Siku hizi wanaume ndio wanaolia msibani

Mwanaume wa mkoani huyo sio wa dar

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaume waliofukuliwa mitaro ndo wanawalilia mabwana zao.Sikh wengine wanazimia eti.Mwanaume unalia msibani,unazima,khaa.Hays mabo sanasana yapo kwa wanaume wa. Dar.Galis,Barnaba,Mwakyembe no.Hawa wote wako Dar.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapana haya mambo yapo huku Dar.Mimi niko Dar lakini wanaume wa Dar mnatia Aibu.Mwanaume unaliaje? Mkeo ndo anakufariji na kukubembeleza unyamaze mambo gani haya.Marehemu naye alikuwa analilia kapochi mpasuo aka kapochi manyoya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Upumbavu!!!!! mkubwa huu
 
Wazaramo hao
 
Mmmmh!!!! Sio kwa mwanaume wa kweli anaejua kufa ni lazima
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…