Sikukuu gani watu wanafanya ngono zaidi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikukuu gani watu wanafanya ngono zaidi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Feb 11, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,539
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nataka sana kufanya kautafiti kadogo kujua kati ya sikukuu hizi, xmas, mwaka mpya au valentine ni ipi ambayo watu wanafnya ngono sana (Ngono zembe)

    Nataka timu ya kushirikiana nayo kufanya utafiti huu.......any volunteer?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,876
    Likes Received: 6,231
    Trophy Points: 280
    una volunteer vipi?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Zunguka na questionnaire guest. . .
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    HoneyMoon...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,524
    Likes Received: 19,945
    Trophy Points: 280
    kweli JF kiboko
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,539
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Unasema tu kama unataka kuwa kwenye team then tutakuwa tunaweka majina hapo juu ya wale waliotaka kuwa volunteers
     
  7. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 858
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Idi elfitri. Ile sikukuu baada ya mfungo, watu wanakua na kiu
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,539
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haya ni maoni ya kutolewa kwenye team, u wanna be in?
    Kwenye ma guest hatuendi bhana................
    Habari ya siku nyingi kwanza? Hope watu hawajaniibia........nlivyokuwa sipo
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,539
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa tunataka zile Public Holidays aka PH
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Sikukuu ambayo watoto wa geti kali wanaachiwa huru ndiyo inaongoza kwa ngono zembe.
     
  11. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 681
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Siku ya vunja jungu namaanisha siku moja kabla ya kuanza mfungo wa ramadhani
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    No I don't!!

    Uibiwe wapii. . .wamehamia tu hapa mpaka urudi rasmi!!Lolz
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,125
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    April Fools day.
     
  14. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    aaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!Mambo mengine JF ni kucheka tu
     
  15. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikuku inayo ongoza ni mwaka mpya.....Sababu huwa haigemei upande wowote wa dini na umri wote husherehekea mpaka ma beck 3.

    Sikukuu inayofuata ni X-mass kiukweli wakristo ni wengi zaidi ya waislam vile vile hata hao waislam wachache nao hujumuika.

    Inayo fuata ni idd hii nayo watu hungonoka sana.
    Valentine day huwa haina mashiko yoyote zaidi ya kufanyika kwa tabaka fulan tu la watu.Imekaa kimalaya zaidi mtoto wa geti kali na house girl hawawezi kuenjoy.
    Ni hayo tu mkuu kwa mtizamo wangu.
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,547
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Siku ya KIMWI duniani Dec 1.
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,539
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haya mamy, nambie valentine tunasherehekea kwa kupanda miti au kufagia barabara?
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,539
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii analysis
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Acha udini wewe!
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,539
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Labda angetoa sababu kwanini anasema Eid, na ni eid upi maana ziko mbili, el hadj na el fitr
     
Loading...