KakaJambazi
JF-Expert Member
- Jun 5, 2009
- 18,828
- 12,320
Ukioa afu usiikute je? au muandikishiane kabisa.
Tupe mbinu kwa Hit and Run, kwa Mwanamke wa aina tajwa.Hahaha kijana sidhani kama amemaliza mbinu zote,
hebu mtoa mada aje atuambie kama anampango wa kumuoa au ni hit and run?? Kisha nimpe mbinu muajarabu kabisa
Akupe namba umuunganishe[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119]Mkuu ngoja nikupe mbinu:-
Asilimia kubwa ya wanawake hua wanapenda sana ndoa na katika kuipenda ndoa ndo maana wamedanganywa sana hadi wengine kujikuta wanaishia kuzalia nyumbani bila mafanikio yoyote hivyo ukiona hivyo jua kabisa kua huyo sio bikra ila alishadanganywa sana kua ataolewa na mwishowe aligawa papuchi nakuachwa. Sasa ili kumnasa mwanamke kama huyu lazima ucheze na akili yake, kwanza mwanamke anapenda sana kufanya jambo ambalo linawafurahisha wazazi wake na sio kuwakwaza kwahyo anahisi utamkojolea halafu utamuacha sasa chakufanya wewe mwambie unata mwende kwao halafu mkifika onyesha heshima kwa wazazi wake na mkirudi atakua anaanza kukuamini hivyo mkikutana muombe papuchi akionyesha kukunyima mwambie "mimi nakupenda ila wewe hunipendi namimi nimevumilia nimeshindwa najua unataka tuoane kwanza ila bado mambo hayajakua sawa ila wewe umeamua kuniumiza bali sio kunilinda mimi naona boratu tuachane siku nikiwa tayari kuoa nitakutafuta" mkuu ukimwambia hivyo kwakua umejitambulisha kwao anajua mkiachana atahojiwa hivyo atakupa mjegejo tu, akikunyima tena hapo nipe namba yake nikuunganishie..
Neno langu sio sheria
one day you will be tired my friend,believe you me!I love my beautiful woman and i'm not tired of fucking her everyday!
The best comment.Msaada wangu ni huu
Kalipe mahari kwao kisha muoe hapo utafaidi papuchi yake milele
Nilijua atakuja kubadilika hapo badae but nothing changeMimi nina maswali mawili kwako. Je huyo dada aliweka wazi msimamo wake tangu mnaanza uhusiano? Kama ni ndio, kwanini ulikubali kuendelea ukijua ulikuwa hutaki?
Hapana nataka nimuoeningekwambia ila nia yako ni mbovu sana maana unataka kumlaghai tuu
Sina mpango wa kuoa kwa sasaoa sa unataka tukuambie ubake? ukishaoa akikataa kukupa ndiyo uje nikupe mbinu
basi piga chini tafuta demu mwingine mnayeweza kufanya uasheratiSina mpango wa kuoa kwa sasa
teknik ya muda mrefu au muda mfupi?Tupe mbinu kwa Hit and Run, kwa Mwanamke wa aina tajwa.