Zack Snyder
Member
- Apr 13, 2020
- 83
- 297
- Thread starter
- #21
Toka jana sijalaUmekula? kama hujala hebu kula kwanza
ila pole
Nimeshindia popcorn tu zilizokuwepo chumbani
Toka jana sijalaUmekula? kama hujala hebu kula kwanza
ila pole
Hujawahi penda kwa dhati mkuu. Hujui
Ukikubali furaha yako itokane na mwanadamu mwingine utateseka sana.Hujawahi penda kwa dhati mkuu. Hujui
Sina mwingine zaidi yake tatizo,Siwezi fanya mapenzi na mwingine ghafla ghafla hua sipo hvoMimi nikiwaga ktk pito la namna hiyo ili niondokane na huo msongo wa mawazo basi nigegedane tu ndio mawazo yatamsahau after mgegedo ki ukweli napataga
maujasiri kama van dame namm namtumia na msg kbsa huko aliko Nenda mwana kwenda so mkuu kwasaivi dawa pekee niliyoithibiitsha n hiyo mkuu,tafuta yule anaekusumbuaga sanaaaa wewe humtaki LEO kamtunuku.
Mkuu pole Sana, hebu tuambie chanzo cha kukuacha ni nini, je ni wewe ulimkosea hadi akafikia maamuzi hayo? Na ulimkosea nini kikubwa kiasi hiko hadi akashindwa kukusamehe mana naamini kama huyo mwanamke unampenda kiasi hicho kwa tabia zetu wanaume lazima utakuwa ulikuwa unampa kila anachohitaji, sasa hadi anafikia hatua hiyo kuna kosa lipi kubwa.Nilikua najiamini kua mm ni mtu mgumu sana haitakuja siku mwanamke aniyumbishe hisia na furaha yangu.
Yet nikakutana na huyu mwanamke asee nilimpenda sioni kama dunia hii kuna mwanamke mzuri zaidi yake.
Omba yasikukute ndugu kupenda sana mwanamke, nimeamini wanaume sisi ni wazaifu sana moyoni. Leo kanimwaga mpenzi wqngu nimpendae, Nimelia.Chakula mpaka muda huu hakipandi kabisa nawaza mawazo ya kufa Naona bila yeye maisha hayaendi wakuu, Nimeshikwa na Homa kali mie sielewi hzi siku nitaishije.
Nisaidie wakuu ushauri nimrudishe nateseka mno Wanawake kueni na huruma basi kwetu tunaowapenda
Nifanyeje jamanj
Kaka natamani ingekua rahisi yaani kiukweli nawaza kujiua tu najaribu pambana na mawazo haya😢😢😢Ukikubali furaha yako itokane na mwanadamu mwingine utateseka sana.
Acha akwendree mwana kwendraa.
Ok. Ni Member humu nilichangia uzi fulani ndio ikawa sababuMkuu pole Sana, hebu tuambie chanzo cha kukuacha ni nini, je ni wewe ulimkosea hadi akafikia maamuzi hayo? Na ulimkosea nini kikubwa kiasi hiko hadi akashindwa kukusamehe mana naamini kama huyo mwanamke unampenda kiasi hicho kwa tabia zetu wanaume lazima utakuwa ulikuwa unampa kila anachohitaji, sasa hadi anafikia hatua hiyo kuna kosa lipi kubwa.
Au hukumkosea chochote alikuwa kajishikiza tu kwako tayari kapata mwemye hela zaidi yako?
Hebu funguka ili tujue namna ya kukushauri mkuu.
Pole sana, utapata mwingine mzuri zaidiMkuu inaniuma mno akili na mwili haviko sawa
Dunia hii sioni kama kuna mzuri zaidi yake hafu tunaendana kila kituPole sana, utapata mwingine mzuri zaidi
Ana wivu juu yangu +++Jibu swali basi kwanini amekubwaga?
Kufa kwa ajili ya mapenzi ni ujinga yaani vijana wa siku hizi mnataka kuwe na somo la mapenzi shuleni sijui.Kaka natamani ingekua rahisi yaani kiukweli nawaza kujiua tu najaribu pambana na mawazo haya😢😢😢
Ukiona mtu kafa kwa mapenzi usimuone mjinga kabisa
Pole sana I can feel your pain manNilikua najiamini kua mm ni mtu mgumu sana haitakuja siku mwanamke aniyumbishe hisia na furaha yangu.
Yet nikakutana na huyu mwanamke asee nilimpenda sioni kama dunia hii kuna mwanamke mzuri zaidi yake.
Omba yasikukute ndugu kupenda sana mwanamke, nimeamini wanaume sisi ni wazaifu sana moyoni. Leo kanimwaga mpenzi wqngu nimpendae, Nimelia.Chakula mpaka muda huu hakipandi kabisa nawaza mawazo ya kufa Naona bila yeye maisha hayaendi wakuu, Nimeshikwa na Homa kali mie sielewi hzi siku nitaishije.
Nisaidie wakuu ushauri nimrudishe nateseka mno Wanawake kueni na huruma basi kwetu tunaowapenda
Nifanyeje jamanj
Hii ni ID nyingine ya Umomi ama?Kaka natamani ingekua rahisi yaani kiukweli nawaza kujiua tu najaribu pambana na mawazo haya[emoji22][emoji22][emoji22]
Ukiona mtu kafa kwa mapenzi usimuone mjinga kabisa
Ulichangia nini kwenye huo uzi mkuu hebu kuwa muwazi, kuchangia uzi ndio liwe kosa la kuachwa kweli?Ok. Ni Member humu nilichangia uzi fulani ndio ikawa sababu
Hujawahi penda.Hii ni ID nyingine ya Umomi ama?
Sasa ukijiua ndiyo itasaidia nini? Unamuacha mwenziyo ndiyo kwanza anahondomolwa na majamaa wakati we unaliwa na funza.
Na kama kweli uko siriazi na hii ishu ya kujiua, mpigie Bi mkubwa wako au kiongozi wako wa kiroho umweleze. Au nenda hospitali ya karibu hapo ukaonane na daktari ye yote watakusaidia.
Binti mwenyewe umemwambia kuwa unataka kujioff kwa ajili yake akasemaje?
Aisee. Kama anakujali japo kidogo akiona huu uzi wako kuwa unataka kujipeleka Jehanamu kwenye moto wa milele bila shaka atakuhurumia.Ok. Ni Member humu nilichangia uzi fulani ndio ikawa sababu