Sijawahi kusikia Polisi wamemuua mwana CCM

Sijawahi kusikia Polisi wamemuua mwana CCM

Ujue niwastaarabu
Hawa ndio wastaarabu?

img_20180423_015904-jpg.759868
 
Hii ni jinsi unavyotafsiri wewe kwakuwa haukuwepo kwenye eneo latukio ni vigumu kujua kulitokea majibiizano ya aina gani mpaka kufika kuchomana visu maana yule polisi ni mkurya na marehemu mkurya. Wote hasira zio zipo mikononi.
UHALALI WA POLISI kutembea na kisu umetoka wapi?
 
Najua Polisi Huwa wana kuwa Na filimbi, kirungu, pistol (bastola), mabomu ya machozi, maji ya kuwasha, bunduki, tochi, Na wakati mwingine fimbo.
Katika maisha yangu sijawahi kusikia polisi wakitumia sime, panga, mkuki, kisu, mundu Wala manati katika kurahisisha shughuli zao.
Juzi tumesikia Polisi kamuua mtuhumiwa kwa kisu, je kisu ni kitendea kazi halafu cha Polisi?
Kama Polisi anatembea Na kisu, anashindwaje kutembea na Bangi, Na madawa mengine ya kulevya ili wawabambikie kesi raia hasa wa upinzani?
Sijawahi kusikia Polisi wamemuua mwana CCM
Kati ya ndugu yako na jirani yako in yupi utamuua endapo utaamriwa?
 
Najua Polisi Huwa wana kuwa Na filimbi, kirungu, pistol (bastola), mabomu ya machozi, maji ya kuwasha, bunduki, tochi, Na wakati mwingine fimbo.
Katika maisha yangu sijawahi kusikia polisi wakitumia sime, panga, mkuki, kisu, mundu Wala manati katika kurahisisha shughuli zao.
Juzi tumesikia Polisi kamuua mtuhumiwa kwa kisu, je kisu ni kitendea kazi halafu cha Polisi?
Kama Polisi anatembea Na kisu, anashindwaje kutembea na Bangi, Na madawa mengine ya kulevya ili wawabambikie kesi raia hasa wa upinzani?
Sijawahi kusikia Polisi wamemuua mwana CCM
Si unataka kusikia tu..endelea kusubiri. Upinzani wa namna hii unawapa kazi ngumu sana wanaharakati kufanya kazi zao.
 
Kwa hiyo ubishani wa maneno unatoa UHALALI WA POLISI KUUA?
Je wewe hujawahi kubishana maishani kwako? Je ulistahili adhabu ya kifo? Naomba majibu
Tii bila shuruti ulishaelewa wanamaanisha nini hapo ??
usipende kubishana hovyo hovyo.

Tatizo lenu ninyi chadimaaaa mnapenda sanaa kubisha hata kwa maaskari mnaleta sheria za hovyo hovyo.
 
Wakurya hawatumii kisu, hutumia panga KUGHECHA, Na kuwa hawachomi visu, wanakata mapanga
Wanafanya vyote vyote mkuu hata kuchoma pia wakurya wana roho ngumu ukikutana na afande mkurya afu umuudhi daaaaah hatari kweli kweli...
 
Tii bila shuruti ulishaelewa wanamaanisha nini hapo ??
usipende kubishana hovyo hovyo.

Tatizo lenu ninyi chadimaaaa mnapenda sanaa kubisha hata kwa maaskari mnaleta sheria za hovyo hovyo.
Kwa hiyo adhabu ya kubishana Na askari ni kuuawa?
 
Hivyo visu vinatumika mbona vinaitwa "combat knife" wakina infantry soldier wanafahamu, ila issue ni kuua mtu tu! ambapo kuua mtu jeshi linaona kama jambo la kawaida.

Askari: boss kuna mtu kama hatumuelewi hivi!

Boss : haeleweki ki vipi?

Askari: tunahisi kama anaviashilia vya uchochezi fulani

Boss : mpotezeni

askari: sawa boss!

Huu ni mfano tu wa ma askari wanavyochukulia kuua ni kama jambo la kawaida tu!
 
Ni jambo baya sana kupotosha ukweli kwa vyovyote vile kama wewe ni muhalifu lazima utawachukia Polisi.Kumbuka walioajiliwa kuwa Polisi wanatokana na jamii yetu hivyo kama tulikosea kulea watoto wetu katika msingi mwema madhara yake yataonekana pale ambapo ataacha mwenendo mwema wa polisi na kufuata jinsi alivyo lelewa.
Makosa ya Polisi mmoja mmoja yasichukuliwe kuwa ni makosa ya jeshi zima mpaka serikalini.
Ili utoe hukumu kwa jeshi zima ni lazima upata nia ovu ya pamoja.
Kidogo nimekuelewa kuliko hao mapopoma wanaotetea ujinga. Lakini kinachoongeza idadi ya matukio haya ni Polisi kubebana wanapoua na hii inasababisha wengine waone ni sahihi.
 
Leo tuongee.
Na wale waliozamishwa baharini Pemba
SERIKALI HAIJAJUA KAMA TAYARI WATU WENGI WAMESHAELIMIKA.NA WANAUWEZO WA KUHOJI. HAKUNA UDINI TENA SASA HIVI WOTE KIKAANGO KIMOJA.
 
Najua Polisi huwa wana kuwa na filimbi, kirungu, pistol (bastola), mabomu ya machozi, maji ya kuwasha, bunduki, tochi, na wakati mwingine fimbo.

Katika maisha yangu sijawahi kusikia polisi wakitumia sime, panga, mkuki, kisu, mundu wala manati katika kurahisisha shughuli zao.

Juzi tumesikia Polisi kamuua mtuhumiwa kwa kisu, je kisu ni kitendea kazi halafu cha Polisi?

Kama Polisi anatembea na kisu, anashindwaje kutembea na bangi, na madawa mengine ya kulevya ili wawabambikie kesi raia hasa wa upinzani?

Sijawahi kusikia Polisi wamemuua mwana CCM
Kwa mtazamo wangu mimi hii issue haihusiani na siasa (ccm au chadema), badala yake itakuwa ni ushamba wa tabia za kikurya wa kuchomana visu na kukatana mapanga kwa visa vya kijinga kabisa, mfano kudhulumiana, kuibiana, kuchukuliana wanawake n.k.
Ukiangalia jina la huyu polisi ni la kikurya wala halihitaji kutafuta na marehemu pia mkurya. Hivyo itakuwa ni hizo tabia zao za kishamba zimepelekea kuuana kwa visu.

Kama kweli nyie wakurya ni wanaume, acheni visu na mapanga, piganeni ngumi tuwaone ubabe wenu. Washamba kabisa nyie
 
Najua Polisi huwa wana kuwa na filimbi, kirungu, pistol (bastola), mabomu ya machozi, maji ya kuwasha, bunduki, tochi, na wakati mwingine fimbo.

Katika maisha yangu sijawahi kusikia polisi wakitumia sime, panga, mkuki, kisu, mundu wala manati katika kurahisisha shughuli zao.

Juzi tumesikia Polisi kamuua mtuhumiwa kwa kisu, je kisu ni kitendea kazi halafu cha Polisi?

Kama Polisi anatembea na kisu, anashindwaje kutembea na bangi, na madawa mengine ya kulevya ili wawabambikie kesi raia hasa wa upinzani?

Sijawahi kusikia Polisi wamemuua mwana CCM
Kwani huwa wamatangaza kuwa fulani ni chama gani akiuawa??
 
Kwa mtazamo wangu mimi hii issue haihusiani na siasa (ccm au chadema), badala yake itakuwa ni ushamba wa tabia za kikurya wa kuchomana visu na kukatana mapanga kwa visa vya kijinga kabisa, mfano kudhulumiana, kuibiana, kuchukuliana wanawake n.k.
Ukiangalia jina la huyu polisi ni la kikurya wala halihitaji kutafuta na marehemu pia mkurya. Hivyo itakuwa ni hizo tabia zao za kishamba zimepelekea kuuana kwa visu.

Kama kweli nyie wakurya ni wanaume, acheni visu na mapanga, piganeni ngumi tuwaone ubabe wenu. Washamba kabisa nyie
Vipi mauaji ya Mwangosi, Akwilina Na Yule kijana wa Mbeya?
 
SERIKALI HAIJAJUA KAMA TAYARI WATU WENGI WAMESHAELIMIKA.NA WANAUWEZO WA KUHOJI. HAKUNA UDINI TENA SASA HIVI WOTE KIKAANGO KIMOJA.
Tutahoji hata wakituteka Na kututesa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom