Shy-Rose awapa vidonge wanafiki wote!


N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Shy-Rose Bhanji "wote mnaojifanya ni makada wa CCM iko siku nitawaumbua tena kwa majina yenu na ushahidi kwamba mnajifanya mnakipenda chama huku mkisema vibaya pembeni...chama chetu kinafanya vibaya kwanini msiseme ukweli hadharani?

Wengine wanadiriki hata kuwa na accnt 2 au 3 kwenye fb, moja wanajidai kusifu na zingiene wanaongelea ukweli kuhusu chama..mnachoogopa ni kipi? kwa nini hamtaki kuwa majasiri? au hamjiamini???
KUDADADAIKYI"...
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
mi namzimia sana huyu bi dada! Haya kayasema kule fb!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Ok, seen.
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
aungane na makamanda kama vp manake ccm kule wata m use na kumtupilia mbali!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Source iko wapi isije ikawa umetumwa tu kumchafua Shy-Rose
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Shy-Rose Bhanji "wote mnaojifanya ni makada wa CCM
iko siku nitawaumbua tena
kwa majina yenu na ushahidi
kwamba mnajifanya
mnakipenda chama huku
mkisema vibaya pembeni...chama chetu
kinafanya vibaya kwanini
msiseme ukweli hadharani?
wengine wanadiriki hata kuwa
na accnt 2 au 3 kwenye fb,
moja wanajidai kusifu na zingiene wanaongelea ukweli
kuhusu chama..mnachoogopa ni
kipi? kwa nini hamtaki kuwa
majasiri? au hamjiamini???
KUDADADAIKYI"...
Ngoja mi nianze kuwataja..! NAPE,NCHEMBA,6,JANUARY MAKAMBA,CHATANDA,KIGWANGALA,BASHE,Hawa wote wapo ccm kimaslah so 2015 watakuwa wapinzan!
 
N

Ndoano

Senior Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
193
Likes
5
Points
35
N

Ndoano

Senior Member
Joined Aug 9, 2011
193 5 35
Ana stress za kulikosa jimbo la kinondoni ..kumwaga na jaffary mshamu.kwanza asijiite mwanaharakati maana sioni uanaharakati wowote..aache kufikiri kwa kutumia masaburi.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Sidhani kama anakiamini anachosema!!!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Siwezi kujadili mipasho ya huyu mwanamke!
Kama unayajua hayo si uende pale lumumba ukamwambie Mukama, hayo maneno
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Shyrose=Six=Mwakyembe= Kilango=wanafiki ndani ya ccm.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Huyu dada hana maadili kabisa...dawa yake ipo jikoni lakini, soon atavuna alichokipanda
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,441
Likes
2,810
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,441 2,810 280
waache wasutane.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Shy-Rose is a kind of ward-heeler being in politics only to meet her inordinate acquisitiveness for riches. She represents a number of courtesans who exploits the licentiousness of CCM's archons to make gains out it!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
anamchafua ama anamsafisha? unadhani ni sifa sana kushabikia ccm? unless una umri wa kingunge!
Raha ni kuwa mwanachama wa chama kinachoshinda...kama haupo CCM, u are in the looserz side
 

Forum statistics

Threads 1,236,765
Members 475,220
Posts 29,267,975