Siasa za CHADEMA hatimaye zaanza kutuchosha wanachama

Siasa za CHADEMA hatimaye zaanza kutuchosha wanachama

Salaam,

Napenda kuisihi CC ya CHADEMA iitishe kikao cha dharula cha kujadili barua ya utetezi dhidi ya mashitaka yanayomkabili Zitto; na mwishowe imvue uanachama na hivyo kupoteza ubunge wake.

Ni wazi CHADEMA imemvumilia huyu jamaa kwa muda mrefu licha ya harakati zake ambazo amekuwa akizifanya za kuzoofisha chama kwa miaka kadhaa. Sina sababu ya kurudia kuzitaja harakati hizo ambazo zinafahamika na kila mmoja.

Hapa naihasa tu CHADEMA ichukue maamuzi ya haraka sana ya kumvua uanachama ndugu Zitto, la sivyo ataendelea kuleta madhara ndani ya chama kama akiendelea kuchekewa.

Nilitarajia mtu ambaye ameshitakiwa hata kama ni kwa kuonewa, awe mtulivu ili kusubiri hatma yake. Badala yake huyu jamaa kwa kushirikiana na "washirika" wake, ameendelea na harakati zake haramu za kuleta mitafaruku na kutukana viongozi wa juu wa chama. Safari hii akifanya hivyo "mchana kweupee". Mshirika mkuu akiwa Albati Msando ambaye naye amekuwa akisambaza jumbe za kutukana na kubeza viongozi kwenye mitandao ya kijamii.

Nasema CC imtimue Zitto haraka sana. Madhara yake akiwa nje ni madogo kuliko "spoil" anayoifanya sasa akiwa ndani ya chama.

Wasalaam.
 
Nami nakuunga mkono kaka yangu kushinikiza huyu kijana mnafiki aondolewe uanachama haraka sana maana ni kweli tumeona usaliti wake kwa chadema ni mkubwa sana. Wajinga ati wanamshabikia kuona idadi ya watu wanoitikia mikutano yake ati watu wanajaa hivyo ati shujaa?msaliti mkubwa hyu amekitesa chama kwa muda mrefu lakini mungu ameruhusu kwa wakati muafaka afichuliwe na aondolewe. Mimi nasema mbowe nakusifu sana kwa kuongoza na kuteteta chama hiki kwa uwazi na ukweli. Na ninakuomba sana mtoeni zittop kabwe asiwe mwananchama tena aende huko ccm au aunde chama chake mwenyewe na wasaliti wenzakemungu ibariki chadema- na tanzania
 
Unaongelea hii nini?
attachment.php
 
Mbona wanamwabudu sana. Hugo jamaa km anakiuka maandili ya chama apigwe chini
 
Zitto ni mfa maji haishi kutapatapa.
kwa uzoefu wake anajua hawezi kupona
 
Ni mara 100 zitto akawa mbunge wa mahakama kuliko mbunge wa Chadema! Kama Nccr waliweza kumfukuza kafulila ingawa kina wabunge wanne tu, sembuse chadema? Mtu anasema ni mwanachama mtiifu na mwaminifu kwa chama, huku akipokelewa kwa mabango yanayowatukana viongozi na chama huku akiangalia tu, je huu sio unafiki? Anamdanganya nani? Kwa watanzania makini wanajua kinachoendelea nyuma ya pazia!
 
Wataanzaje?

Ikumbukwe ile ya NCCR-Mageuzi kule Tanga, watasimulia.
 
Nami nakuunga mkono kaka yangu kushinikiza huyu kijana mnafiki aondolewe uanachama haraka sana maana ni kweli tumeona usaliti wake kwa chadema ni mkubwa sana. Wajinga ati wanamshabikia kuona idadi ya watu wanoitikia mikutano yake ati watu wanajaa hivyo ati shujaa?msaliti mkubwa hyu amekitesa chama kwa muda mrefu lakini mungu ameruhusu kwa wakati muafaka afichuliwe na aondolewe. Mimi nasema mbowe nakusifu sana kwa kuongoza na kuteteta chama hiki kwa uwazi na ukweli. Na ninakuomba sana mtoeni zittop kabwe asiwe mwananchama tena aende huko ccm au aunde chama chake mwenyewe na wasaliti wenzakemungu ibariki chadema- na tanzania
Anashirikiana na maccm kuandaa ziara. Anaandaa mabango ya kutukana viongozi na yenye mlengo wa ukabila then anayapokea mwenyewe.

