Sijawahi kuona mwanamke mgumu hivi

Sijawahi kuona mwanamke mgumu hivi

Mkuu ngoja nikupe mbinu:-

Asilimia kubwa ya wanawake hua wanapenda sana ndoa na katika kuipenda ndoa ndo maana wamedanganywa sana hadi wengine kujikuta wanaishia kuzalia nyumbani bila mafanikio yoyote hivyo ukiona hivyo jua kabisa kua huyo sio bikra ila alishadanganywa sana kua ataolewa na mwishowe aligawa papuchi nakuachwa. Sasa ili kumnasa mwanamke kama huyu lazima ucheze na akili yake, kwanza mwanamke anapenda sana kufanya jambo ambalo linawafurahisha wazazi wake na sio kuwakwaza kwahyo anahisi utamkojolea halafu utamuacha sasa chakufanya wewe mwambie unata mwende kwao halafu mkifika onyesha heshima kwa wazazi wake na mkirudi atakua anaanza kukuamini hivyo mkikutana muombe papuchi akionyesha kukunyima mwambie "mimi nakupenda ila wewe hunipendi namimi nimevumilia nimeshindwa najua unataka tuoane kwanza ila bado mambo hayajakua sawa ila wewe umeamua kuniumiza bali sio kunilinda mimi naona boratu tuachane siku nikiwa tayari kuoa nitakutafuta" mkuu ukimwambia hivyo kwakua umejitambulisha kwao anajua mkiachana atahojiwa hivyo atakupa mjegejo tu, akikunyima tena hapo nipe namba yake nikuunganishie..

Neno langu sio sheria
Umetishaa mkuu big up
 
Kwa lugha nyepesi na iliyonyooka siwezi kuoa mwanamke ambae sijamlala....samahani km nitakuwa nimemkwaza mtu.
Kwan uliowalala wote umeshawaoa?
Kaoe mmojawapo kati ya wale uliowalala
 
Daaaah miezi nane??? Mie nilipata binti akiwa bikra tulikaa miaka miwili bila kusex alikuwa hataki kabisaa akadai akimaliza shule na atanipa so niwe mvumilivu kama kweli nampenda...alikuwa form four, kweli after school kuelekea six mwishon siku ya graduation alinipa napo sikuweza fanya kitu kwani alikuwa analia sana na maumivu nkamuonea huruma, nw najibandulia na kujipimia kama nitakavyo nkitaka mda wowote she is there for me....tuna miaka 7 sasa kwenye mahusiano am da first to her na soon ndoa inakuja cz huyu mwanamke siwezi kumuacha hata kwa dawa.
 
Tatizo ni mfumo(attacking ) kipindi cha mwanzo kabisa, hapo hutakaa upate chochote kama una lengo na kumfunua only ila umuoa kweli utapata uchi ila pia angalizo ukioa utapewa uchi kwa mashariti
 
unaataka kula mzigo usepe au?? una malengo nae au??hata kama una malengo nae sikushauri uingize ndani bila kuonja,,, usidhubutu kamwe.....endelea kumtongoza..... wanawake wanapenda maneno matamu matumu muda wote... jisahaulishe kuhusu K.... jifanye kama usharidhika.....kimya story na mambo yanasonga mbele....atanasa tuu.... miezi 8 michache sana....
 
unaataka kula mzigo usepe au?? una malengo nae au??hata kama una malengo nae sikushauri uingize ndani bila kuonja,,, usidhubutu kamwe.....endelea kumtongoza..... wanawake wanapenda maneno matamu matumu muda wote... jisahaulishe kuhusu K.... jifanye kama usharidhika.....kimya story na mambo yanasonga mbele....atanasa tuu.... miezi 8 michache sana....
Nimekupata mkuu big up
 
Umepitia mahusiano mengi na wanawake tofauti lakini umeshindwa kumlaghai hao waliokupa uliwalaghai vipi
Nia ni kumlaghai!!! Wanawake wote mngekua mnajua hivi dunia ingekua salama.
 
U
Habari za jion wapendwa

Wakuu kuna mwanamke nimempata takribani tuko kwenye mahusiano miezi 8 amegoma kutoaa papuchi kabisaaa nimeongea maneno yooote bado haelewi somo

Ananiambia mpaka nimuoe ndo atanipa papuchi na yeye anadai ni bikraa na ana wivu balaa ila papuchi anagoma kutoa kabisa ila vingine vyote ananifanyia but papuchi noope amegomaa

Msaada wadau nifanyeje ili anikubalie kunipa hyo papuchi
Nimepitia mahusiano mengi na wanawake tofauti woote wamenipa but huyu kagoma kabisaaa

Msaada anaejua njia ya kumlaghai huyu mwanamke ili anipe tunda la mti wa katikati.
Ukiona ivo ujue papuchi haina sura ya kuvutia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom