Siamini katika nafasi ya pili kwenye mahusiano


UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,527
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,527 280
Wakati mwingine kumpa mtu second chance katika mapenzi hasa hizi upcoming love na hata hizi love zilizo komaa ni sawa na kumpa kisu mtu akumalizie sabu kile alicho kuchoma mwanzo akikukupata vizuri. So kueni makini sana ndugu msije kua mnajifukia mngali hai.Once a person mess up with you tena kwa visingizio vya shetani,simple achana nae jipange upya.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
ni kweli,,, ila msamaha unaitajikaga,,, je kama huko alikokuwa kapata funzo la vitendo hadi kuoneshw na Mungu kuwa yule uliye mkosea ndie wa maishan mwako anapokurudia hutomsamehe??
 
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,527
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,527 280
ni kweli,,, ila msamaha unaitajikaga,,, je kama huko alikokuwa kapata funzo la vitendo hadi kuoneshw na Mungu kuwa yule uliye mkosea ndie wa maishan mwako anapokurudia hutomsamehe??
Sasa Mungu kamfunza mfano kakusababishia majanga
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,459
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,459 280
Mie mtu akizingua.. Ngumu kumpenda au kumuamin kama awali.. Akitaka tuendelee ajue kabisa hana nafasi kwangu namchukulia supu ya mbwa..

Mwanzo mara nyingi huwa neutral, so upendo utaongezeka au kupungua kutegemea na yeye anavyoact.. Akionesha love ya kutosha na mie rank zinapanda, akijambisha na mie mishuzi tu.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
Wakati mwingine kumpa mtu second chance katika mapenzi hasa hizi upcoming love na hata hizi love zilizo komaa ni Sawa na kumpa kisu mtu akumalizie sabu kile alicho kuchoma mwanzo akikukupata vizuri. So kueni makini Sana ndugu msije kua mnajifukia mngali hai.. Once a person mess up with you tena kwa visingizio vya shetani,simple achana nae jipange upya.
kutoa second chance ni udhaifu
 
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
481
Likes
12
Points
35
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
481 12 35
Wakati mwingine kumpa mtu second chance katika mapenzi hasa hizi upcoming love na hata hizi love zilizo komaa ni Sawa na kumpa kisu mtu akumalizie sabu kile alicho kuchoma mwanzo akikukupata vizuri. So kueni makini Sana ndugu msije kua mnajifukia mngali hai.. Once a person mess up with you tena kwa visingizio vya shetani,simple achana nae jipange upya.
True. .......
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Well said,hakuna kurudi nyumaa!
 
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,527
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,527 280
Mie mtu akizingua.. Ngumu kumpenda au kumuamin kama awali.. Akitaka tuendelee ajue kabisa hana nafasi kwangu namchukulia supu ya mbwa..

Mwanzo mara nyingi huwa neutral, so upendo utaongezeka au kupungua kutegemea na yeye anavyoact.. Akionesha love ya kutosha na mie rank zinapanda, akijambisha na mie mishuzi tu.
Kumbe wewe unatoa nafasi ya pili Kama ni hivyo
 
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Messages
5,639
Likes
1,992
Points
280
Age
48
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2015
5,639 1,992 280
Kuna mmoja hakumpa mwenzake second chance akahamisha kwingine kilichomkuta alijuta......so sio formula kutoami...ni mtazamo wako tu
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Me ndo zangu ukizingua Basi tuna achan no Way
 
J

Jimaz

Member
Joined
Jan 13, 2014
Messages
35
Likes
31
Points
25
J

Jimaz

Member
Joined Jan 13, 2014
35 31 25
Inategemea aisee mimi i believe in second chance na imework for me ,kwetu sisi tena ndo imeimarisha mapenzi na kuthamini mno penzi letu maana tulisambaratika kila mmoja akaenda njia yake lakini tukashindwa kusahauliana yani kila mmoja akawa anammisi mwenzie lakini unarudije baada ya muda kupita sana Mungu si Athumani tukakutana tukapiga story za kawaida tu sasa wakati wakuagana jamaa aliachia kiss moja hatari kwenye shingo ile kiss iliamsha hisia kali sana na hapo ndo tulipogundua bado tunapendana sana basi tukarudiana kwanguvu zote na mapenzi ya hali ya juu, na baada ya kutengana na kukutana na wengine ndio hapo nilipogundua kwamba duh kumbe nilikuwa namchukulia poa jamaa lakini kumbe alikuwa ananipenda sana kwahiyo nilipopata nafasi hii ya pili aisee sitaki fanya makosa tena na simchukulii poa tena yani nampenda mmno kuliko mwanzo, I am a second chance person and i believe in it
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,860
Likes
6,115
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,860 6,115 280
Wakati mwingine kumpa mtu second chance katika mapenzi hasa hizi upcoming love na hata hizi love zilizo komaa ni Sawa na kumpa kisu mtu akumalizie sabu kile alicho kuchoma mwanzo akikukupata vizuri. So kueni makini Sana ndugu msije kua mnajifukia mngali hai.. Once a person mess up with you tena kwa visingizio vya shetani,simple achana nae jipange upya.
Mkuu kama papuchi yake tamu hata 10 chances nitampa. Lakini ndoa nop
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,862
Likes
5,165
Points
280
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,862 5,165 280
kuachana nakurudiana sio poa ! ila wakati mwingine unaangalia mmeachana mda gani? ndani ya miezi michache mnaweza kurudiana ila kwa umakini mkubwa maujinga alokuwa anayafanya mwanzo unavumilia usijaribu tena yaan chance alokupa ikujengee confidence! sometimes watu huachana kwa sababu za kijinga! hazina mashiko baadae akitafakari anaona kakosea hahaha .
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
3,890
Likes
1,930
Points
280
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
3,890 1,930 280
Inategemea aisee mimi i believe in second chance na imework for me ,kwetu sisi tena ndo imeimarisha mapenzi na kuthamini mno penzi letu maana tulisambaratika kila mmoja akaenda njia yake lakini tukashindwa kusahauliana yani kila mmoja akawa anammisi mwenzie lakini unarudije baada ya muda kupita sana Mungu si Athumani tukakutana tukapiga story za kawaida tu sasa wakati wakuagana jamaa aliachia kiss moja hatari kwenye shingo ile kiss iliamsha hisia kali sana na hapo ndo tulipogundua bado tunapendana sana basi tukarudiana kwanguvu zote na mapenzi ya hali ya juu, na baada ya kutengana na kukutana na wengine ndio hapo nilipogundua kwamba duh kumbe nilikuwa namchukulia poa jamaa lakini kumbe alikuwa ananipenda sana kwahiyo nilipopata nafasi hii ya pili aisee sitaki fanya makosa tena na simchukulii poa tena yani nampenda mmno kuliko mwanzo, I am a second chance person and i believe in it
Uwazavyo wewe sivyo awazavyo yeye may b amerudi kwa kazi maalum ? You never know.mara nyingi mtu akiumizwa hukaa na wewe kimachale machale tu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,976
Members 475,809
Posts 29,308,532