Katika hotuba zake anatukana viongozi bila kificho.

Akiendelea kuchekewa, damage yake itaonekana.

Siku hizi kiwanja chao cha kupanga mikakati sio Seacliff tena, bali ni Ledger Plaza kule Bahari Beach. Nimeshamshuhudia mara kadhaa akiwa kiwanja hicho pamoja na Albeart na jamaa wengine wamejificha kwenye kona wanapanga mikakati yao huku wamezungukwa na mabaunsa.
 
Mimi mpaka sasa naona Zzk amekuwa kero mno, yaani hata kesho atimuliwe tu!
 
CHADEMA walimu under estimate Zitto wakidhani walivyomchafua basi atakuwa akinuka kwa wananchi; tahamaki Zitto anakusanya wananchi nakumi kwa maelfu kwenye mikutano yake! Hivi mmesahau alivyotua Dar es Salaam toka Bungeni Dodoma baada ya lile sakata la Buzwagi? Kwa yanatoendelea ndani ya CDM dhidi ya Zitto ni kumuongezea umaarufu.
 
Ni wewe peke yako mkuu ss wwengine tunajua zito ni mbinafsi na hata hizo unazoziita sumu haziwezi zikamuingia mtu makini.
 
CHADEMA walimu under estimate Zitto wakidhani walivyomchafua basi atakuwa akinuka kwa wananchi; tahamaki Zitto anakusanya wananchi nakumi kwa maelfu kwenye mikutano yake! Hivi mmesahau alivyotua Dar es Salaam toka Bungeni Dodoma baada ya lile sakata la Buzwagi? Kwa yanatoendelea ndani ya CDM dhidi ya Zitto ni kumuongezea umaarufu.
Mkuu Kimbunga,
Things will never be the same again.

Hiyo ya kupokelewa baada ya Buzwagi iliandaliwa na vijana wa CHADEMA wenye mapenzi mema. Wakati ule hawakujua undani wa ZZK, na wengi walidhani ni mwenzao. Mtu aliyeshiriki kikamilifu kuandaa hayo mapokezi alikuwa ni Mbunge wa sasa wa Ubungo Mh. J.J. Mnyika.

Bahati mbaya kwa ZZK, baada ya yale mapokezi akadhani yeye ni CHADEMA na CHADEMA ni yeye. Poor him.
 
Ni wewe peke yako mkuu ss wwengine tunajua zito ni mbinafsi na hata hizo unazoziita sumu haziwezi zikamuingia mtu makini.

hofu yangu ni wananchi wa kawaida ambao nirahisi kurubunika na siasa za zzk,ndo maana ningependa maamuzi ya kumfuta uanachama yawe ya haraka.
 
Tatizo wewe unachangia JF sio kwa mawazo yako bali ajira. Na mlipa mpiga zumari ndiye anayechagua wimbo. My friend, kama una akili timamu nikuambie jambo moja tuu. WATU WAMEMESHAKUDHARAU HUMU JF KAMA MTU ASIYE UFAHAMU.
Pamoja na kutumia ID isiyokutambulisha,ni kama mtu aliyejinyea hata kama wengine hawajui ila mwenyewe anajisikia aibu. BADILIKENI WAKATI NI HUU.
cc. zumbemkuu Molemo mohamed Mtoi Mchambuzi etc hebu tusaidiane tuwakomboe hawa vijana ili turudi kwenye mijadala badala ya kujaza pumba ndani ya forum hii iliyokuwa na heshima awali.

Naandaa topic ya kumuunga mkono Dr. Slaa kuhusiana na hoja yake juu ya haja ya kuhalalisha kinywaji cha Gongo. Kwa bahati mbaya sana, mjadala unaoendelea sasahivi umetekwa na ujinga kuliko werevu, huku siasa ikitawala common sense - hapa naongelea wale wanaojadiili hoja husika kisiasa zaidi.

