Sijawahi kuona mwanamke mgumu hivi

Sijawahi kuona mwanamke mgumu hivi

Habari za jion wapendwa

Wakuu kuna mwanamke nimempata takribani tuko kwenye mahusiano miezi 8 amegoma kutoaa papuchi kabisaaa nimeongea maneno yooote bado haelewi somo

Ananiambia mpaka nimuoe ndo atanipa papuchi na yeye anadai ni bikraa na ana wivu balaa ila papuchi anagoma kutoa kabisa ila vingine vyote ananifanyia but papuchi noope amegomaa

Msaada wadau nifanyeje ili anikubalie kunipa hyo papuchi
Nimepitia mahusiano mengi na wanawake tofauti woote wamenipa but huyu kagoma kabisaaa

Msaada anaejua njia ya kumlaghai huyu mwanamke ili anipe tunda la mti wa katikati.
Yani unataka mbinu za kumlaghai looooo!
 
Vingine vyote anakufanyia? vingine vipi hivyo? Mbona nna mashaka, kama ni kukiss tu sawa ila kama hivyo vingine ni hivi navyovifikiria hapo mkuu utauziwa mbuzi kwenye gunia.
Hilo neno hilooo siyo la kupuuza
 
MKUU OA MWANAMKE HUYO, MENGINE YATAJULIKANA HUKOHUKO MBELE YA SAFARI, KWANI HATA USIMPOMKUTA BIKRA SHIDA IKO WAPI??? HESHIMU UAMUZI WAKE, KAMA KWELI UNA NIA NAYE, MUOE TU. VINGINEVYO NIPE NAMBA YAKE NITAMUOA MIMI HAPA.. WEWE PAPUCHI ZOTE ULIZOONJA HUJAJUA LADHA TU???
Mpe namba jamaa aoe kama hauna nia ya kumuoa, au kama itawesekana nipe mimi niongeze mke wa pili.
 
MKUU OA MWANAMKE HUYO, MENGINE YATAJULIKANA HUKOHUKO MBELE YA SAFARI, KWANI HATA USIMPOMKUTA BIKRA SHIDA IKO WAPI??? HESHIMU UAMUZI WAKE, KAMA KWELI UNA NIA NAYE, MUOE TU. VINGINEVYO NIPE NAMBA YAKE NITAMUOA MIMI HAPA.. WEWE PAPUCHI ZOTE ULIZOONJA HUJAJUA LADHA TU???
Hahahhaha
 
Tumia nguvu mkuu....kuna wanawake wameumbwa hivyo...siku akija kwako lazimisha..kazaa..wewe huonagi bata na kuku wanavyofukuzana...haha...lakin mwisho ya siku habar inaisha....Acha aibu na uoga
Sawa ngoja nijaribuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom