Siku 28 nilizokuwa katika sayari ya Nibiru

Siku 28 nilizokuwa katika sayari ya Nibiru

hiyo thread nimecheka hadi nimeishiwa nguvu, sio kwa ubaya ila hapo amesema amemtungia beat shakira, alicia keys , robin schulz[emoji28] dah ameniua sana aisee, ndugu yangu hadi ushafanya kazi warner bros na ushakua architect, mbona umefanya vingi wakati sahivi una 18 yrs[emoji28]
Nadhani unamaanisha Thread ya kwanza kabisa?! Yeah, kikubwa ni ukweli na uwazi na ithibati ya hayo yote.
 
Tafsiri ya Benki inasimama kuwakilisha masuala kadhaa. Benki Kuu ya Nibiru "Tveristidty Caún'd Nibiru" inahusika na utanzaji wa rasilimali zizofanyiwa tafiti na kuhodhiwa, rasilimali hizo ni masuala ya kiteknolojia, sanaa na science.

Hint! 2020 kuna jambo kubwa dunia itapata kutoka Nibiru.
Nimependa hii Kitu ya nibiru
 
Back
Top Bottom