Shule za binafsi za wasichana za A-level

murumbasi

Member
Dec 3, 2014
75
0
Ndugu zangu wana jamii Forums nawaomba ushauri wenu. Mimi nina Binti yangu amemaliza kidato cha nne mwaka huu na hivyo nataka kumtafutia shule binafsi za wasichana za A level. Naomba mnishauri kati ya shule zifuatazo zipi ni shule zinazofaa kumtafutia Binti yangu. Shule zenyewe ni kama ifuatavyo:- Kifungilo, Mazinde, Maria Goreti, Marian, Canossa, Feza Girls na Loretto. Nawaombeni mzipange kwa ubora.
 

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,378
2,000
Shule zote ulizotaja ziko poa sana hasa za Katoliki, Chaguo ni lako sasa na unene wa mfuko wako.
 

BAOBAO

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
1,874
1,250
Nisaidieni kujua ni shule zipi bora zenye imani ya kipentekoste na kitaaluma ziko juu.

KUNA SEMINARI ZA WAPENTEKOSTE ?
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,383
2,000
Si umpeleke ile ya Prof mama Anna Tibaijuka maana naamini baada ya kupata msaada wa bilion 1.6 huenda hata ada ya shule atakuwa amepunguza Babro Jahanson Model Girls Secondary School
 

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,877
1,500
marian girls..kati ya hzo ulizotaja ndo inaongoza.na ada yake nasikia.ni reasonable
 

Haika

JF-Expert Member
Mar 3, 2008
2,340
1,225
Kimatokeo zimeshapangwa na wizata kwenye matokep yaliopita.ila uzuri wa shule nimjumuisho wa mambo mengi
Taaluma
Maadili ya walimu na viongozi au wamiliki
Mandhari na usalama wa maisha ya watoto
Ukaribu na uwezekano wa kupata habari za mtoto na kufuatilia
Mafunzo mengine licha ya masomo yale ya mrihani wa taifa mf michezo mapishi etc
Kwangu mm umuhimu wa kwanza ni maadili ya walimi na viongozi namba 2 ni masomo au taaluma 3 ni extrà curicular na lazima iwe sehemu isio na mbu. Bila kusahau combination yake.
Kwa hio ktk list yako mary goretti. Mazinde kifungilo. Canossa feza marian
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,390
2,000
Ndugu zangu wana jamii Forums nawaomba ushauri wenu. Mimi nina Binti yangu amemaliza kidato cha nne mwaka huu na hivyo nataka kumtafutia shule binafsi za wasichana za A level. Naomba mnishauri kati ya shule zifuatazo zipi ni shule zinazofaa kumtafutia Binti yangu. Shule zenyewe ni kama ifuatavyo:- Kifungilo, Mazinde, Maria Goreti, Marian, Canossa, Feza Girls na Loretto. Nawaombeni mzipange kwa ubora.
Zote no Bora..
 

Bintiwangara

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
552
225
Ndugu zangu wana jamii Forums nawaomba ushauri wenu. Mimi nina Binti yangu amemaliza kidato cha nne mwaka huu na hivyo nataka kumtafutia shule binafsi za wasichana za A level. Naomba mnishauri kati ya shule zifuatazo zipi ni shule zinazofaa kumtafutia Binti yangu. Shule zenyewe ni kama ifuatavyo:- Kifungilo, Mazinde, Maria Goreti, Marian, Canossa, Feza Girls na Loretto. Nawaombeni mzipange kwa ubora.
peleka baobab
 

ISLETS

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
8,169
2,000
zote hizo ni nzuri.. ila sasa;

FEZA ada ni kubwa sana ila ikifanya necta lazima afaulu.
MARIAN na FEZA..hawana mchezo,kama hajiwezi darasani atachujwa tu,ila kuna walimu wazuri na mazingira mazuri sana..kama unajiweza mpeleke ufaulu ni hakika.
hizo zilizobaki pia ninzuri kwa kulingana na matokea ambayo huwa nayaona ila sizifahamu sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom