sifa za wanawake wa Kinyiramba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sifa za wanawake wa Kinyiramba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rukwa21, Sep 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. R

    Rukwa21 Senior Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamiiforum naomba sifa za wanawake wa Kinyiramba nataka kuo huko

    ===================================================

    Black Angel
    Ndugu wana jamvi niwasalimu katika jina la yeye aliyetuumba. Mwenzenu nimeangushia moyo wangu kwa kabinti kamoja cha huko mkoani singida,kutoka kabila la wanyiramba. Sasa kabla sijachukua maamuzi yakwenda kujitambulisha kwao ningependa kujua tabia zao za asili,ili mbeleni niseje anza mwaga machozi mwanaume mimi.
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,913
    Likes Received: 6,281
    Trophy Points: 280
    weupe wasiojua kiswahili vizuri!!....kidding!!
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ni wakarimu saaana; ila jiandae na bill ya nyama kila siku
     
  4. R

    Rukwa21 Senior Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    unaposema ukarimu sanaa una maana gani kuna ukarimu wa aina nyingi. Nyama hiyo haina shida
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 65,925
    Likes Received: 68,527
    Trophy Points: 280
    ...Zinatofautiana sana kutokana na malezi yao, elimu yao, mtazamo wao katika maisha ya kila siku ya mwanadamu. Kama umeridhika naye kiasi cha kuamua kufunga pingu za maisha basi weye endelea tu na matayarisho. Kila la heri.
     
  6. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Fatilia, you 'll understand what I mean.
     
  7. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wame-gotolwa.
     
  8. A

    Ados Senior Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wapenda kutawala wanaume ni wabishi fatili kwa makini
     
  9. p

    pilau JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,524
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wanyiramba kama unamfahamu mnyiramba yoyote muulize lakini Mh. Mwigulu Nchemba anawafahamu sana ni dada zake
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,737
    Likes Received: 2,277
    Trophy Points: 280
    mkuu hao watu ni c.h.u.p.i mkononi kama wahaya,warangi,wasambaa na wazaramo.believe it
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni watamu balaa..
    Source: mimi mwenyewe
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 17,699
    Likes Received: 10,505
    Trophy Points: 280
    Watakutisha kwa kila aina ya neno la kukatisha tamaa,
    nikuambie kidogo, usiwe mvivu kunako 6x6, failier to that utampa upper say ndani kwako which will apear kama kutawaliwa na my wife wako.

    Element za ujeuri wanazo hasa ikiwa mtihani wa kwanza utapata maks za chini, ni wachapa kazi kwa wastani, ni walezi wazuri, uaminifu wa ndoa utautengeneza wewe mwenyewe. They are very sweet in bed (hili sikwambii saaana kwani wewe kwisajua)

    Najua unapenda kujua kuhusu juju a.k.a Usangoma, hiyo ni ingredient muhimu kukamilisha na kudumisha mila, ingawa inatofautiana kutoka sehemu moja na nyengine.

    Hawapendi ukewenza, ujiepushe na nyumba ndogo ama la sivyo utaharibikiwa mazima. Naweza kukupa zaidi, nikwambie jambo moja nalo ulizingatie, wanawake wa kinyiramba wanakuwa wake bora, wamama bora sana ukilinganisha na wanawake wa makabila mengine.

    Nimewapigia promo la ukweli, kazi kwao wanyiraaaa.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 17,699
    Likes Received: 10,505
    Trophy Points: 280
    utafiti wako ni mdogo kukupelekea kutoa majibu haya.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mnyiramba akikudondokea anakudondokea mazima.
    Kitu kingine muhimu sana wanapenda sana mchezo wa 6*6 sasa ukiwa mchovu ni hatari kwako lakini ukiwa fundi basi atakuganda kama luba!
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aisee! hivi fort ikoma kuna wanyiramba?
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mtumishi umepotea njia hapa sio mlimani. Tunao wanyiramba wakurya, unafahamu sehemu inaitwa Iramba pande za Ngoreme?
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimepata maono kuwa kuna mwanakondoo anayeshuhudia,hahaha hizo pande sizijui nilidhani pande za mugumu mpaka fort kuna mixture ya wanyiramba na waikoma..lol
     
  18. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,400
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ..Tata Mang'ana...
     
  19. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni wanawake kama wa makabila mengine.
     
  20. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 2,126
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Wakarimu kote kote! Ila jamaa ajiandae kufuga mbwa!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...