Sibuka tv ni ya nani?


Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
802
Likes
26
Points
35
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
802 26 35
Kuna channel mpya imeanza na tayari iko digital, inaitwa Sibuka TV. Kuna anayejua ni ya nani, au ndio ule utabiri ulioletwa humu kuwa mmoja wa mafisadi papa naye anaingia ulingoni kwenye media?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,343
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,343 280
hiyo channel nimeona ikitangazwa sana na startimes....inahusu nini?
 
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
802
Likes
26
Points
35
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
802 26 35
Inaonekana ni ya kawaida kama ITV na nyingine, ila imeanza vizuri. Maana yangu wanaonekana wamejiandaa, mchana muda mwingi wanaweka documentary na usiku movie. Jana usiku waliweka movie nzuri niliipenda. Ila bado ni test signal.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
I think ni ya george nangale alikua mbunge wa east africa miaka ya nyuma, sasa sijui yupo wapi.
Sibuka radio ilianzia maswa shinyanga sasa nahisi wamwanzisha tv. .
 
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
802
Likes
26
Points
35
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
802 26 35
I think ni ya george nangale alikua mbunge wa east africa miaka ya nyuma, sasa sijui yupo wapi.
Sibuka radio ilianzia maswa shinyanga sasa nahisi wamwanzisha tv. .
Asante kutujulisha, nafikiri huyu hayumo kwenye horodha ya mafisadi papa!.
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,844
Likes
77
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,844 77 145
Kuna channel mpya imeanza na tayari iko digital, inaitwa Sibuka TV. Kuna anayejua ni ya nani, au ndio ule utabiri ulioletwa humu kuwa mmoja wa mafisadi papa naye anaingia ulingoni kwenye media?
...Na hii nayo inahitaji decorder yake binafsi ama unaipata kupitia decorder gani maana kwa jinsi kila kituo cha TV kinavyotaka kuwa na Decorder yake binafsi,days are coming when sebule zetu zitakuwa zimejaa rundo la Decorder sita ama saba lakini Runinga moja! Mark ma Words.
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Halafu jana mimi niliinasa B4U kwa kutumia antenna ya kawaida tu, je hii nayo ni ya nani??
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,431
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,431 4,113 280
...Na hii nayo inahitaji decorder yake binafsi ama unaipata kupitia decorder gani maana kwa jinsi kila kituo cha TV kinavyotaka kuwa na Decorder yake binafsi,days are coming when sebule zetu zitakuwa zimejaa rundo la Decorder sita ama saba lakini Runinga moja! Mark ma Words.

Hii mkuu inaonekana kupitia decoder ya startimes.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,617
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,617 280
Hii mkuu inaonekana kupitia decoder ya startimes.
So, ndo marketing gani gani hiyo?!!! Ilibidi kwanza iwe Free To Air ili waungwana waijue ili kama itakuwa bakora ndipo mtu aweze kushawishika kuwa na hiyo Startimes kwa kigezo cha kuwepo na hiyo SHIBUDA!1
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
haha ATN nao wana Decoder yao wana Channels 14. kama siku tano zimepita nilikuwa naipata Emmanuel TV kupitia Free To Air Dish ghafla ikakata ikaandika scrambled channel, nikamleta fundi kurekebisha akajaribu for 3 hrs lkn wapi baadaye akaniambia hii watakuwa wameifunga, akaniambia ATN wanayo hiyo na wana decoder yao, DUH nikajua lazima wao ndo watakuwa wameipiga pini km ilivyokuwa eTV hawa wachina na TBC walivyotufanyia, nikazama mtandaoni nikapata contact za ATN nikawapigia siku ya kwanza siu za zinaita tuu, siku ya pili zikaitaa tuu tena for 2hrs then kuna jamaa akapokea, ndo akanihabarisha kwamba wana decoder ina channel 14 tbc itv na nyinginezo ndani ikiwamo na emmanuel TV, inauzwa kilo moja lkn hawajaanza kutoza malipo kwa mwezi so unapata na mpira nasikia wanaonesha champions league hawa jamaa. ni kweli itafika siku sebule nzima itajaa decoder. Kuna mshikaji napiga nae mzigo hapa ana ya DSTV, Startimes, ile ya wachina wa Zhonghua pale, tatu hizo. teheteh sijui unaangaliaje programs hapo
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,818 280
...Na hii nayo inahitaji decorder yake binafsi ama unaipata kupitia decorder gani maana kwa jinsi kila kituo cha TV kinavyotaka kuwa na Decorder yake binafsi,days are coming when sebule zetu zitakuwa zimejaa rundo la Decorder sita ama saba lakini Runinga moja! Mark ma Words.
Ahahahahahaaaaaaaah!
 
