Sijawahi kuona mwanamke mgumu hivi

Sijawahi kuona mwanamke mgumu hivi

Ndio uone sasa kwamba wapo wanawake wanaojitunza mana hujazowea.

Na kama ana sifa fanya maarifa mapema japokuwa huwa hamchelewi kuwaacha kwenye mataa kisa tu hamjapewa papuchi.
The thing is very sweet mom.
 
Natamani nimpate wa hivyo
Maana sipendi wadada weng ck hizi ,nikuachia tu
 
Ndio uone sasa kwamba wapo wanawake wanaojitunza mana hujazowea.

Na kama ana sifa fanya maarifa mapema japokuwa huwa hamchelewi kuwaacha kwenye mataa kisa tu hamjapewa papuchi.
Kuuzwa mbuz kwenye gunia
Aiseee wengi wanaogopa
Maana msiba wa kujitakia
Hauna matanga
 
Habari za jion wapendwa

Wakuu kuna mwanamke nimempata takribani tuko kwenye mahusiano miezi 8 amegoma kutoaa papuchi kabisaaa nimeongea maneno yooote bado haelewi somo

Ananiambia mpaka nimuoe ndo atanipa papuchi na yeye anadai ni bikraa na ana wivu balaa ila papuchi anagoma kutoa kabisa ila vingine vyote ananifanyia but papuchi noope amegomaa

Msaada wadau nifanyeje ili anikubalie kunipa hyo papuchi
Nimepitia mahusiano mengi na wanawake tofauti woote wamenipa but huyu kagoma kabisaaa

Msaada anaejua njia ya kumlaghai huyu mwanamke ili anipe tunda la mti wa katikati.
Malaya wako kibao shida yako si papuchi tu
 
Tunafanana tu n the same
Na mm nlioyokutana nayo
 
hahahaahahaha daaah nimecheka sanaa, huyu sio mwanaume wa dar, hizi chata za simiyu simiyu huko kwimba, ngudu boy huyu.
 
Vingine vyote anakufanyia? vingine vipi hivyo? Mbona nna mashaka, kama ni kukiss tu sawa ila kama hivyo vingine ni hivi navyovifikiria hapo mkuu utauziwa mbuzi kwenye gunia.
Itakuwa anapigishwa puli huyu
 
Dah...miez mi 8...huyo atakuwa mchungaji,nabii au mzee wa kanisa!!

Vingnevyo kila siku huwa mnakutana mchana hadharan...

Tukiwek utan pemben kama wewe n mzoefu Na umetumia mbinu zote amegoma huyo Ni wife material OA!!
Kama lengo lako Ni papuchi tuu...muache ustuharibie madini waoaji..
(Nitumie no Nimuoe)
 
Habari za jion wapendwa

Wakuu kuna mwanamke nimempata takribani tuko kwenye mahusiano miezi 8 amegoma kutoaa papuchi kabisaaa nimeongea maneno yooote bado haelewi somo

Ananiambia mpaka nimuoe ndo atanipa papuchi na yeye anadai ni bikraa na ana wivu balaa ila papuchi anagoma kutoa kabisa ila vingine vyote ananifanyia but papuchi noope amegomaa

Msaada wadau nifanyeje ili anikubalie kunipa hyo papuchi
Nimepitia mahusiano mengi na wanawake tofauti woote wamenipa but huyu kagoma kabisaaa

Msaada anaejua njia ya kumlaghai huyu mwanamke ili anipe tunda la mti wa katikati.

Sasa unaomba ushauri wa nini wakati mwenyewe papuchi kasema hadi umuoe

Ushauri utakaopewa humu ni mbake tu
 
Habari za jion wapendwa

Wakuu kuna mwanamke nimempata takribani tuko kwenye mahusiano miezi 8 amegoma kutoaa papuchi kabisaaa nimeongea maneno yooote bado haelewi somo

Ananiambia mpaka nimuoe ndo atanipa papuchi na yeye anadai ni bikraa na ana wivu balaa ila papuchi anagoma kutoa kabisa ila vingine vyote ananifanyia but papuchi noope amegomaa

Msaada wadau nifanyeje ili anikubalie kunipa hyo papuchi
Nimepitia mahusiano mengi na wanawake tofauti woote wamenipa but huyu kagoma kabisaaa

Msaada anaejua njia ya kumlaghai huyu mwanamke ili anipe tunda la mti wa katikati.
Nipe namba yake nikusaidie kukuombea
 
Habari za jion wapendwa

Wakuu kuna mwanamke nimempata takribani tuko kwenye mahusiano miezi 8 amegoma kutoaa papuchi kabisaaa nimeongea maneno yooote bado haelewi somo

Ananiambia mpaka nimuoe ndo atanipa papuchi na yeye anadai ni bikraa na ana wivu balaa ila papuchi anagoma kutoa kabisa ila vingine vyote ananifanyia but papuchi noope amegomaa

Msaada wadau nifanyeje ili anikubalie kunipa hyo papuchi
Nimepitia mahusiano mengi na wanawake tofauti woote wamenipa but huyu kagoma kabisaaa

Msaada anaejua njia ya kumlaghai huyu mwanamke ili anipe tunda la mti wa katikati.
Mkuu 1000% nahisi umeandika story ya ex wangu
Dah nilisanda mamaee ukimtoa yy hakuna manz anaeingia gheto langu bila kumgegeda ila kwa huyo nilifail aisee
Kumuacha bila kumgegeda roho ilikua inaniuma mno
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom