Siasa za CHADEMA hatimaye zaanza kutuchosha wanachama

Siasa za CHADEMA hatimaye zaanza kutuchosha wanachama

Nahisi ameshajua nini kinaenda kutendeka katika chama, ndio maana anaanza kutafuta pakuponea. Safari hii anaenda kupotea mazima
 
Ninakuamini mkuu. Ingawa najua unakwazwa sana na watu wanao jiingiza kwenye mijadala kwa nia ya kuvuruga na kuharibu heshima ya Jukwaa. Hapo zamani watu walitumia JF kuwasaidia katika research zao na kufanikiwa sana na walirudi humu na kutoa shukrani, ila baada ya hawa wachangiaji wa ajira kujazana humu mambo yameharibika.

Mimi ni mmoja wao walioathiriwa na ujinga unaondelea katika mijadala mbalimbali kwa siku za hivi karibuni,nilikuwa mwanachama "active"huko nyuma lkn baada ya huu upuuzi kuzidi kuongezeka na Mods kuacha mambo yakijiendea hovyo hovyo tu,siku hizi napita mara chache sana.
CC;Sikonge
 
cc ya cdm: hekima zenu pamoja na subira mlizonazo juu ya hiki kikaragosi zitawaponza mwisho wa siku.

mnalea huyu msaliti mwisho wake atawapandeni vichwani kwa kuwaona kuwa ninyi si kitu kwake.
subira yatosha........ get him fired asap.
 
Kwa hatua aliyofikia ZZK sasa hana hadhi tena ya kuwa mwanachadema wa kutumainiwaaa....Sikutegemeaa matamshii anayoyatoa sasa yatoke kwa mwananchama mwenye hadhi ya ZZK!!!!!!!!
 
kuhusu huyo zitto mfukuzeni tu haina haja ya kumtungia uongo kwenye mitandao. kwani kamati kuu si yenu, hata mkimfukuza hamna wa kuwahoji.
na kwa bahati mbaya kabisa kumbe na nyinyi ni wachumia tumbo tu kama haya maccm a.k.a chama cha majizi.
eti mnatetea wanyonge! wanyoge wawapi wanafiki wakubwa nyie.

Taratiibu sumu za ZZK zinaanza kutuingia baadhi ya wanachama na kuanza kuamini huenda zzk katengenezewa zengwe ndani ya chama.

Wote tunaona harakati za huyu mtu,kwa harakaharaka tunaweza kudharau lakin anazidi kuongeza wafuasi,kwa walioangalia habari ya star tv mtaungana na mimi kuwa zzk anazidi kuongeza iman ya wanachama juu yake.

Suala hili hakika litakigharimu sana chama kwa kuleta mgawanyiko mkubwa wa chama usio walazima.

Binafsi naweza kusema Huenda CC ya chama ilikurupuka kufanya maamuzi ndo maana ina kigugumizi kuweka hitimisho la sinema hii.

Wanachama wanaelekea kuchoka kutokana na ukimya wa uongozi wa chama huku upande wa pili ukizidi kutumia nafasi hii kujiimarisha zaidi.

Binafsi siasa za chadema zimeanza kunichosha maneno mengi bila vitendo.
 
sawa mkuu,ila mimi si gamba kama unavyodhani,sijapenda ukimya wa viongozi wangu katika kuhitimisha hili.

We hujiamini nini?unakuwa na akili za magamba kwa nini?kama zzk amekubadili licha ya uongo wake mwingi basi hufai kuwa kamanda akili hii ya kurubuniwa na ndume kwa faida zake mwenyewe ni ya kike kike achana nayo.Uongozi wa CDM uko makini we tulia tuu!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Taratiibu sumu za ZZK zinaanza kutuingia baadhi ya wanachama na kuanza kuamini huenda zzk katengenezewa zengwe ndani ya chama.

Wote tunaona harakati za huyu mtu,kwa harakaharaka tunaweza kudharau lakin anazidi kuongeza wafuasi,kwa walioangalia habari ya star tv mtaungana na mimi kuwa zzk anazidi kuongeza iman ya wanachama juu yake.

Suala hili hakika litakigharimu sana chama kwa kuleta mgawanyiko mkubwa wa chama usio walazima.

Binafsi naweza kusema Huenda CC ya chama ilikurupuka kufanya maamuzi ndo maana ina kigugumizi kuweka hitimisho la sinema hii.

Wanachama wanaelekea kuchoka kutokana na ukimya wa uongozi wa chama huku upande wa pili ukizidi kutumia nafasi hii kujiimarisha zaidi.

Binafsi siasa za chadema zimeanza kunichosha maneno mengi bila vitendo.

tunakutakia kila la kheri huko uendako, ukajiunge ama na wachumia tumbo kama wale book 7 au kundi la wasio jitambua.kujitambua ni privilage of the selected few.wengine hata wangekaa darasani miaka mingapi hawawezi kujitambua.
 
Uwezo wa watu wengine kuelewa na kupambanua mambo ni mdogo sana. Wakati mwingine ni kuwahurumia tu.
 
chadema umu ndani awapendi kushauriwa. ukitoa ushauri wanakuita gamba


CHADEMA hawashauriwi kupitia JF wanatumia vikao, kama unataka kuwashauri onana na viongozi wao waulize kikao kitakuwa lini na wapi, tayarisha maoni yako kwa maandishi au unaweza kuyasema huko huko kwenye kikao halali cha Chama.
 
Wiki hii tunamfukuza anakuwa na watu wengi kwenye mkutano kuliko chama kwanini??
 
Taratiibu sumu za ZZK zinaanza kutuingia baadhi ya wanachama na kuanza kuamini huenda zzk katengenezewa zengwe ndani ya chama.

Wote tunaona harakati za huyu mtu,kwa harakaharaka tunaweza kudharau lakin anazidi kuongeza wafuasi,kwa walioangalia habari ya star tv mtaungana na mimi kuwa zzk anazidi kuongeza iman ya wanachama juu yake.

Suala hili hakika litakigharimu sana chama kwa kuleta mgawanyiko mkubwa wa chama usio walazima.

Binafsi naweza kusema Huenda CC ya chama ilikurupuka kufanya maamuzi ndo maana ina kigugumizi kuweka hitimisho la sinema hii.

Wanachama wanaelekea kuchoka kutokana na ukimya wa uongozi wa chama huku upande wa pili ukizidi kutumia nafasi hii kujiimarisha zaidi.

Binafsi siasa za chadema zimeanza kunichosha maneno mengi bila vitendo.
Haya bana tumekusikia njoo basi na solution. Tunajua Chadema kuna matatizo tunaomba watu na masuruhisho ya kudumu na si lawama. Tuambieni kama anavyoshauri Mwanakijiji na si kuishia kushtumu na kutukana. Napenda watu wanao jiepusha na neno ukabila, ukanda na udini hao tutasikilizana. Mimi ninachoogopa ni Magamba tu! Kama yanaweza kuiba mbele ya Chadema itkuwaje kama Chadema ikifa. Jibu ni rahisi tu kila abiria/mwananchi kuuzwa ili kila fisadi apate chake!!!! Shame on CCM.
Napita tu waungwana mm mwenyewe mgeni nahurumia kucha zangu na meno.
 
Mwanachama wa Chadema mwenye nidhamu hawezi kuandika hizi pumba

Kumbe ili uwe mwanachama wa chadema mwenye nidhamu lazima usihoji jambo lolote la msingi kwa uongozi?
Kama wewe ndiye mwanachama wa chadema mwenye nidhamu basi chama hakina jipya na ndio mlaana mtaendelea kuburuzwa na watu wachache kwa maslahi yao wachache,AIBU sana hii
 
Sikubalieni na wewe kiongozi nafikiri mitandao hii ni sauti kwa wasio kuwa na sauti. Nafikiri ni suala la viongozi kusikiliza maoni kutoka pande zote maana hawa ndo wapiga kura wenyewe.Leo anaweza kuwa adui yetu lkn kesho akajua ukweli akawa upande wetu. Mimi nilikuwa na waCCM kindakindaki lkn leo ni CHADEMA damu baada ya kuwahubiria kwa muda mrefu.
Ahsante sn kwa kunielewa kiongozi.
 
We hujiamini nini?unakuwa na akili za magamba kwa nini?kama zzk amekubadili licha ya uongo wake mwingi basi hufai kuwa kamanda akili hii ya kurubuniwa na ndume kwa faida zake mwenyewe ni ya kike kike achana nayo.Uongozi wa CDM uko makini we tulia tuu!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

asante kwa kunitia moyo mkuu,
 
Afukuzwe tena haraka sana huyo kalumekenge! VIJANA WA CDM MAGU TUNATAKA AFUKUZWE TENA MARA MOJA!
 
Msome hapa Mkuu, haya mambo bwana, inabidi maamuzi yatoke tuone mwisho wake!

Zitto Kabwe

Nitapambana kutetea uanachama wangu. Kwa upinzani ni lazima tufanye tofauti na CCM. Tuhuma za matumizi mabaya ya fedha za umma kwa upinzani ni mbaya zaidi kuliko. Hivyo uwajibikaji kwa wote bila kujali vyama. Uwajibikaji sio msamiati kwa watawala tu bali kwa viongozi wote. Namna tunavyotaka nchi iendeshwe ndivyo hivyo tuendeshe vyama vyetu. Tuhuma dhidi ya Kiongozi wa Upinzani kuhusu masuala ya uadilifu zinapaswa kuhukumiwa kwa namna ile ile wanayohukumiwa watawala. Ninarudia kuwaambia ndugu zangu kwamba sitoki CHADEMA. Chama kina jasho langu na nitapambana mpaka dakika ya mwisho kutetea haki ya uanachama wangu. Mimi ni CHADEMA toka ujana. Niliingia CHADEMA kwa kuchagua na sio wengine walioingia kwa Mazingira Ya kupata fursa za kugombea. Wengine wangepitishwa na chama walichokuwa kuwa wagombea Leo wasingekuwa upinzani na inawezekana wangekuwa mawaziri mizigo au waendesha operesheni tokomeza

NI KWELI KABISA, TUNAJUA SLAA ALITOKA CCM BAADA YA KUKOSA URAIS,HIVYO KAJA CHADEMA KWA AJILI YA FURSA ZA KUCHAGULIWA.....watani wangu wanasema, NGOMA INOGILE, paka ni mpole sana,ila siku akikasirika!
 
Kama hii ndo demokrasia ndani ya chadema basi demokrasia ya namna hii haifai kwa ustawi wa taifa letu "changa".ningekuwa mimi siku nyingi alishapigwa chini.
 
Kama hii ndo demokrasia ndani ya chadema basi demokrasia ya namna hii haifai kwa ustawi wa taifa letu "changa".ningekuwa mimi siku nyingi alishapigwa chini.
Walitaka atoe maelezo ya utetezi ndani ya siku 14. Siku 14 zimeshapita. Tunaambiwa kuwa barua ya utetezi pia imeshafika kwenye meza ya Katibu Mkuu.

Sasa badala ya kutekeleza linalofuata, wao bado wanapima upepo na kumtafutia timing. Mwenzao hayuko peke yake. Wakati wao wanapima upepo mwenzao anazidi ku-spoil.

Acha wasome mchezo tu. Mchezo wenyewe kombe uwanjani, dakika zinayoyoma.......
 
Nimelipata hili andiko mahali
nazan ni vizuri wa Jf tukilijadili

=============================
=============================

Kwa hali hii ni wazi kuwa Chadema inachelewa mno kuchukua hatua dhidi ya Zitto Kabwe.

Kwa hali hii ni wazi yamkini si shwari tena. Ni wazi kuwa, kama alivyopata kusema mwalimu wetu Lwaitama, Zitto anapaswa kutendewa haki ya kufukuzwa uanachama.

Ikiwa yeye kama kiongozi badala ya kusaidiana na wenzake kuhakikisha kuwa chama chake kinatengeneza mifumo imara ya uwajibikaji na badala yake anatumia nafasi yake kama kiongozi kupayuka payuka basi huyu hafai tena kuwa sehemu ya timu. Chadema imeshuhudiwa mara kadhaa ikiwachukulia viongozi wake hatua za kinidhamu kwa makosa ya uwajibikaji, nini hasa anachokisimamia Zitto Kabwe

Zitto Kabwe ni wazi hana lengo la kuleta mabadiliko kama anavyojipambanua bali huyu ni kuwadi wa siasa majitaka na hasimu za nchi zilizotawaliwa na vyama vikongwe na vilivyochoka kama CCM.

Ndani ya chama chake wapo watu wana rekodi ya kusimamia uwajibikaji kwa serikali na nchi. Wilbroad Slaa anabaki kuwa mwenye rekodi kubwa zaidi ya yeyote katika nchi hii. Akianzia jimboni kwake Karatu, akiwa mbunge Karatu ilikuwa moja ya halmashauri iliyokuwa inapata hati safi za fedha na mfano wa uwajibikaji kwenye rasilimali za umma. Ndio halmashauri iliyoweza kuonyesha mfano wa initiative za maendeleo kupitia uwakilishi kama ule wa mradi wa maji. Slaa ndio aliyebeba jukumu kubwa la kutangaza list ya mafisadi wa nchi hii na baadae mmoja baada ya mwingine akajikuta mahakamani. Hata ambao hawakupelekwa mahakamani kutokana na nafasi zao kama Mkapa na Kilwete iko siku utawala wa haki utakaposhika dola watatendewa haki na kusimama kizimbani. Slaa pamoja na yote hayo bado hatujapata kumsikia akileta chokochoko kwenye chama chake. Hatujawahi kumsikia akigombania uongozi. Hawa ndio watu nchi hii inahitaji.

Zitto ameshindwa hata kutaja majina ya watu ambao wameficha pesa uswisi pamoja na kupiga kelele muda mrefu kuwa anawajua. Hata pamoja na safari ya mbwembwe kwenda eti kufuatilia hizo pesa uswisi bado hatujaona lolote la maana mpaka sasa zaidi ya kupata taarifa kuwa walioficha hizo pesa wameshamweka sawa ili atumie fursa hiyo kiendelea kuchafua viongozi wa chadema kuwa na wao eti wameficha pesa uswisi.

Sio ubaguzi wa asili ya mtu lakini zipo coincedence ambazo huleta mashaka. Inaonyesha watu wanaotoka Kigoma wakipata umaarufu kidogo tu lazima watoe harufu. Inaonekana kwao kutumika ni jadi
 
Back
Top Bottom