Siku ya kwanza kupiga punyeto(masturbation)

Siku ya kwanza kupiga punyeto(masturbation)

Mimi sikufundishwa na mtu niligundua mwenyewe. Kuna siku naoga bording huko, kila nikigusa penis stimu noma. Nikaamua kulainisha na soap, nilishangaa utamu unazidi. Mwishowe watoto wakatoka nikasikia raha sana, ilibidi iwe zoezi la kila mara. Punyeto bana hatari.
Ila baada ya kumaliza boys form 4 na 6. Nikapata demu wala hakuwa na fleva kama nyeto, ila baadae nikamzoea nikaacha puli
 
Mimi sikufundishwa na mtu niligundua mwenyewe. Kuna siku naoga bording huko, kila nikigusa penis stimu noma. Nikaamua kulainisha na soap, nilishangaa utamu unazidi. Mwishowe watoto wakatoka nikasikia raha sana, ilibidi iwe zoezi la kila mara. Punyeto bana hatari.
Ila baada ya kumaliza boys form 4 na 6. Nikapata demu wala hakuwa na fleva kama nyeto, ila baadae nikamzoea nikaacha puli
Iz mada zinachangia wengine wajaribu punyeto
 
Nakumbuka kwa upande wangu siku ya kwanza kupiga mastarbation nilifanya chumbani kwenye kitanda baada ya kumsikia rafiki yangu ananiambia kuwa jamaa fulani anafanya mastarbation, nikamuuliza ndio nini akanielekeza basi nami nikaenda kufanya ila sikuona raha yoyote ok niambie nawe mazingila gani yalikupelekea unaingia kwenye tasnia hii ya kupiga mastarbation.

Nb: Mastarbation ni hatari sana kwa afya yako pia ukiingia ni mgumu kutoka ni kama uteja fulani
Dawa ni kuoa tu
 
mimi nilijikuta tu nimefanya masturbation bila kufundshwa lakn baada ya siku kadhaa nikamwambia best friend wangu kuwa nimegundua njia ya kusex bila mwanamke alinicheka sana sitokuja kusahau aiseee
 
Ila kwa kifupi puchu ni tamu sana kuliko mwanamke
 
Ni kutokana na hali ngumu ya maisha watu wamekimbilia huko maana demu gharama,gesti gjmarama
 
Nakumbuka kwa upande wangu siku ya kwanza kupiga mastarbation nilifanya chumbani kwenye kitanda baada ya kumsikia rafiki yangu ananiambia kuwa jamaa fulani anafanya mastarbation, nikamuuliza ndio nini akanielekeza basi nami nikaenda kufanya ila sikuona raha yoyote ok niambie nawe mazingila gani yalikupelekea unaingia kwenye tasnia hii ya kupiga mastarbation.

Nb: Mastarbation ni hatari sana kwa afya yako pia ukiingia ni mgumu kutoka ni kama uteja fulani
CHAPUTA inaskitishwa sana na hizi pumba tunaomba zipuuzwe..[emoji35]
 
Mimi bado nagonga moko moko kuanzia nikiwa primary mpaka leo nina watoto lakini nashtua mara kwa mara mkuu nilijifunzia shule ya primary
 
NILIKUWA NAJICHEZEA NKAONA NKASEMA MPK NIONE MWSHO WAKE, MARA WAZUNGU HAO, IKAWA MCHEZO WNG, NASHUKURU NLIACHA HUU MCHEZO TANGU SHULE
 
Back
Top Bottom