Siku 28 nilizokuwa katika sayari ya Nibiru

Siku 28 nilizokuwa katika sayari ya Nibiru

Rais wa huko anaitwa nani
Je kunaviongozi ka vile madiwani wenyekiti wa vijiji wabunge mawaziri

Vipi kuhusu mademu niwazuri kama wa huku?
Vipi kuhusu kumbi za starehe wanaruka majoka?
Vipi kuhusu michezo yaani soka na michezo mingine ipo?

Je watu wa Niburi na wanyewe wanakufa kama Sisi
Je wanaamini Mungu mmoja
Je wanaamini maandiko ya Qur'an na Injili

Naomba majibu mkuu
 
Ukitaka kwenda tena nambie, ili twende wote.

Shari.....

Kusiwe na maCCM.
 
Ugumu unaupata wapi Daviie?
Mkuu Sjanic, naamini kabla hujafika huko nibiru ulikuwa unapata ugumu sana kuamini habari za huko, mpaka pale ulipofikishwa huko.
Nasi kwetu ni jambo gumu kuamini habari hii kwa kuwa hatukafika huko wala hakuna picha za mgando au video inatuwia ugumu sana kuamini.
Ombi langu kwako, kwa kuwa tayari ushakuwa mwenyeji huko basi fanya linalowezekana ili watanzania wenzako watoke matongotongo.
Ahsante.
 
nimesoma kidogo nilipofika kwenye "MELEMETA" nikaacha nikaja ku comment. bro siyo ugomvi au dharau ila you need medical attention
 
Back
Top Bottom