Siamini kama leo naumwa kwaajili ya mapenzi

Siamini kama leo naumwa kwaajili ya mapenzi

Nilikua najiamini kua mm ni mtu mgumu sana haitakuja siku mwanamke aniyumbishe hisia na furaha yangu.

Yet nikakutana na huyu mwanamke asee nilimpenda sioni kama dunia hii kuna mwanamke mzuri zaidi yake.

Omba yasikukute ndugu kupenda sana mwanamke, nimeamini wanaume sisi ni wazaifu sana moyoni. Leo kanimwaga mpenzi wangu nimpendaye, nimelia. Chakula mpaka muda huu hakipandi kabisa nawaza mawazo ya kufa. Naona bila yeye maisha hayaendi wakuu, Nimeshikwa na Homa kali mie sielewi hzi siku nitaishije.

Nisaidie wakuu ushauri nimrudishe nateseka mno Wanawake kueni na huruma basi kwetu tunaowapenda

Nifanyeje jamani?

Kamuombe samahan yaishe acha kuutesa moyo kwa vitu vinavyo wezekana we nenda2 kamuangukie ata kma yy ndo yuko wrong urejeshe furaha ya moyo
 
Sure thing Ukipendwa pendeka.... siyo mtu unajitoa fahamu vichochoro vyote wavijua, majalalani umoo, vichakani umooo... mashimoni umooo..heshima inapungua kuna watu heshima kwao ni main course, sasa ya nini kuning’inia moyo wakati dawa ni kuyaaga mashindano.
Sio vizuri kila kitu kinasameheka kama una upendo wa kweli
 
Tulopitia hali hiyo tunakuambia muda ni rafiki mzuri sana kwenye hilo...
Kuombe msamaha kikawaida kabisa akkataa..bas jua we siyo wa kwanza kumwagwa watu tushamwagwa tushalia zaid ya mwaka mmoja lakn baadae tunasahau...
Kadr kuda utakavyokua unaenda na wewe utasahau tu..watu wanafiwa na wazazi na wanasahau sembuse we kuachana tu?
 
Nilikua najiamini kua mm ni mtu mgumu sana haitakuja siku mwanamke aniyumbishe hisia na furaha yangu.

Yet nikakutana na huyu mwanamke asee nilimpenda sioni kama dunia hii kuna mwanamke mzuri zaidi yake.

Omba yasikukute ndugu kupenda sana mwanamke, nimeamini wanaume sisi ni wazaifu sana moyoni. Leo kanimwaga mpenzi wangu nimpendaye, nimelia. Chakula mpaka muda huu hakipandi kabisa nawaza mawazo ya kufa. Naona bila yeye maisha hayaendi wakuu, Nimeshikwa na Homa kali mie sielewi hzi siku nitaishije.

Nisaidie wakuu ushauri nimrudishe nateseka mno Wanawake kueni na huruma basi kwetu tunaowapenda

Nifanyeje jamani?
Pole sana ila umefanya makosa makubwa mnoo mpaka mwanamke amekuacha wewe ni mjinga sana .

Siku zote mnaambiwa ukiona dalili za mpenzi wako kubadilika kitabia unatakiwa umpige chini mapema au anza kukaa nae mbali ukijifanya unang'ang'ania matokeo yake ndo haya anyway mi nakushauli saivi
Ili kupunguza maumivu ya mapenzi

Tafuta mwanamke mzuli zaidi yake

Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
 
Ww ujamwagwa bali umemiminwa mzee baba ila usijali maisha yanaendelea mzee mwenzangu cheki anaza epsode ndio mambo ya ulimwengu wa mapenzi kma hujapaniki mbona kizungu
 
Mnataka Niwapanulie Wapi?
Eti Wewe Mama
😁😀😅😄😃😃😐
 
Nilikua najiamini kua mm ni mtu mgumu sana haitakuja siku mwanamke aniyumbishe hisia na furaha yangu.

Yet nikakutana na huyu mwanamke asee nilimpenda sioni kama dunia hii kuna mwanamke mzuri zaidi yake.

Omba yasikukute ndugu kupenda sana mwanamke, nimeamini wanaume sisi ni wazaifu sana moyoni. Leo kanimwaga mpenzi wangu nimpendaye, nimelia. Chakula mpaka muda huu hakipandi kabisa nawaza mawazo ya kufa. Naona bila yeye maisha hayaendi wakuu, Nimeshikwa na Homa kali mie sielewi hzi siku nitaishije.

Nisaidie wakuu ushauri nimrudishe nateseka mno Wanawake kueni na huruma basi kwetu tunaowapenda

Nifanyeje jamani?
[emoji3516]
WEWE ACHA UJINGA WEWE!!!
HIYO NI ISHU NDOGO SANA HIYO KWA MABAHARIA!!!

HAKUNA KITU KINAUMA KAMA KUBANWA NA HAJA KUBWA KARIAKOO,
HALAFU HAUNA HELA YA KULIPIA CHOO!!!
 
Hujasema kilichopelekea utumbuliwe. Mapenzi yanauma balaa .ukiwa kwenye hali hiyo huwezi jua kama kuna maisha mengine ukivumilia ukavuka hadi unajishangaa na utamuona kawaida .jitahidi uongee na marafiki upate relief yataisha poke sana mkuu mapenzi issue ila kwa nini kakutumbua mkuu
 
Ok. Ni Member humu nilichangia uzi fulani ndio ikawa sababu
[emoji3516]
NA HAPA HAKUNA UZI MWINGINE ZAIDI YA ULE WA PROFESA rikiboy ND'O ULIOKUVURUGIA ATMOSPHERE!!!

NA WEWE UMEZIDISHA UBWEGE-
UNAACHAJE MFUGO WAKO UNAIJUA ID. YAKO YA KUCHANGAMSHIA KIJIWE HUMU?!?!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom