Sikukuu Jf kumepooza namna hii........

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,831
Points
2,000

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,831 2,000
Watu pipoooooooo hamna hata laptop mkaingia kutoa matukio ya mitaani Idd inakwendaje najua ni mengi tu

Panaboa kama na kesho hali itakuwa hivi itabidi Mod . waifunge JF kidogo kwa mapumziko

Karibuni kwangu tusherekee Eid ...
 

AK-47

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2009
Messages
1,380
Points
1,195

AK-47

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2009
1,380 1,195
Nashukuru kwa mwaliko FL1 nipo njiani....mungu akubariki sana...ninanjaa yaani naweza kumla ng'ombe nusu peke yangu
 

Forum statistics

Threads 1,353,874
Members 518,415
Posts 33,083,596
Top