Siku 28 nilizokuwa katika sayari ya Nibiru

Siku 28 nilizokuwa katika sayari ya Nibiru

Most believers say that Nibiru is a mysterious planet that orbits the sun, completing a new trip around the star every 3,600 Earth years. And supposedly, Nibiru is on a collision course with us. The story goes that Nibiru will someday crash into our home world or, failing that, get close enough to trigger a mass outbreak of natural disasters that'll end human civilization as we know it.
 
Hiyo nibiru ni lini inakuja kuigonga dunia, hao UFO wanaoishi huko ambao kiuhalisia ni mapepo yana mipango gani kuhusu dunia na binadamu
 
MKUU naomba pitia vizuri uzi kuna baadhi ya maswali hujayajibu hususani kuhusu dini. Pia hatukatai kuwa umefika huko Nibiru. Kabla ya yote naomba kujua kama wewe una amini Mungu yupo na una Dini? Maana kwa maelezo yako dini ni utumwa. Halafu then nitakuuliza swali lingine…
 
Rais wa huko anaitwa nani
Je kunaviongozi ka vile madiwani wenyekiti wa vijiji wabunge mawaziri

Vipi kuhusu mademu niwazuri kama wa huku?
Vipi kuhusu kumbi za starehe wanaruka majoka?
Vipi kuhusu michezo yaani soka na michezo mingine ipo?

Je watu wa Niburi na wanyewe wanakufa kama Sisi
Je wanaamini Mungu mmoja
Je wanaamini maandiko ya Qur'an na Injili

Naomba majibu mkuu
Sajor-Sergio Sjanic
Naomba Pitia na hii Mkuu....
 
Rais wa huko anaitwa nani
Je kunaviongozi ka vile madiwani wenyekiti wa vijiji wabunge mawaziri

Vipi kuhusu mademu niwazuri kama wa huku?
Vipi kuhusu kumbi za starehe wanaruka majoka?
Vipi kuhusu michezo yaani soka na michezo mingine ipo?

Je watu wa Niburi na wanyewe wanakufa kama Sisi
Je wanaamini Mungu mmoja
Je wanaamini maandiko ya Qur'an na Injili

Naomba majibu mkuu
Sajor-Sergio Sjanic sajorsergiosjanic njoo ujibu ili niweze kuuliza maswali mengine
 
MKUU naomba pitia vizuri uzi kuna baadhi ya maswali hujayajibu hususani kuhusu dini. Pia hatukatai kuwa umefika huko Nibiru. Kabla ya yote naomba kujua kama wewe una amini Mungu yupo na una Dini? Maana kwa maelezo yako dini ni utumwa. Halafu then nitakuuliza swali lingine…
Naamini uwepo wa Mungu lakini siamini dini.
 
Rais wa huko anaitwa nani
Je kunaviongozi ka vile madiwani wenyekiti wa vijiji wabunge mawaziri

Vipi kuhusu mademu niwazuri kama wa huku?
Vipi kuhusu kumbi za starehe wanaruka majoka?
Vipi kuhusu michezo yaani soka na michezo mingine ipo?

Je watu wa Niburi na wanyewe wanakufa kama Sisi
Je wanaamini Mungu mmoja
Je wanaamini maandiko ya Qur'an na Injili

Naomba majibu mkuu
Samahani kwa kuchelewa kujibu.

Najibu kama ifuatavyo

Rais hadi sasa sikuweza kufahamu lakini kwa tafiti zangu niliweza kujua wapo viongozi wa masuala mbalimbali nafikiri ndio watakuwa mawaziri.

Kuhusu uzuri na urembo wa mabinti/wadada wa Nibiru ni wa aina yake, nafikiri uzuri wa hapa kwao haijafikia hata 30%

Sikubahatika kushuhudia au kuona kumbi ya starehe lakini naona wana dance yao imekaa kiTurkey hivi.

Michezo mingi kwao ni kiteknolojia nilishuhudia michezo ya kushindana kasi kwa kutumia Hover Boards. Na kwa taarifa yao walitanabaisha wao ndio walioleta Hover duniani (Earth).

Kuhusu kifo kwao sikuweza kufahamu lakini naona itakuwa inachukua muda hadi kufa.

100% wanaamini Mungu na wanadai wanaamini uwepo wa Mungu aliyeumba Nibiru na Mataifa mengineyo (Planets) na viumbe mbalimbali lakini Xuzer alisema hamjui.

Kuhusu dini sikuona kabisaa lakini katika maombi kila baada ya kukamilisha jambo lao pangwa hukasanyika na kunyoosha mikono juu huku wakishukuru. (Niliona hili wakati wa kukamilisha vifaa vya usafiri wa anga.)

Shukrani kwa maswali mazuri.
 
Somo zuri sana ila sisi binadamu wa sayari dunia wengi wetu tuna ukomo wa kufikiri, asante mtoa mada
 
Samahani kwa kuchelewa kujibu.

Najibu kama ifuatavyo

Rais hadi sasa sikuweza kufahamu lakini kwa tafiti zangu niliweza kujua wapo viongozi wa masuala mbalimbali nafikiri ndio watakuwa mawaziri.

Kuhusu uzuri na urembo wa mabinti/wadada wa Nibiru ni wa aina yake, nafikiri uzuri wa hapa kwao haijafikia hata 30%

Sikubahatika kushuhudia au kuona kumbi ya starehe lakini naona wana dance yao imekaa kiTurkey hivi.

Michezo mingi kwao ni kiteknolojia nilishuhudia michezo ya kushindana kasi kwa kutumia Hover Boards. Na kwa taarifa yao walitanabaisha wao ndio walioleta Hover duniani (Earth).

Kuhusu kifo kwao sikuweza kufahamu lakini naona itakuwa inachukua muda hadi kufa.

100% wanaamini Mungu na wanadai wanaamini uwepo wa Mungu aliyeumba Nibiru na Mataifa mengineyo (Planets) na viumbe mbalimbali lakini Xuzer alisema hamjui.

Kuhusu dini sikuona kabisaa lakini katika maombi kila baada ya kukamilisha jambo lao pangwa hukasanyika na kunyoosha mikono juu huku wakishukuru. (Niliona hili wakati wa kukamilisha vifaa vya usafiri wa anga.)

Shukrani kwa maswali mazuri.
Umenijibu juujuu Sana mkuu hata ambaye hajafika anaweza akanijibu hivyo
Labda ukifanikiwa kurudi tena huko uje na prove za kutosha ili tuweze kuamini zaidi
 
hiyo thread nimecheka hadi nimeishiwa nguvu, sio kwa ubaya ila hapo amesema amemtungia beat shakira, alicia keys , robin schulz[emoji28] dah ameniua sana aisee, ndugu yangu hadi ushafanya kazi warner bros na ushakua architect, mbona umefanya vingi wakati sahivi una 18 yrs[emoji28]
Je Inawezekana? uchizi wako umeanza mda sana.
 
Back
Top Bottom