Siasa za CHADEMA hatimaye zaanza kutuchosha wanachama

Siasa za CHADEMA hatimaye zaanza kutuchosha wanachama

Propaganda za kitoto zilizofail kitambo na zimeshawachosha watu wenye akili timamu labda wapelekee misukule wenzio pale lumumba resort

tupo pamoja_mwishowe tutajua mim na wewe nani msukule, kwanza sikujua kama na wewe ni wale wale majobless wanao DREAM ubunge ha ha ha ha
 
Hatuna mwana chadema mwenye akili kama zako acha kujikomba wewe gamba.
Katoa hoja hukutakiwa uijibu kwa uharo wa kukaririshwa mpe hoja aanze kuamini unaloliamini wewe sio kila unaetofautiana nae kimtazo ni ccm!!Nyie ndo mnaoharibu maana ya JF
 
Taratiibu sumu za ZZK zinaanza kutuingia baadhi ya wanachama na kuanza kuamini huenda zzk katengenezewa zengwe ndani ya chama.

Wote tunaona harakati za huyu mtu,kwa harakaharaka tunaweza kudharau lakin anazidi kuongeza wafuasi,kwa walioangalia habari ya star tv mtaungana na mimi kuwa zzk anazidi kuongeza iman ya wanachama juu yake.

Suala hili hakika litakigharimu sana chama kwa kuleta mgawanyiko mkubwa wa chama usio walazima.

Binafsi naweza kusema Huenda CC ya chama ilikurupuka kufanya maamuzi ndo maana ina kigugumizi kuweka hitimisho la sinema hii.

Wanachama wanaelekea kuchoka kutokana na ukimya wa uongozi wa chama huku upande wa pili ukizidi kutumia nafasi hii kujiimarisha zaidi.

Binafsi siasa za chadema zimeanza kunichosha maneno mengi bila vitendo.

Punguza mihemko ufanane na vijana ama wanachama wa Chadema ,hatuongozwi na hisia au ummati wa mikutano ya zzk ,Mapokezi ya Lowasa,kalamagi,Chenge,Maige,Ngereja, ba a da ya kashfa na kujiudhuru yalikuwa makubwa kuliko hayo ya zzk ilihali walikubwa na kashfa za wizi,Lakini Pi a huo umati upo kigoma ambako ni ngome ya NCCR MAGEUZI KIPYA KIPI?? Wanachama wazalendo wanauamini uongozi ktk hili na kuhoji kwanini wamemlea mpaka Leo?? Zzk kama anakubalika na wanachadema a e nde morogoro,MBEYA,IRINGA,MWANZA,MUSOMA,DAR -ES SALAAM,NK SIO KIGOMA
 
jambo kama ni la dharura lishughulikiwe kidharura na si kusubili ratiba ya vikao..wakati hiki kirusi kinaelekea kuwa sugu kwa nin tusikiscan mapema

Hivi unaelewa kwamba baadhi ya wajumbe wa kamati kuu ni wabunge,walikuwa kwenye shghuli za kibunge bungeni?
Hivi unajua ya kwamba katibu mkuu alikuwa keshaanza ziara ya kukagua uhai wa chama?
Hivi unajuwa ya kwamba hata MM na mwenzie nao walipewa muda wa kujieleza? Hata hivyo usidhani ni wewe tu ndio hupendi sana mambo ya zitto,ni zaidi ya unavyodhani,lkn tulia,vuta subira na kuwa mwenye busara.Time will tell.
 
Chuki na fitina ndivyo vilitawala maamuzi, walimbambikizia waraka mbalimbali bila kujipanga na sasa nyingine walizikana kama ule wa siri na mwingine waliouanzisha na kuutumia kama msingi wa ulaghai wao hawakujua kama haumuhusishi ZZK moja kwa moja_kila wakitoa tamko na yeye SERENA kama kawa_mwishowe wanamlaumu LISSU kushindwa kuwaongoza vizur kwa kutoa Hukum then ndo ajiteteee ha ha ha ha_sasa wametoka Bungen akina Lema wamejifungia kuanzisha jingine_CC iliyojaa UKANDA watamshinda_Issue ni Baraza Kuu, ndo maana SlAA na MBOWE wanazunguuka kutafuta sympath_ZZK naye anawafuata kufuta nyayo_Uchakachuaji Katiba, Matumizi Mabovu, Chaguzi za Chama, Ufisadi ndan ya Chama

CC ya chadema unaiijua??? Tutajie theeuthi tu kama huongozwi na mahaba by the way Baraza kuu la CHadema iliyopita tu wajumbe waliilaumu Cc kwa kwanini haimpi adhabu yeye na Shibuda au umesahau hata magazeti yenu hukusoma?? Nakuhakikishia kwa zzk Cc Ni best kuliko Baraza kuu stay turned utakuja kuliona hilo
 
