Siku hizi watu tunahalalisha dhambi

  • Thread starter Principal Focus
  • Start date

Principal Focus

Principal Focus

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2013
Messages
916
Likes
505
Points
180
Principal Focus

Principal Focus

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2013
916 505 180
Siku hizi hatujali kabisa, hata chembe ya aibu hatuoni yani tunafanya kama vile hakuna kitu kitakachodhuru nafsi. Kila jambo ovu tunahalalisha kuwa jema kabisa.
 
xavia jr

xavia jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
918
Likes
1,892
Points
180
xavia jr

xavia jr

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
918 1,892 180
Haujali wewe na nani....√√√
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
10,313
Likes
7,098
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
10,313 7,098 280
Siku za mwisho
 
successor

successor

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
2,844
Likes
4,715
Points
280
successor

successor

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2012
2,844 4,715 280
Hakuna kitu kinaitwa dhambi.
 
Barikiel

Barikiel

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
255
Likes
195
Points
60
Barikiel

Barikiel

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
255 195 60
Kumtafuna mwanao wa kumzaa pia ni dhambi
 
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
121
Likes
184
Points
60
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined Oct 23, 2017
121 184 60
Kitu kinaweza kuwa dhambi kwako lakini kikawa halali kwa mwingine..
kabisa.

kula nguruwe ni dhambi kwa waislam ila halali kwa wakristo.

ni halali kwa wakristo kusema Yesu ni Mungu ila kwa waislamu ni dhambi, mwanadamu hawezi kuwa Mungu.

kwa waislam ni halali kusema kuna majini wazuri na wabaya, kwa wakristo kuamini majini ni dhambi na hakuna majini wazuri kwa maana zote ni roho chafu.

kwa hio dhambi ni tafsiri binafsi tu inayotokana na mazingira mtu aliyokulia. watu wanakosea kwenye kugeneralize mambo. there's no generalization, there's no one answer for all questions. Once u understand that you will live a peaceful life.
 
much know

much know

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
1,215
Likes
761
Points
280
much know

much know

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
1,215 761 280
kabisa.

kula nguruwe ni dhambi kwa waislam ila halali kwa wakristo.

ni halali kwa wakristo kusema Yesu ni Mungu ila kwa waislamu ni dhambi, mwanadamu hawezi kuwa Mungu.

kwa waislam ni halali kusema kuna majini wazuri na wabaya, kwa wakristo kuamini majini ni dhambi na hakuna majini wazuri kwa maana zote ni roho chafu.

kwa hio dhambi ni tafsiri binafsi tu inayotokana na mazingira mtu aliyokulia. watu wanakosea kwenye kugeneralize mambo. there's no generalization, there's no one answer for all questions. Once u understand that you will live a peaceful life.
Kwahiyo hata kula jicho ni halali
Kama ni halali ni kwa kna nan
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
5,747
Likes
3,776
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
5,747 3,776 280
kabisa.

kula nguruwe ni dhambi kwa waislam ila halali kwa wakristo.

ni halali kwa wakristo kusema Yesu ni Mungu ila kwa waislamu ni dhambi, mwanadamu hawezi kuwa Mungu.

kwa waislam ni halali kusema kuna majini wazuri na wabaya, kwa wakristo kuamini majini ni dhambi na hakuna majini wazuri kwa maana zote ni roho chafu.

kwa hio dhambi ni tafsiri binafsi tu inayotokana na mazingira mtu aliyokulia. watu wanakosea kwenye kugeneralize mambo. there's no generalization, there's no one answer for all questions. Once u understand that you will live a peaceful life.
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
8,629
Likes
17,151
Points
280
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
8,629 17,151 280
Chuki ni dhambi mbaya sana kwangu mimi unaweza ukatenda ilivyo halali pasipo kukiuka mafunzo yoyote kutokana na imani yako ilivyo lkn km una chuki ya kiuonevu kwa binadamu wenzio ni sawa sawa na bure na ipo siku utalipia hilo na kamwe huwezi kuipata furaha hata ungerithishwa ulimwengu mzima

Mfano ni ile habari ya mwana mpotevu alivyotapanya mali ya baba yake hapa alifanya haramu kuwa halali kwake ndugu yake akayaishi mazuri ya baba yake lkn yule mwana muovu aliporudi kwa magoti na kukiri makosa yake kwa baba yake alisamehewa na akabarikiwa zaidi, upande mwingine wa ndugu yake chuki yake ikamea na mwisho wake haukuwa mzuri
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
20,574
Likes
19,073
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
20,574 19,073 280
Inasikitisha sana...

cc: mahondaw
 
MrConveter

MrConveter

Senior Member
Joined
Jul 4, 2017
Messages
116
Likes
145
Points
60
MrConveter

MrConveter

Senior Member
Joined Jul 4, 2017
116 145 60
Chuki ni dhambi mbaya sana kwangu mimi unaweza ukatenda ilivyo halali pasipo kukiuka mafunzo yoyote kutokana na imani yako ilivyo lkn km una chuki ya kiuonevu kwa binadamu wenzio ni sawa sawa na bure na ipo siku utalipia hilo na kamwe huwezi kuipata furaha hata ungerithishwa ulimwengu mzima

Mfano ni ile habari ya mwana mpotevu alivyotapanya mali ya baba yake hapa alifanya haramu kuwa halali kwake ndugu yake akayaishi mazuri ya baba yake lkn yule mwana muovu aliporudi kwa magoti na kukiri makosa yake kwa baba yake alisamehewa na akabarikiwa zaidi, upande mwingine wa ndugu yake chuki yake ikamea na mwisho wake haukuwa mzuri
Ni Mwana yupi alistahili kuangaliwa zaidi na Babaye?
Je ni yule aliyechota sehemu ya mali ya Babaye na kwenda kutapanya na baada ya mali kwisha ndipo akaja kung'amua ya kuwa ametenda kosa au ni yule aliye - remain faithful and stick to his Father all the time?

Na je Baba yao alikuwa sahihi kumbariki zaidi yule mchota mali kuliko yule mkamilifu?

Unafikiri life is always fair?
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,353
Likes
6,130
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,353 6,130 280
ni nachojua dhambi ni kumtendea mwenzio jambo ambalo wewe hupendezewi kufanyiwa, mfano, kama hupendi tundu lako lichokolewe, basi usiombe tigo, kama hupendi kusemwa basi usisimange, kama hivyo yaani
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
8,629
Likes
17,151
Points
280
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
8,629 17,151 280
Ni Mwana yupi alistahili kuangaliwa zaidi na Babaye?
Je ni yule aliyechota sehemu ya mali ya Babaye na kwenda kutapanya na baada ya mali kwisha ndipo akaja kung'amua ya kuwa ametenda kosa au ni yule aliye - remain faithful and stick to his Father all the time?

Na je Baba yao alikuwa sahihi kumbariki zaidi yule mchota mali kuliko yule mkamilifu?

Unafikiri life is always fair?
Hakuna mkamilifu Hilo ujue

Huyu mkosaji kwa dhamira ya dhati kabisa alitubu na kuomba radhi kwa baba yake na kwa haki kabisa aliomba afanywe kijakazi pale lkn baba yake akamsamehe na kitendo hicho kikainua chuki ya ndugu yake

Mimi naona alifanya kwa haki kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,213,086
Members 461,948
Posts 28,466,568