Siku 28 nilizokuwa katika sayari ya Nibiru

Siku 28 nilizokuwa katika sayari ya Nibiru

We muanzisha thread una mapepo?
Ongea kuhusu nibiru kwa fact weka hoja za kitaalamu mezani tukuamini...kwann uandike kitu usichokijua au kubali hujui upewe darasa
Mapepo kwa tafsiri ya haraka ni nini labda?
 
Ahaa kumbe ni NASA walisema nilifahamu labda umethibitisha hayo mwenyewe kwa tafiti zenye proofs, evidence na picha kama unavyodai.
Ok reseach nyingi za anga za juu zina gharama kubwa sana na bajeti yake inachukua mamilion ya fedha ,kiuhalisia nchi ambazo zimeweza kutenga bajeti kwajili ya masuala ya anga za juu ni chache USA URUSI NA KWA MBALI CHINA HAPO TANZANIA HAIPO
Unapozungumzia hoja usidhani kila mtu anaweza enda anga za juu kama unvyoenda chooni (kwa mawazo yako)
So unaposema vitu jaribu kufikiria kitaalamu with facts wewe utakua ulipanda ndege za wauza matikikiti ukaota kuwa umefika nibiru huna hoja za maana
 
Kwa kutumia takwimu za kisayansi naona uwezekano wako wa kusafiri hadi Jupiter ni haiwezakani maana hata Mars imekuwa ngumu.

Nikiongea Nibiru ifahamike ni sayari iliyopakana kwa ukaribu mkubwa na Dunia. Inayopelekea kuweza kuona hata mwezi wa dunia ukiwa Nibiru.
Mimi nipo jupiter mzee we endelea kubisha

Mimi nipo jupiter mani
 
Daaa umenitangulia tu kuja humu.tena inasemekana gold zote za duniani zinaenda huko ili kupunguza joto lililotokana na uharibifu wa mazingira.
Tangu karne nyingi dhahab inachimbwa haijulikani inaenda wapi ni huku.wanaochimba ni maajenti tu.
Ila sasa wewe hujawahi kwenda umetuongopea.
Summerians ni waafrika wa kale kwa maelezo ya Dr sicchin
 
daah! Hatari fire, mkuu na vipi iyoo nyimbo ya Daddy Yankee na redone inahusiana nini na huu Uzi? Maswali nnayo mengi, sikupingi hila nataka kufahamu zaidi kuhusu nibir
 
Inasemekana nibiru ni moja ya sayari kubwa sana na inakuja kwa kasi kwa uwelekeo wa dunia ni kama zita colide ivi, na inaonekana huko alaska jua likiwalina chomoza
Ni sayari kubwa hakika lakini haijafikia ukubwa wa Earth.
 
Daaa umenitangulia tu kuja humu.tena inasemekana gold zote za duniani zinaenda huko ili kupunguza joto lililotokana na uharibifu wa mazingira.
Tangu karne nyingi dhahab inachimbwa haijulikani inaenda wapi ni huku.wanaochimba ni maajenti tu. Ila sasa wewe hujawahi kwenda umetuongopea.
Summerians ni waafrika wa kale kwa maelezo ya Dr sicchin
Ningelikuwa sikufika Nibiru basi nisingelieza kutambua muonekano huo wa Gold.
 
Simama Juu nimepata ugumu kuweza quote comment yako.

Nimetumia reference kuelezea kwa upesi. Hata hivyo technology hii ya dunia tumekopa kwa asilimia kubwa sayari nyingine.
 
Ok reseach nyingi za anga za juu zina gharama kubwa sana na bajeti yake inachukua mamilion ya fedha ,kiuhalisia nchi ambazo zimeweza kutenga bajeti kwajili ya masuala ya anga za juu ni chache USA URUSI NA KWA MBALI CHINA HAPO TANZANIA HAIPO
Unapozungumzia hoja usidhani kila mtu anaweza enda anga za juu kama unvyoenda chooni (kwa mawazo yako)
So unaposema vitu jaribu kufikiria kitaalamu with facts wewe utakua ulipanda ndege za wauza matikikiti ukaota kuwa umefika nibiru huna hoja za maana
Kwa hakika unazidi kudhihirisha haiba ya binadamu wa sayari Dunia kwa 99 asilimia.

Ni ngumu mtu kama penetrate mahali kwa hoja zenye kuonesha hasira kwa mtoa mada na wengine kama Gerry G. Habbert na Da'Vinci Hahahahahaha
 
Back
Top Bottom