topr
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 700
- 654
Ilo kweli atutaki ujinga twakukunja tu ata kama dumeWababe,
Ilo kweli atutaki ujinga twakukunja tu ata kama dumeWababe,
Wema SepetuBest example Gigi money
Akiona tukio jipya lolote la kingono,atapenda alijaribu...iwe kupitia tundu lolote hawanaga shida!Ndio maana waarabu wanawapenda sanaHawajui kusema hapana
Na warangi pia....Usisahu Kuwa Wanashindana na Wanyaturu kwenye hiyo Tabia ya Kushikilia Kufuli bila Ufungo
Siyo wachoyo!
Mkigombana hawajui kunyamaza na kuomba msamaha kila siku majirani watakuwa wanazima redio kuwasikiliza nyinyi mnavyozozana, ukimfokea ukiwa una rap naye at a rap kwa mistari isiyo na vituo.
Ndio nini dudu washawale uwe na moyo mashine vinginevyo utajinyonga huwa wana dudu washa washa huko kupapuchi
Baba yangu alidumu kwenye ndoa na mwanamke wa kinyiramba kwa zaidi ya miaka 30 mpaka umauti unamkuta. So I hope they are good people to settle with...Sasa kabla sijachukua maamuzi yakwenda kujitambulisha kwao ningependa kujua tabia zao za asili,ili mbeleni niseje anza mwaga machozi mwanaume mimi.
Maji yana harufuwanarusha "MAJI" hao.... uwe unakaa na kandoo kadogo chumbani 🙄 😀
ni swali au ni jibu hilo mkuu?... kama umewahi kupiga brashi papuchi majibu unayoMaji yana harufu
Swali, nimesahu alama ya kiulizo.ni swali au ni jibu hilo mkuu?... kama umewahi kupiga brashi papuchi majibu unayo
we waoe ndo utajua dudu washa washaNdio nini dudu washa
Tusaidieni hilo dudu washa ndo nini, au kinembe kikubwaa.
DuhDaaah mbona inaitaji moyo kama ndo hivo