ndio mnayoyapata uzito. Mbona hujasema kitu kuhusu uhuni mliofanya bungeni kuzima hoja ya Mbatia, Matokeo mabaya ya Kidato cha 4 na kutoweka kwa amani huko Zanzibar na Geita? Nataka ujibu kama Naibu Katibu Mkuu wa CCM (Bara)

umesema kweli mkuu unajua type ya kina Nchemba kwenye siasa za Tanzania ni majanga matupu.
 
Hivi ina maana Nchemba na Dr. Slaa ni maadui hata waogopane ina maana kuwa hawawezi kukaa pamoja na kuongea. Mbona nijuavyo mimi siasa siyo uadui? huku mitaani sisi tuna kaa, kula na kunywa pamoja. Masuala ya siasa ni ya siasa na maisha ya kawaida yanabaki palepale. Ukiwa jukwaani ungea unavyoona inafaa kutetea ulaji wako, mkitoka hapo hakuna tofauti katika maisha ya kawaida. Saisa siyo uadui. Vinginevyo kama kweli wanaogopana kuna tatizo kati yao zaidi ya siasa.
 
Mwigulu,
Umeifanyia nini CCM hadi ukapanda toka ukatibu wa uchumi na fedha kuwa Naibu Katibu Mkuu wa chama?
 
Mwigulu,mwenye akili alishajua kilichoongelewa kwenye ile thread issue ilikuwa babu kujitafutia ujiko.
Kila thread ya mwingulu au nape lazima ujibu,nani kakuoa kati yao?Inaonekana umeolewa na mmoja wao
 
Inasemekana ile kitambaa unayoweka shingoni kama bendera ya taifa unaiweka kuficha hirizi uliyoweka shingoni,je ni kweli?
 
-Hata Mwezi July ulipokua Hotelini na MASALIA kule Dodoma walikua wakikuomba ushauri siyo?

Hapo kwenye statement yako jinsi ulivyojichanganya ndiyo unafiki wako na siasa za majitaka zilipojipambanua.Ni mbinu gani ulizo nazo za kushinda uchaguzi bila fedha?Kama ungekua na mbinu hizo ulipokua Meneja kampeni wa CCM jimbo la Igunga Msingetumia Mamilioni fedha kwenye uchaguzi mdogo.Ungekua Carl Rove wa siasa za Tanzania usingetumia mamilioni ya hela kupambana na kijana ambaye ni mtoto wa mkulima Joshua Nassari kwenye kampeni za Arumeru Mashariki

Huyo uliyekua naye unajua ni jinsi gani amekua akishiriki katika mchezo ule ule.Usipotoshe na kudanganya watu.Ni jambo la ajabu unawadanganya vijana kwa hela ndogo na kumhadaa kijana kwamba utamsaidia kugombea jimbo la mbeya mjini 2015 na kumnadi majukwaani kutukana CHADEMA badala ya kumjenga kisiasa,unamhadaa binti kwamba utamsaidia kugombea jimbo la Ubungo huku ukijua hilo haliwezekani na katibu wako wa itikadi na uenezi analala na kuota hilo jimbo.Wewe ni adui namba moja wa vijana

Beni hili la mwigulu kuwasaidia hao anaowahita vijana wake kugombea ubunge nalifananisha na Wema wa msumaa kumulikia wengi huku hukiteketea.Mwachee andelee kupiga rangi upepo
 
Mwigulu,
Hapo kwenye nyekundu na blue mbona zinakinzana? Nikisoma between lines naona kama ulimuona Dr. Slaa (angalia kwenye blue), ndiyo maana unasema kulikuwa na watu wengi na hata attention hakupata. Wakati huo huo unasema (kwenye nyekundu) kwamba hukumwona Dr. Slaa. Pole sana kwa kujichanganya.

Hhaaa, umeona eehee!
Kweli Akili ndogo kuongoza akili kubwa,
Maana anshindwa kukataa na pia anashindwa kukubali,
Hii inaitwa "Uchiteme wala Uchimumunya"
 
Ahahahahaaaaaaaa!!!! Mwigulu, so forgetful of your worthless youth, nikukumbushe machache na wewe utajipima uko wapi katika jamii ya Vijana wa Tz. Lema ameumizwa sana nyuma humo gerezani, mara alikuwa anainamishwa, viongozi wa CDM ni mashoga, mara una CD ya CDM wanapanga kuua watanzania nk. what a loss!!! Swali tu, hivi wewe ni kweli kwamba ni GRADUATE au huwa ni utani..?? Ni swali baba usije ukaniporomoshea. Ahahahahaaaaa!!!! Mwigulu Nchemba.

.................. Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.
 
Kwa taarifa hii umetuondoa wasiwasi wengine tuliofikiri ni ya uongo, kumbe ni kweli. Utaratibu mnaotumia kwenye siasa ni mbovu sana na hautegemewi kufanywa na watu wazima wenye elimu!!
 
Mwigulu,
Hapo kwenye nyekundu na blue mbona zinakinzana? Nikisoma between lines naona kama ulimuona Dr. Slaa (angalia kwenye blue), ndiyo maana unasema kulikuwa na watu wengi na hata attention hakupata. Wakati huo huo unasema (kwenye nyekundu) kwamba hukumwona Dr. Slaa. Pole sana kwa kujichanganya.

Uelewa wako uko juu sana!!! I'm in the same line of thinking, we need people like you who can read what Mwigulu is trying to hide. Anashindwa kuelewa kwamba wako watu wanaoelewa zaidi ya kile alichokiandika (wanasoma hadi mawazo yake - reading btn the lines).
 
Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

wewe unasema hujamwona, hapohapo unasema alipita bila attention yoyote. Mwigulu banaaaa!
 
hata usemeje siasa zenu za maji taka tunazijua na ccm wabunge wote mmepita kwa kunua kura, wizi wa kura.labda ukajitete kwa ccm wenye uwezo finyu wa kufikiria chadema ni majembe ya nguvu pole sana kwa kutapatapa
 
Hivi ina maana Nchemba na Dr. Slaa ni maadui hata waogopane ina maana kuwa hawawezi kukaa pamoja na kuongea. Mbona nijuavyo mimi siasa siyo uadui? huku mitaani sisi tuna kaa, kula na kunywa pamoja. Masuala ya siasa ni ya siasa na maisha ya kawaida yanabaki palepale. Ukiwa jukwaani ungea unavyoona inafaa kutetea ulaji wako, mkitoka hapo hakuna tofauti katika maisha ya kawaida. Saisa siyo uadui. Vinginevyo kama kweli wanaogopana kuna tatizo kati yao zaidi ya siasa.
Hapa ni lazima muelewe. Dr Slaa na Mwigulu sio maadui wa kufikia kukimbiana ila kilichomkimbiza Mwigulu ni jambo alilokuwa anafanya na huyo kijana ndilo lililo mfanya akimbie ili kuficha ukweli ila alichelewa na kugundulika bila kutegemea.
Ndio maana Mwigulu hakani kuwa alikuwa na huyo kijana zaidi ya ku generalize kuwa anapenda saaaana kukutana na vijana ili awafundishe mambo fulani.
 
Hao walioleta hii habari bila shaka wanajua maana ya kukimbia. Magamba ndio wenye tabia ya kukanusha mambo ya ukweli.
Huyo nchemba kashaakuambukiza tayari. Too loose.
 
Mwigulu, acha kuhangaika huyo ni MUNGU tu,ndie aliyekudhalilisha wewe na Nyakarungu!na mengine mengi tu yatajulikana mnayoyafanya gizani!Fanyeni siasa za kawaida tu na sio siasa za ujasilia mlo kwa vijana ambao ni maskini.siku zote mwenye fadhira za milele ni Mungu TU,na shetani fadhira zake ni nzuri sana,na muda mfupi kwmwe sio za milele,maana yangu ni kwamba hakuna jambo haramu lisilokuwa na ncha tena mbaya
 
Back
Top Bottom