Chuki na fitina ndivyo vilitawala maamuzi, walimbambikizia waraka mbalimbali bila kujipanga na sasa nyingine walizikana kama ule wa siri na mwingine waliouanzisha na kuutumia kama msingi wa ulaghai wao hawakujua kama haumuhusishi ZZK moja kwa moja_kila wakitoa tamko na yeye SERENA kama kawa_mwishowe wanamlaumu LISSU kushindwa kuwaongoza vizur kwa kutoa Hukum then ndo ajiteteee ha ha ha ha_sasa wametoka Bungen akina Lema wamejifungia kuanzisha jingine_CC iliyojaa UKANDA watamshinda_Issue ni Baraza Kuu, ndo maana SlAA na MBOWE wanazunguuka kutafuta sympath_ZZK naye anawafuata kufuta nyayo_Uchakachuaji Katiba, Matumizi Mabovu, Chaguzi za Chama, Ufisadi ndan ya Chama

kachukue buku7 yako,huu ni mo ja ya msaada wa Nchimbi kwa Zzk
 
Inategemea unazungumzia wanachama gani.Nimetoka Dodoma Iringa Mufindi na sasa nipo Mlimba.CDM ni hai sana huwezi kuamini
 
Uhai wa chama unapimwa baada ya uchaguzi....subiri 2015 uone watakachovuna cdm
 
Taratiibu sumu za ZZK zinaanza kutuingia baadhi ya wanachama na kuanza kuamini huenda zzk katengenezewa zengwe ndani ya chama.

Wote tunaona harakati za huyu mtu,kwa harakaharaka tunaweza kudharau lakin anazidi kuongeza wafuasi,kwa walioangalia habari ya star tv mtaungana na mimi kuwa zzk anazidi kuongeza iman ya wanachama juu yake.

Suala hili hakika litakigharimu sana chama kwa kuleta mgawanyiko mkubwa wa chama usio walazima.

Binafsi naweza kusema Huenda CC ya chama ilikurupuka kufanya maamuzi ndo maana ina kigugumizi kuweka hitimisho la sinema hii.

Wanachama wanaelekea kuchoka kutokana na ukimya wa uongozi wa chama huku upande wa pili ukizidi kutumia nafasi hii kujiimarisha zaidi.

Binafsi siasa za chadema zimeanza kunichosha maneno mengi bila vitendo.

wewe nani mmechoshwa, labda wewe na familiya yako.
 
Kama umechoka kaungane na magamba,maana inaonekana upo kishabiki tuu kwa ajili ya kina fulani
 
CCM ilipomvua uanachama yule mbunge aliyetofautiana na chama juu ya muundo wa serikali mchakato wa katiba mpya,CDM hawakupiga kelele kabisa ingawa alionewa waziwazi. Hili la ZZk anakiuka taratibu za chama kweupe.CCM mnapiga kelele(Mnashinikiza asifukuzwe). Mnataka CDM wafanye maamuzi mnayoyataka nyinyi,ila sijaona CDM wakiingilia mambo yenu ya ndani ya chama. Dalili ya kufilisika kisiasa hii.
 
Kuna hoja hap o ???

Hoja ni kuwa mwanajesh tena kamanda msaidizi ameasi lakin anachwa kuendelea kufanya uasi huo,huku kamanda mkuu akishuhudia na hivyo kuwaacha wanajeshi wa kawaida katik hali ya sintofahamu.
 
Uasi na uhaini ni dambi kubwa sana mahali popote, Hata Shetani huwaadhibu wote wanaomuasi hivyo ni muhimu kuitishwe kikao cha dharura haraka iwezekanavyo na kutoa hukumu kwa Muasi Zitto maana dawa ya kumbikumbi ni kukata mbawa tu.
 
Last edited by a moderator:
mtoi, zumbemkuu etc hawana ajira_wanapigana vikumbo kumsafishia viatu SLAA kutafuta majimbo ya Ubunge, hujaona na Mtoi leo kaja na issue ya Pangani? hao unaowataja wana shida binafsi hawawez kuwa na suluhu ya shida za Watz_huon akina NASSARI na MKyA sasa wanatokeza kwny shame list, leaave alone upuuz mkubwa wa kiutendaj HQ_
mkuu namiliki kampuni ya ujenzi,kama una tatizo la ajira tuma barua ya maombi ntakupatia kazi itakayokufaa, achana na ajira za buku 7 fc.
cc;@Chakaza , Elli , MANI
 
Last edited by a moderator:
Acheni bangi Za mwisho WA mwaka....hizo ndio siasa mnazoweza za majungu na ujinga. Nothing else
 
Back
Top Bottom