Vile vile, baadhi ya watu wanasukumwa na imani zao za kidini (Wakristo na Waislamu) ambao kutokana na imani zao, pombe ni kitu haramu. Upande huu wa hoja utaeleweka na kuheshimika iwapo utajadili kwa mtindo huo na katika hilo, hakuna mjadala kwani hoja za kiimani zinaeleweka, hivyo sina tatizo kabisa na upande huo wa hoja.

Tatizo langu lipo kwenye upande ule unaotumia zaidi Siasa kuliko Common sense katika kujadili suala husika. Watu hawa wanatumia zaidi siasa kuliko rationality katika muktadha wa socio-economic & socio-political.

Katika hili, Dr Slaa hakukosea, na nitarudi kujadili zaidi. Hongera sana Dr.W.Slaa. Hiyo ndio maana ya maamuzi magumu, ambayo kiongozi wa kweli huwa tayari kuyafanya bila ya woga kwamba wengine hawajafanya, na yupo tayari kuyatetea na kufafanulia umma. Tutakusaidia katika hilo kama watanzania wenye uelewa zaidi.
 
Zitto ni mfa maji haishi kutapatapa.
kwa uzoefu wake anajua hawezi kupona

Msome hapa Mkuu, haya mambo bwana, inabidi maamuzi yatoke tuone mwisho wake!

Zitto Kabwe

Nitapambana kutetea uanachama wangu. Kwa upinzani ni lazima tufanye tofauti na CCM. Tuhuma za matumizi mabaya ya fedha za umma kwa upinzani ni mbaya zaidi kuliko. Hivyo uwajibikaji kwa wote bila kujali vyama. Uwajibikaji sio msamiati kwa watawala tu bali kwa viongozi wote. Namna tunavyotaka nchi iendeshwe ndivyo hivyo tuendeshe vyama vyetu. Tuhuma dhidi ya Kiongozi wa Upinzani kuhusu masuala ya uadilifu zinapaswa kuhukumiwa kwa namna ile ile wanayohukumiwa watawala. Ninarudia kuwaambia ndugu zangu kwamba sitoki CHADEMA. Chama kina jasho langu na nitapambana mpaka dakika ya mwisho kutetea haki ya uanachama wangu. Mimi ni CHADEMA toka ujana. Niliingia CHADEMA kwa kuchagua na sio wengine walioingia kwa Mazingira Ya kupata fursa za kugombea. Wengine wangepitishwa na chama walichokuwa kuwa wagombea Leo wasingekuwa upinzani na inawezekana wangekuwa mawaziri mizigo au waendesha operesheni tokomeza
 
Naandaa topic ya kumuunga mkono Dr. Slaa kuhusiana na hoja yake juu ya haja ya kuhalalisha kinywaji cha Gongo. Kwa bahati mbaya sana, mjadala unaoendelea sasahivi umetekwa na ujinga kuliko werevu, huku siasa ikitawala common sense - hapa naongelea wale wanaojadiili hoja husika kisiasa zaidi.

Vile vile, baadhi ya watu wanasukumwa na imani zao za kidini (Wakristo na Waislamu) ambao kutokana na imani zao, pombe ni kitu haramu. Upande huu wa hoja utaeleweka na kuheshimika iwapo utajadili kwa mtindo huo na katika hilo, hakuna mjadala kwani hoja za kiimani zinaeleweka, hivyo sina tatizo kabisa na upande huo wa hoja.

Tatizo langu lipo kwenye upande ule unaotumia zaidi Siasa kuliko Common sense katika kujadili suala husika. Watu hawa wanatumia zaidi siasa kuliko rationality katika muktadha wa kiuchumi na kijamii.

Katika hili, Dr Slaa hakukosea, na nitarudi kujadili zaidi.

Ninakuamini mkuu. Ingawa najua unakwazwa sana na watu wanao jiingiza kwenye mijadala kwa nia ya kuvuruga na kuharibu heshima ya Jukwaa. Hapo zamani watu walitumia JF kuwasaidia katika research zao na kufanikiwa sana na walirudi humu na kutoa shukrani, ila baada ya hawa wachangiaji wa ajira kujazana humu mambo yameharibika.
 
Back
Top Bottom