Umeona eh!Hii inaonyesha uwezo mdogo alionao katika kupokea yanayomhusu.
Mengi yanajadiliwa ambayo ni challenge katika uendeshaji wa shughuli zake za kiserekali yenye faida kwa taifa, lakini yeye anaona muhimu ni hayo ya vijembe na kusutana kulikojaa umbea kama alivyosema.
Anaanza kuwa kama Manara
Watu wa maana Wote wako JF na wanapita humu kila baada ya Dakika 45 hata wakiwa kwenye Mikutanojohnthebaptist naomba comment yako please
ID feki sidhani, ukiniambia IPO account ya kitengo Cha propaganda ntakuelewa.Mama ana ka ID feki humu tena ni kati ya zile zinazomtetea sana.
Mbona kitambo inajulikanaMama ana ka ID feki humu tena ni kati ya zile zinazomtetea sana.
why not fake ID? ukitaka kujua ukweli njoo JFID feki sidhani, ukiniambia IPO account ya kitengo Cha propaganda ntakuelewa.
watu wa maana Including mama?Watu wa maana Wote wako JF na wanapiga humu kila baada ya Dakika 45 hata wakiwa kwenye Mikutano
sidhani!Mbona kitambo inajulikana
Rais wa nchi anao Uwezo Mkubwa.Hii inaonyesha uwezo mdogo alionao katika kupokea yanayomhusu.
Mama ni wa maana sana.watu wa maana Including mama?
Wewe una uwezo mkubwa?Hii inaonyesha uwezo mdogo alionao katika kupokea yanayomhusu.
Mengi yanajadiliwa ambayo ni challenge katika uendeshaji wa shughuli zake za kiserekali yenye faida kwa taifa, lakini yeye anaona muhimu ni hayo ya vijembe na kusutana kulikojaa umbea kama alivyosema.
Anaanza kuwa kama Manara