sijiskii kupendwa

sijiskii kupendwa

nisaidien mawazo. Nifanye nn nipendwe?


GM

Me huwa nakuonaona hapa JF,Kwa kweli nakupenda ukichanganya na kasura kako ndo balaa kabisa.Waishi wapi vile?
Unataka upendwe vipi binti/mama wewe.....................Niweke kwenye diary!! lol
 
Me huwa nakuonaona hapa JF,Kwa kweli nakupenda ukichanganya na kasura kako ndo balaa kabisa.Waishi wapi vile?
Unataka upendwe vipi binti/mama wewe.....................Niweke kwenye diary!! lol



maneno yako matam japo ya kejeli.
 
labda nielekeze nn hasa nitaje?

Sema unayopenda kufanyiwa. Sema vitu unavyovipenda. Sema sehemu unazopenda kwenda. Sema yote upendayo ili umpe mtu pa kuanzia.

Unapenda keki? Unapenda kwenda beach? Unapenda dhahabu au almasi? Unapenda maua? Unapenda chokleti? Unapenda manukato? Unapenda kuimbiwa? Unapenda kutomaswa? Unapenda kubusiwa?
 
Sema unayopenda kufanyiwa. Sema vitu unavyovipenda. Sema sehemu unazopenda kwenda. Sema yote upendayo ili umpe mtu pa kuanzia.

Unapenda keki? Unapenda kwenda beach? Unapenda dhahabu au almasi? Unapenda maua? Unapenda chokleti? Unapenda manukato? Unapenda kuimbiwa? Unapenda kutomaswa? Unapenda kubusiwa?




jinsi ulivo jib hii post sasa huku ndio kuonesha upendo. I lyk u, naona ww ni gentlemani kwel.
 
Ukijiona mpweke
fanya kitu unachokipenda
kama una hela hata kidogo
jipeleke sehemu nzuri
kulingana na hela yako

nenda kwa marafiki zako
wasichana lakini
ambao wanakufanya uwe happy

ukienda kwa wavulana .... !!??
Hadi awe rafiki wa ukweli vinginevyo ataanza yale yale

najskia mpweke.
 
maneno yako matam japo ya kejeli.

No sijakukejeli hako ni ka-staili kangu ka kuandika....wasema maneno matamu eeh,mbona hujajibu swali langu au umemtupa jongoo na mti wake? acha kusikitika sitanii.
Halafu usimjibu mtu mwingine kama ulivyonijibu kwenye hiyo red lol!!

Nitapita baadae...
 
wivu sina ila roho inauma eeh
haya bwana

No sijakukejeli hako ni ka-staili kangu ka kuandika....wasema maneno matamu eeh,mbona hujajibu swali langu au umemtupa jongoo na mti wake? acha kusikitika sitanii.
Halafu usimjibu mtu mwingine kama ulivyonijibu kwenye hiyo red lol!!

Nitapita baadae...
 
Ukijiona mpweke
fanya kitu unachokipenda
kama una hela hata kidogo
jipeleke sehemu nzuri
kulingana na hela yako

nenda kwa marafiki zako
wasichana lakini
ambao wanakufanya uwe happy

ukienda kwa wavulana .... !!??
Hadi awe rafiki wa ukweli vinginevyo ataanza yale yale


sante. Saiz wanaume wote siwaamini.
 
No sijakukejeli hako ni ka-staili kangu ka kuandika....wasema maneno matamu eeh,mbona hujajibu swali langu au umemtupa jongoo na mti wake? acha kusikitika sitanii.
Halafu usimjibu mtu mwingine kama ulivyonijibu kwenye hiyo red lol!!

Nitapita baadae...


nimekwambia unanikejeli. Unamalzia maneno yako na (lol). Mm ni mpole c mjinga.
 
Back
Top Bottom