Hany
JF-Expert Member
- Apr 2, 2014
- 432
- 257
Hahahaha wallah kwa uwoga wa panya ningeshuka tu wazee wa kazi wafanye yao lasivyo wangejua kuna panya mtu juu hahahahHahahahahaaa bora panya mkuu kuliko wazee wa kazi.
Hahahaha wallah kwa uwoga wa panya ningeshuka tu wazee wa kazi wafanye yao lasivyo wangejua kuna panya mtu juu hahahahHahahahahaaa bora panya mkuu kuliko wazee wa kazi.
Wewe ni ke?Wale wadudu walisha nishinda kabisaa bora niuwe nyoka lakini sio panya aisee
Nimeacha na kukoma sirudii tena eeh mwenyezi Mungu nisamehe sanaMkuu acha kabisa hiyo kitu ni mbaya mnoo
Hahahaa vipi kwani ?Wewe ni ke?
Jibu swali.Hahahaa vipi kwani ?
Me hahahaaJibu swali.
Waiting!Mkuu hata mm izo chafya za ndani kwa ndani nimeshawai kuapply. Nitaleta story humu ilikuwaje
Bora joto mkuu nakumbuka kuna time nilipigwa shoti kule juu umeme ukazima nyumba nzima lakini nikaona heri nusu shali.Dar kulala juu ya dari usiku mzima Aisee ulikuwa na moyoo maana Chumbani tu Jotoo balaaa...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Usiombe yakukute vumbi kule juu chafya kama mia hivi na hakuna hata1 iliyosikika[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Pole sana bro.Aisee, hatari sana.Kwahiyo ukagundua chafya hata kwa ndani ndani zinapigika [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]