Siku tisini zatolewa msalaba kuondolewa


Status
Not open for further replies.
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
716
Likes
3
Points
35
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
716 3 35
Jaji Larry Burns aagiza msalaba uliopo katika mlima soledad, San Diego, Calfonia, U.S.A kuondolewa mara moja ndani ya siku 90. Hii ni baada ya kusoma hukumu yake siku ya alhamis ya wiki iliyopita, na kusema kuwa uwepo wa Msalaba huo kwenye ardhi ya umma ni kinyume na katiba ya Marekani.


The mount soledad cross
 
patience96

patience96

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
1,187
Likes
34
Points
145
Age
38
patience96

patience96

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
1,187 34 145
Jaji Larry Burns aagiza
msalaba uliopo katika mlima soledad, San Diego, Calfonia, U.S.A
kuondolewa mara moja ndani ya siku 90. Hii ni baada ya kusoma hukumu
yake siku ya alhamis ya wiki iliyopita, na kusema kuwa uwepo wa Msalaba
huo kwenye ardhi ya umma ni kinyume na katiba ya Marekani.


View attachment 128309 The mount soledad cross
Kwa hiyo?
 
Niambieni

Niambieni

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
626
Likes
15
Points
35
Niambieni

Niambieni

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
626 15 35
Msalaba sio issue hata kama ukiondolewa au ikijengwa mingine mingi.

Cha muhumu ni kuwa Je unachokifanya wewe ni kinampendeza MUNGU ALIYE MKUU ALIYEUMBA MBINGU NA DUNIA?

MUOMBE MUNGU AKUFINYANGE KIROHO NA KIMWILI KAMA APENDAVYO MUNGU ALIYE MKUU NA SIO JAJI AU ...WASIOKUWA NA KIBALI TOKA KWA MUNGU.

Maandiko yanasema Mpokee BWANA YESU ......
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
641
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 641 280
Tafsiri ya Musalaba ya huyo Jaji ni ipi?
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Miaka ya nyuma kulikuwa na mjadala kuwa hata taarifa ya habari ya ITV inapoanza kuna Msalaba, wakataka ITV wabadilishe.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
426
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 426 180
sioni tatizo hata kama wangeuacha. si msalaba tu what else?
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,103
Likes
3,172
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,103 3,172 280
Kumbe nao marekani wana mfumo kristu..... sasa kwa nini kwenye eneo la umma wanaweka alama ya kujumlisha aka msalaba...
 
M

Mafie PM

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
1,318
Likes
5
Points
135
Age
41
M

Mafie PM

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
1,318 5 135
Wamarekani wengi ni wapagani tu, ila msalama ni sign tu, ila ni vizuri zaidi ukakaa moyoni kuliko mlimani. poleni mnaoshabikia... uondolewe na kila mtu aweke nyumbani mwake msalaba
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
237
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 237 0
Msalaba sio issue hata kama ukiondolewa au ikijengwa mingine mingi.

Cha muhumu ni kuwa Je unachokifanya wewe ni kinampendeza MUNGU ALIYE MKUU ALIYEUMBA MBINGU NA DUNIA?

MUOMBE MUNGU AKUFINYANGE KIROHO NA KIMWILI KAMA APENDAVYO MUNGU ALIYE MKUU NA SIO JAJI AU ...WASIOKUWA NA KIBALI TOKA KWA MUNGU.

Maandiko yanasema Mpokee BWANA YESU ......
Haujaelewa tatizo unaanza mahubiri!!!!...Huo msalaba uko kwenye eneo la umma, ungekuwa kwenye eneo la kanisa kusingekuwa na tabu. Hili tatizo lipo sana kwenye nchi nyingi, mpaka shule za uma kuna misaraba madarasani, watoto wanalishwa vumbi la vipindi vya dini na kulishwa uwongo usio maana!:der::crazy:
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,849
Likes
245
Points
160
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,849 245 160
Hata mm ningepiga marufuku na miti ya Xmass maofisini na sehem za kazi(Serikalini)
 
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
1,340
Likes
781
Points
280
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
1,340 781 280
Haujaelewa tatizo unaanza mahubiri!!!!...Huo msalaba uko kwenye eneo la umma, ungekuwa kwenye eneo la kanisa kusingekuwa na tabu. Hili tatizo lipo sana kwenye nchi nyingi, mpaka shule za uma kuna misaraba madarasani, watoto wanalishwa vumbi la vipindi vya dini na kulishwa uwongo usio maana!:der::crazy:
Mr BAN niruhusu nimtukane huyu ....! kidogo tu! maana akili zake jumlisha ma.... yake unapata ma<i tu!
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
237
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 237 0
Mr BAN niruhusu nimtukane huyu ....! kidogo tu! maana akili zake jumlisha ma.... yake unapata ma<i tu!
Ndiyo hayo mnayofundishwa kwenye dini?...kutukana watu, kila saa midomo inawasha kutukana watu! SHAME.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,490
Likes
932
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,490 932 280
Samahani kidogo wanajamvi,

Hivi kule Uarabuni, kwenye ambulance zao kuna alama gani? Au kwenye red cross za huko kuna alama gani. Nauliza tu.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,292
Members 475,878
Posts 29,314,968