Tozii Nyambii
Senior Member
- Apr 1, 2017
- 144
- 77
- Thread starter
- #61
Cash ipo but bado haelewi somooWeka cash mezani uone kma hujapewa fasta
Sent from my TECNO W2 using JamiiForums mobile app
Cash ipo but bado haelewi somooWeka cash mezani uone kma hujapewa fasta
Mkuu hela ipo sina njaa kivile Mimi sema bado haelewiHuyo mwanamke sio mgumu, ila wewe ndio mgumu kwenye kutoa hela.. sasa unataka kula bila kuliwa", kwa sauti ya jk
Nataka nimuoe kabisa mkuu sema nataka ni test kwanza ladhaHahaha kijana sidhani kama amemaliza mbinu zote,
hebu mtoa mada aje atuambie kama anampango wa kumuoa au ni hit and run?? Kisha nimpe mbinu muajarabu kabisa
Usithubutu wala usijaribu kabisa kumuoa bila kumgegeda
[emoji3][emoji3]Kwasasahivi lazima ule kwanza ndo uoe usirogwe ukaoa ndo upige mambo je kama ananuka K si utakuwa umepata hasara.
Hahaa kwani kile Ki-wolper kinafichika? Si ukimwambia mkimbie tu anakitibua, au unamuambia naomba nipapase pipi ipoje ikiwa hivyo hivyo ndani ya kifungashio cha nailoni. Ukitoa tu mkono unakipata kile kiWolper.Kwasasahivi lazima ule kwanza ndo uoe usirogwe ukaoa ndo upige mambo je kama ananuka K si utakuwa umepata hasara.
Mkuu naona unausemea moyo wa binadamu au wa mwanamke? Kwani una uhakika gani hatabadilika maisha yakibadilika au unajuaje kama sasa hakuna mtu anaekula mzigo lakini mleta mada ndio anayimwa ili aoe fasta. Kuhusu bikira anaweza kuwekewa shabu na ndimu hatajua kama ilishatolewa kitambo.Njia ni rahisi sana. Pelekka mahari kwa wazazi. Ndoa ifungwe lini na kisha utakuwa umeweza.
Utakuwa ww ni wale wa hit & run
OA MKUU HUYO NDIYO MWANAMKE WALA HAUTAGONGEWA MILELE
INANUKA IYO BRAZA.Habari za jion wapendwa
Wakuu kuna mwanamke nimempata takribani tuko kwenye mahusiano miezi 8 amegoma kutoaa papuchi kabisaaa nimeongea maneno yooote bado haelewi somo
Ananiambia mpaka nimuoe ndo atanipa papuchi na yeye anadai ni bikraa na ana wivu balaa ila papuchi anagoma kutoa kabisa ila vingine vyote ananifanyia but papuchi noope amegomaa
Msaada wadau nifanyeje ili anikubalie kunipa hyo papuchi
Nimepitia mahusiano mengi na wanawake tofauti woote wamenipa but huyu kagoma kabisaaa
Msaada anaejua njia ya kumlaghai huyu mwanamke ili anipe tunda la mti wa katikati.
Naomba ukapimwe akili mkuu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kwasasahivi lazima ule kwanza ndo uoe usirogwe ukaoa ndo upige mambo je kama ananuka K si utakuwa umepata hasara.