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
802
Likes
26
Points
35
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
802 26 35
haha ATN nao wana Decoder yao wana Channels 14. kama siku tano zimepita nilikuwa naipata Emmanuel TV kupitia Free To Air Dish ghafla ikakata ikaandika scrambled channel, nikamleta fundi kurekebisha akajaribu for 3 hrs lkn wapi baadaye akaniambia hii watakuwa wameifunga, akaniambia ATN wanayo hiyo na wana decoder yao, DUH nikajua lazima wao ndo watakuwa wameipiga pini km ilivyokuwa eTV hawa wachina na TBC walivyotufanyia, nikazama mtandaoni nikapata contact za ATN nikawapigia siku ya kwanza siu za zinaita tuu, siku ya pili zikaitaa tuu tena for 2hrs then kuna jamaa akapokea, ndo akanihabarisha kwamba wana decoder ina channel 14 tbc itv na nyinginezo ndani ikiwamo na emmanuel TV, inauzwa kilo moja lkn hawajaanza kutoza malipo kwa mwezi so unapata na mpira nasikia wanaonesha champions league hawa jamaa. ni kweli itafika siku sebule nzima itajaa decoder. Kuna mshikaji napiga nae mzigo hapa ana ya DSTV, Startimes, ile ya wachina wa Zhonghua pale, tatu hizo. teheteh sijui unaangaliaje programs hapo
Sijui hii tume ya mawasiliano ipo likizo?. Kama kuhamia digital kwenyewe ndio huko mbona kazi, halafu walitutisha ooh itabidi kununua tv za digital maana baada ya 2015 kutakuwa hakuna matangazo ya analog!. Kama mtindo wenyewe ndio huu kuna sababu gani ya kubadili tv?
 
R

rosalia

New Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
R

rosalia

New Member
Joined Nov 26, 2010
1 0 0
miaka kama mitano iliyopita rafiki yangu aliwahi kunieleza kuhusu RADIO SIBUKA iliyoko Maswa, Shinyanga alikua akifanya kazi rafiki yake mmoja .sifahamu kama mmiliki wa radio hiyo ndiye pia mmiliki wa TV SIBUKA. Bahati mbaya sina mawasiliano na rafiki yangu huyo tangu tulipomaliza elimu ya secondary 2004. mdau
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Sibuka labda ni ya mh SHIBUDA
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,284
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,284 61 145
haha ATN nao wana Decoder yao wana Channels 14. kama siku tano zimepita nilikuwa naipata Emmanuel TV kupitia Free To Air Dish ghafla ikakata ikaandika scrambled channel, nikamleta fundi kurekebisha akajaribu for 3 hrs lkn wapi baadaye akaniambia hii watakuwa wameifunga, akaniambia ATN wanayo hiyo na wana decoder yao, DUH nikajua lazima wao ndo watakuwa wameipiga pini km ilivyokuwa eTV hawa wachina na TBC walivyotufanyia, nikazama mtandaoni nikapata contact za ATN nikawapigia siku ya kwanza siu za zinaita tuu, siku ya pili zikaitaa tuu tena for 2hrs then kuna jamaa akapokea, ndo akanihabarisha kwamba wana decoder ina channel 14 tbc itv na nyinginezo ndani ikiwamo na emmanuel TV, inauzwa kilo moja lkn hawajaanza kutoza malipo kwa mwezi so unapata na mpira nasikia wanaonesha champions league hawa jamaa. ni kweli itafika siku sebule nzima itajaa decoder. Kuna mshikaji napiga nae mzigo hapa ana ya DSTV, Startimes, ile ya wachina wa Zhonghua pale, tatu hizo. teheteh sijui unaangaliaje programs hapo
decorder nne ni kasheshe tupu
lakini pia kitu kinachokera ni madishi, kwa anayejua sijui hao ATN decorder zao zinahitaji madishi?
 
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,056
Likes
1,620
Points
280
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,056 1,620 280
Kuna channel mpya imeanza na tayari iko digital, inaitwa Sibuka TV. Kuna anayejua ni ya nani, au ndio ule utabiri ulioletwa humu kuwa mmoja wa mafisadi papa naye anaingia ulingoni kwenye media?
ni christina shusho
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,475